บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿468/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองทะเล, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. อยู่ในทำเล หนองทะเล, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2566
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent Bang Phli Yai
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ
ทำเลดี ถูกที่สุดในย่านสุวรรณภูมิ โกดังให้เช่า บางนากม. 12 ติดถนนกิ่งแก้ว ฝั่งเมกาบางนา บางพลี สมุทรปราการ 150 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ทำเลดี ติดถนนใหญ่ กิ่งแก้ว มีจุดกลับรถหน้าโกดัง รถ...
Details:
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 3.48 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Mueang Chiang Mai
ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿94/ตรม.)
320 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าตึกอาคารพานิชย์ ขนาด 3 ชั้นครึ่ง โลเกชั่นอำเภอเมืองเชียงใหม่ (ท่าศาลา) พื้นที่ดิน 32 ตารางวา ขนาดกว้างยาว 8 x 16 เมตร ขนาด พื้นที่ใช้สอย 320 ตรม มีขนาด 3 ชั้น ครึ่ง ดังรายละเอียด (...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
โพรงอากาศ, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงอากาศ, ฉะเชิงเทรา
ด่วน!!! 🔥🔥 ให้เช่าสถานที่ผลิตอาหารระบบคลีนรูม บนพื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน อ.บางน้ำเปรี้ยว จ.ฉะเชิงเทรา เหมาะสำหรับการผลิตอาหาร มีมาตรฐาน อย. รอง...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent At Tha Wang Lang
บางขุนนนท์, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿1,360/ตรม.)
22 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางขุนนนท์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
22 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานีขนส่ง 0.99 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ฟรี Wifi
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Min Buri
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿37/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโรงงาน ราคาถูก เดินทางสะดวก ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 0.8 กม.
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ท่าทราย, นนทบุรี
It locates on Samakkee rd., Muang Nontaburi.Fully decorated and finished. Ready to live or do business.Equiped with 7 air conditioners. There're 5 floors. It used to be Spa.If you're interes...
Details:
150 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิปป์ บูติค เทเวศร์ แบงคอก
วัดสามพระยา, พระนคร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿1,150/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สิปป์ บูติค เทเวศร์ แบงคอก
SSIP ร้านค้าให้เช่า ติดถนนใหญ่ ทำเลดี ย่านเทเวศร์พื้นที่ 7.5 x 3.5 = 26 ตร.ม. ติดถนนใหญ่เดินทางสะดวก ใกล้ป้ายรถประจำทาง ใกล้ท่าเรือเทเวศร์มีแอร์, ห้องน้ำในตัว, Finished wall Paint, Floor, เพดาน ติดตั้...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 2.67 กม.
BTS 3.75 กม.
ARL 3.85 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
วิวสวน
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Phra Nakhon Si Ayutthaya
สวนพริก, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿20/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนพริก, พระนครศรีอยุธยา
โกดังเช่า พร้อมที่ดิน - ที่อยู่ ม.4 ต.สวนพริก อ.เมือง จ.อยุธยา -ใกล้วัดป้อมรามัญ อยู่ถนนฝั่งตรงข้าม-อยู่ริมถนน ติดกับร้านอาหารป้าแป้นแซ่บ -ใกล้โรงเรียน รีสอร์ท ชุมชนคลองสระบัว - มีห...
Details:
1,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 44.22 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เวิร์คเพลส เพชรเกษม 81-2
หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
฿35,000 /เดือน
(฿134/ตรม.)
223 ตรม. Office for rent at เวิร์คเพลส เพชรเกษม 81-2
โฮมออฟฟิศ 3.5 ชั้น หน้ากว้าง 5 เมตร ใกล้ถนนใหญ่เพชรเกษม ตึกหันหน้าทิศตะวันออก ทำเลดี ติดถนนเพชรเกษม 81 ตรงข้ามปั้มน้ำมัน Esso เดินทางสะดวก ทะลุบางบอน 5 ออกพระราม 2 ได้ มีรปภ.24 ชม...
Details:
223 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿75/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ไทรน้อย, นนทบุรี
โกดังให้เช่าเนื้อที่ 100 ตรว. ปลูกเต็มพื้นที่ 30000 ต่อเดือน ที่จอดรถกว้างมาก อยู่ซอยเดียวกับคุณนุ่นหมูกระทะ ใกล้ การไฟฟ้าฝ่ายผลิตไทรน้อย พิกัด อยู่ซอยเดียวกับคุณนุ่นหมูกระทะ 💝💝💝 รับฝากขาย เช่าติดต...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Space for Rent | Café & Office | Pratumnak 5
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single-story Commercial Building for Rent
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
หารแก้ว, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿91/ตรม.)
