บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿1,950/ตรม.)
11.28 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
11.28 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
40 ตรม. Office for rent at กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
40 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.33 กม.
BTS 1.63 กม.
แบบ Low Rise
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Fully Furnished Offices for Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿78/ตรม.)
282 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
282 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Coffee shop (Key money+Rent)
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿244/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ลาดยาว, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดยาว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Hotel Room for Rent near Chiang Mai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ศรีภูมิ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿1,100/ตรม.)
โรงแรม ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่
อยู่ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
20 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สถานีขนส่ง 0.02 กม.
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมืองปานดินทอง1
เทศบาลนครนครราชสีมา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿196/ตรม.)
112 ตรม. Office for rent at เมืองปานดินทอง1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมืองปานดินทอง1 บนทำเลของ เทศบาลนครนครราชสีมา, นครราชสีมา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
112 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2559
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Bueng Kum
นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
฿25,000 /เดือน
(฿110/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
Near The Mall Bangkapi, 10 minutes. Building width 5 m., parking for 2 cars, usable area 200 sq m. 4 multi-purpose rooms, 4 bathrooms 1st floor: Wide open space suitable for storing product sto...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเบญจทรัพย์
เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿94/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านเบญจทรัพย์
ตึกแถวให้เช่า 4 ชั้น ติดถนนใหญ่ รังสิต-นครนายก คลอง 7 ต.รังสิต อ.ธัญบุรึปทุมธานี ใกล้ BIG-C คลอง7 ติดกับปั๊มน้ำมัน ปตท. มีที่จอดรถด้านหน้า
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
234 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Bon
บางบอน, บางบอน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿77/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Bon
บางบอน, บางบอน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿77/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโรงงาน พร้อมเครน 2 ตัน
Details:
2
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 5.11 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Krathum Rai
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿49/ตรม.)
คลังสินค้า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กระทุ่มราย, กรุงเทพมหานคร
พื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ขนาดกว้าง 16 เมตร ยาว 24 เมตรมีห้องย่อยทั้งหมด 5 ห้อง สามารถทำเป็นสำนักงานหรือห้องพักพนักงานได้ มีห้องน้ำ 2 ห้อง เพียง 100 เมตรจากถนนสุวินทวงศ์ เหมาะกับเป็นคลังสินค้า พร้อมเข้า...
Details:
5
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 6.39 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วนิลา มูน
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿378/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ วนิลา มูน
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วนิลา มูน บนทำเลของ ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
58 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.79 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 1
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
17 ตรม. Office for rent at เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
17 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.86 กม.
ARL 1.88 กม.
BTS 2.62 กม.
แบบ High Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse 3 Storeys for Rent at Si Kan
สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿107/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สีกัน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 206 ตรม. อยู่ในทำเล สีกัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
206 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
มหาวิทยาลัย 3.08 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office / Townhouse for Rent – Soi Punnawithi 35
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿78/ตรม.)
ร้านขายของ 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อัคนาท พลาซ่า
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿488/ตรม.)
45 ตรม. Office for rent at อัคนาท พลาซ่า
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัคนาท พลาซ่า บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
Details:
45 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.45 กม.
MRT 4.46 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แผ่นดินทองซิตี้ 1
เทศบาลนครนครราชสีมา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿22,000/เดือน
(฿152/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แผ่นดินทองซิตี้ 1
อาคารพาณิชย์ให้เช่ากลางใจเมืองนครราชสีมา โครงการโคราชแผ่นดินทองซิตี้1 สามแยกปัก ใกล้เดอะมอลล์โคราช, ถ.มิตรภาพ ต.ในเมือง อ.เมืองนครราชสีมา จ.นครราชสีมา ใกล้ ปึงหงี่เซียง รัศมีโดยรอบ 200 เมตร เช่น โตโยต...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,213/เดือน
(฿923/ตรม.)
24.02 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,213 ต่อเดือน
Details:
24.02 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
แบบ High Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Ratsamee Thavorn Building
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 13 ชั่วโมงที่แล้ว
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,500/เดือน
(฿449/ตรม.)
50 ตรม. Office for rent at Ratsamee Thavorn Building
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Ratsamee Thavorn Building บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,500 ต่อเดือน
Details:
50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.77 กม.
MRT 1.51 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 13 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร อัลม่า ลิงค์
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,500/เดือน
(฿1,870/ตรม.)
12 ตรม. Office for rent at อาคาร อัลม่า ลิงค์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร อัลม่า ลิงค์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,500 ต่อเดือน
Details:
12 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,600/เดือน
(฿651/ตรม.)
34.64 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 34.64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
34.64 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Rent Soi Krungthep Kritha 21
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,800/เดือน
(฿120/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโกดัง ซอยกรุงเทพกรีฑา21ขนาด160ตารางเมตรมีห้องน้ำใน
Details:
190 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คอร์ทยาร์ด ภูเก็ต
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿22,800/เดือน
(฿399/ตรม.)
57 ตรม. Office for rent at เดอะ คอร์ทยาร์ด ภูเก็ต
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ คอร์ทยาร์ด ภูเก็ต บนทำเลของ วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,800 ต่อเดือน
Details:
57 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ตลาด, เมืองสุราษฎร์ธานี, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿23,000/เดือน
(฿92/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาด, สุราษฎร์ธานี
323 ถนน ชนเกษม ตรงข้ามสมบัติทัวร์,ร้านหมอเกษม ห่างโรงแรมCBD 600เมตร ห่างโรงเรียนสุราษฎร์พิทยา 450เมตร ค่าเช่า 25,000ต่อเดือน สนใจต่อรองได้ค่ะ ติดต่อ 0615659649 (แอด LINEมาสอบถามได้ค่ะ),...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2567
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿23,000/เดือน
(฿1,980/ตรม.)
11.58 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน
Details:
11.58 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stand at Chapter Market For Rent
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿23,000/เดือน
(฿1,760/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 13 ตรม. อยู่ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
13 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Shophouse for Rent-Bang Khun Thian–Chai Talay Rd
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿23,000/เดือน
(฿57/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse in South Pattaya Area for Sale
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿23,000/เดือน
(฿106/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 216 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน หรื...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
216 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ออโรร่า พระตำหนัก
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿23,000/เดือน
(฿510/ตรม.)
45 ตรม. Office for rent at ออโรร่า พระตำหนัก
ออโรร่า (Aurora) ที่สุดของความเป็นส่วนตัว ด้วยมิติใหม่ของคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ใจกลางเมืองพัทยาท่ามกลางบรรยากาศอันเงียบสงบของเขาพระตำหนัก พร้อมสรรพไปด้วยพื้นที่ส่วนกลางขนาดใหญ่และการบริการอย่างมีระดับ เ...
Details:
45 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 0.39 กม.
แบบ Low Rise
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿23,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
9.30 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
Details:
9.30 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
13
14
15
...
100
391 - 420 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,179 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม