บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
Versatile Space at The HUB, Saphan Kwai
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿567/ตรม.)
44 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 44 ตรม. อยู่ในทำเล สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
44 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Building For Rent in Bang Mot
บางมด, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿78/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าตึกแถว 5 ชั้น (ไม่รวมดาดฟ้า) พระราม2 ซอย 38 ตรงข้าม โรงพยาบาลบางมด หน้าซอยเป็นตลาดบางมดหน้ากว้างประมาณ 4 เมตร ลึก 16 เมตร ชั้น 2 ถึงชั้น 5 มี ห้อง ชั้นละ 2 ห้องมีห้องน้ำทุกชั้นยกเว้นชั้น 2...
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ตลาด 2.37 กม.
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บ้านดู่, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿390/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านดู่, เชียงราย
บ้านอยู่เมืองเชียงราย ข้างๆเป็นbig c ประมาณ2โล เป็นสนามบินเชียงราย ข้างๆบ้านมี 7-11 เปิด ในตึกข้างๆมีที่ทำเสริมสวย รอบข้างบ้านแถวมีฟิตเนส สระว่สบน้ำ สามารถจอดรถมอไซได้50-80คัน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2565
วิวภูเขา
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office Comercial Building for Rent at Bypass
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿277/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
90 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.24 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
House for Rent Prime Location in the Center of the City
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿756/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
33 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.46 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse For Rent in Don Mueang
ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿208/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่า !! อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น ถนนประชาอุทิศ ใกล้สนามบินดอนเมือง อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น หน้ากว้าง 4 เมตร ลึกประมาณ12 เมตร
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
SRT Red Line 1.85 กม.
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Near BTS 30 Meters with 60 sqm. space in the middle of Silom
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿416/ตรม.)
60 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2549
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse For Rental at Pattanakarn Soi 38
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿320/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 78 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.56 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Storey Shophouse on Lad Prao , Good Location, near MRT
คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿125/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บิสซิเนส ทาวน์ เทพารักษ์
ศีรษะจรเข้ใหญ่, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿275/ตรม.)
90.80 ตรม. Office for rent at บิสซิเนส ทาวน์ เทพารักษ์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บิสซิเนส ทาวน์ เทพารักษ์ บนทำเลของ ศีรษะจรเข้ใหญ่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
90.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
2 Story Shop house in soi charoen krung 57
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿623/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. อยู่ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Whole building for Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿125/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿5,200,000
Details:
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Sale at Bangkok Yai
อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿397/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล อรุณอมรินทร์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 62.80 ตรม. อยู่ในทำเล อรุณอมรินทร์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿25,00...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62.80 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2573
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Retail Shop for lease in Pattaya, Bang Lamung
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿457/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿280,000
Details:
1
Bathroom(s)
54.60 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Mueang Samut Sakhon
คอกกระบือ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿62/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คอกกระบือ, สมุทรสาคร
หมู่ 3 ถนนเลียบคลองสี่วาพาสวัสดิ์ ต.คอกกระบือ อ.เมือง จ.สมุทรสาคร ให้เช่าโรงงาน 400 ตรม. โกดัง 3 ชั้น ขนาด หน้ากว้าง 10 เมตร ลึก 40 เมตร พื้นที่ใช้สอย 450 เมตร (รวมออฟฟิส...
Details:
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 14.93 กม.
สร้างเสร็จ 2547
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อัคนาท พลาซ่า
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿554/ตรม.)
45 ตรม. Office for rent at อัคนาท พลาซ่า
Details:
45 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.45 กม.
MRT 4.46 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warhouse for Rent in Soi Mai At
บางจาก, พระประแดง, สมุทรปราการ, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿58/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ
โกดังให้เช่า ทำเลดีมากๆ เหมาะสำหรับทำโกดังเก็บสินค้า หรืออู่ซ่อมรถ พื้นที่ใช้สอยเต็มพื้นที่ตั้งอยู่บน ถ.สุขสวัสดิ์ (ระหว่าง ซ.สุขสวัสดิ์ 74 และ 76) อ.พระประแดง ถนนดี และการเดินทางสะดวกสบาย ห่างจากสะพา...