330 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่า | อาคารพาณิชย์ชั้นเดียว 350 ตร.ม.ถนนเชียงใหม่-ฮอด (สาย 108) ต.หารแก้ว อ.หางดง หน้ากว้าง ติดถนนใหญ่ รถใหญ่เข้า-ออกได้ระบบไฟฟ้าและน้ำรองรับการใช้งานเชิงพาณิชย์ที่จอดรถด้านหน้าใกล้ชุมชนหางดง แม็ค...
Details:
1
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿125/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
รหัส PPT003 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 240 ตร.ม. อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี * พื้นที่ภายในโกดัง ขนาด 240 ตารางเมตร (12*20) * ไฟฟ้า 3 เฟส * มีระบบน้ำไฟพร้อมใช...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For Rent Commercial Building Ratchadapisek Soi 19
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Colorful & Relaxing! Rent Includes Electricity, Water & Wifi
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿855/ตรม.)
โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บนทำเลของ หัวหิน, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า โร...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse For Rent in Chatuchak Bangkok
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿139/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล จอมพล, กรุงเทพมหานคร
ติดต่อดูสถานที่ 02-939-2088 (9.00 - 17.00 น.)
Details:
1
Bathroom(s)
215 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2554
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse Phra Khanong near Phra Khanong
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
พิกัด: สุขุมวิท 81 (ใกล้ BTS อ่อนนุช)ชุมชนหนาแน่น! ล้อมรอบด้วยคอนโด,โรงแรม,แมนชั่น นับสิบ! ฐานลูกค้าพร้อม: ตั้งอยู่ใน K.V. Mansion ที่มีผู้พักอาศัยจำนวนมาก สิ่งที่คุณจะได้: ห้องพร้อมใช้งาน ทำเลดี ขนาด...
Details:
26.20 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทรัพย์ทวี เพลส บางนา-ตราด
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿108/ตรม.)
276 ตรม. Office for rent at ทรัพย์ทวี เพลส บางนา-ตราด
on Bang Na-Trat rd across Huachiew University near Suvarnabhumi Airport
Details:
276 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัยวิลล์ รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿30,000/เดือน
฿360,000 /เดือน
(฿29,900/ตรม.)
1 ตรม. Office for rent at ศุภาลัยวิลล์ รัตนาธิเบศร์
Details:
1 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.43 กม.
ติดสถานี BTS/MRT
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿37/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
รหัส PPT037 โกดังให้เช่า!! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 200 ตร.ว. ใกล้ตลาดไท อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับเก็บสินค้าต่าง ๆ รับงานเฟอร์นิเจอร์ รายละเอียด * มีพื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 200 ตร.ว. &nb...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space on G.FL. for rent at Charoenrat Rd. in Sathorn
บางคอแหลม, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿309/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 97 ตรม. อยู่ในทำเล บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿30,590/เดือน
(฿2,060/ตรม.)
14.79 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
14.79 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ATP Warehouse in Thalang for Rent
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿31,000/เดือน
(฿90/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿31,000 ต่อเดือน
Details:
345 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 0.22 กม.
วิวสวน
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อโยธยา ทาวเวอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿31,500/เดือน
(฿349/ตรม.)
90 ตรม. Office for rent at อโยธยา ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อโยธยา ทาวเวอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿31,500 ต่อเดือน
Details:
90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.88 กม.
BTS 4.22 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อโยธยา ทาวเวอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿31,500/เดือน
(฿349/ตรม.)
90 ตรม. Office for rent at อโยธยา ทาวเวอร์
Details:
90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.88 กม.
BTS 4.22 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บ้านค่าย, บ้านค่าย, ระยอง, ไทย
฿31,500/เดือน
(฿105/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านค่าย, ระยอง
โกดังเช่าบ้านค่ายระยอง หลัง G ราคา 31,500 บาท ต่อเดือน - ใกล้กับวัดบ้านค่าย - ใกล้กับโรงเรียนบ้านค่าย - ใกล้กับปั๊มน้ำมัน ปตท. - ใกล้กับปั๊มน้ำมันซัสโก้ - ใกล้กับการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค รายละเ...
Details:
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 bedroom shophouse for rent in Yaowarat Area
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พระนคร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿31,950/เดือน
(฿449/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระนคร, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 71 ตรม.อยู่ในทำเล พระนคร, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยรา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
71 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2543
วิว 360 องศา
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent in Bangkok
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿32,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ ทำเลดีมาก! ใกล้ทางด่วน–รถไฟฟ้าสายสีส้ม รามคำแหง 118 (หมู่บ้านพฤกษชาติ) ทำเล: แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร เนื้อที่: 17 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย:...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 2.13 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office H & R Tower for rent
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿32,000/เดือน
(฿148/ตรม.)
216 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 216 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยร...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
216 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.46 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ลิฟต์ส่วนตัว
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
22
23
24
...
100
661 - 690 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,182 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,213 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,340 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,556 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,397 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,268 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,300 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น