Details:
432 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Coco Ami Restaurant for rent
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿2,490/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
ย่านห้วยขวาง 📍 ทำเลดี ติดคอนโด-ออฟฟิศ เดินได้จาก MRT ห้วยขวาง ✅ พร้อมอุปกรณ์ โต๊ะ เก้าอี้ ครัวครบ ✅ ลูกค้าประจำแน่นช่วงเย็น + Delivery ได้เรตติ้งดี ✅ ย้ายของเข้าเริ่มกิจการได้ทันที 💸 เซ้งเ...
Details:
10 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent 3-Storey Townhouse Bangna KM.5
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿108/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางแก้ว, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. อยู่ในทำเล บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 1.34 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ล็อคปาล์ม เรสซิเดนซ์
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿25,500/เดือน
(฿707/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ล็อคปาล์ม เรสซิเดนซ์
Loch Palm Residence คือโครงการบ้านพักอาศัยสุดพิเศษที่ตั้งอยู่ใกล้สนามกอล์ฟ Loch Palm Golf Club ใจกลางภูเก็ต มอบประสบการณ์การใช้ชีวิตที่เงียบสงบ ท่ามกลางธรรมชาติและวิวสนามกอล์ฟที่สวยงาม ทุกยูนิตถูกออกแ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2560
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for RENT near BangRak
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,500/เดือน
(฿151/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2528 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ น...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2528
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,600/เดือน
(฿650/ตรม.)
39.27 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 39.27 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
39.27 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿27/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ให้เช่าโกดัง คลังสินค้าใหม่ เดินทางสะดวก ราคาไม่แพง ขนาดพื้นที่ใช้สอยหลากหลายเริ่มตั้งแต่ 200-980 ตรม และมีแลมป์ให้ขึ้นลงสินค้า และมีรถยกให้เช่ารายวันด้วย สนใจติดต่อเข้าชมโครงการได้เลยนะคะ 089-121-024...
Details:
980 ตรม.
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿639/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดา นราธิวาส
ออกแบบไลฟ์สไตล์ชีวิตที่ลงตัวได้ที่ Supalai Lite Ratchada Narathiwas (ศุภาลัย ไลท์ รัชดา นราธิวาส) โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพจากศุภาลัย ที่ตอบโจทย์ Lifestyle ชีวิตคนเมืองได้อย่างแท้จริง ตั้งโดดเด่นอยู่บ...
Details:
40.57 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 3.2 กม.
MRT 3.21 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น สภาพใหม่ พื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿618/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 42 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿26,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
42 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานะการเช่า: 24 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building Next to The Main Road
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿173/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿26,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.4 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ ริมถนนประชาสงเคราะห์
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿26,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Rent in Bangkok Noi
บางขุนศรี, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿90/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางขุนศรี, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าตึก อาคารพาญิชย์ 5 ชั้น (รวมชั้นดาดฟ้า) ติดถนน จรัญสนิทวงศ์ 35เข้าออกได้หลายทางทั้ง ราชพฤกษ์ , พรานนก-พุทธมณฑลสาย4 , จรัญสนิทวงศ์2 ห้องน้ำ 2ห้องนอนชั้นดาดฟ้ามีหลังคาสถานที่ใกล้เคียง m...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
288 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 0.54 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ร้านอาหาร / Café / Wine bar ตั้งอยู่ชั้น2 พื้นที่ 120 ตรม.
พญาไท, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿216/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿26,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿1,780/ตรม.)
14.61 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿26,000 ต่อเดือน
Details:
14.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
17
18
19
...
100
511 - 540 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,179 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,214 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,340 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,554 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,397 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,268 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 415 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี