บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี บ้าน 125)
ดูรูปทั้งหมด
Shipyard for Lease Shipyard Business for Sale in Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿50,000/เดือน
(฿332/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿16,500,000
Details:
150 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
3 Storey Commercial Building for Rent in Saiyuan, Rawai
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿50,000/เดือน
(฿199/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Building For Rent in Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿50,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
โรงแรม 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
วิวสวน
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Storey Commercial Shophouse in Prime Location
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿50,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 333 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
333 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.15 กม.
วิวโล่งๆ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Prime Location Land for Rent – Near Soi Ta Iad, Phuket
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿50,000/เดือน
(฿6/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant Space in Phuket Town for rent
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿55,000/เดือน
(฿229/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ตลาด 0.14 กม.
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent in Is Sunthon 15 minutes to BangTao
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿60,000/เดือน
(฿665/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.01 กม.
สร้างเสร็จ 2558
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 2 มี.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Shop Space for Rent – Opposite Boat Avenue
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿60,000/เดือน
฿100,000 /เดือน
(฿598/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Kata Phuket
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿60,000/เดือน
(฿855/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ชายหาด 0.26 กม.
ชั้น 1
วิวเมือง
ชานบ้าน
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Patong near Fishermen’s Harbour
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿60,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
55.51 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿64,000/เดือน
(฿2,770/ตรม.)
23 ตรม. Office for rent at บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บีทีซี สเปซ ภูเก็ต บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿64,000 ต่อเดือน
Details:
23 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space Near Kata Night Market
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿65,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
60 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2568
สถานะการเช่า: 2 ส.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The commercial space 70 square meters in Bang Tao
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿68,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿68,000 ต่อเดือน
Details:
60 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ล็อคปาล์ม เรสซิเดนซ์
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿70,000/เดือน
(฿373/ตรม.)
โรงแรม 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ล็อคปาล์ม เรสซิเดนซ์
Loch Palm Residence คือโครงการบ้านพักอาศัยสุดพิเศษที่ตั้งอยู่ใกล้สนามกอล์ฟ Loch Palm Golf Club ใจกลางภูเก็ต มอบประสบการณ์การใช้ชีวิตที่เงียบสงบ ท่ามกลางธรรมชาติและวิวสนามกอล์ฟที่สวยงาม ทุกยูนิตถูกออกแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
187 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2560
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ล็อคปาล์ม เรสซิเดนซ์
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿80,000/เดือน
(฿306/ตรม.)
โรงแรม 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ล็อคปาล์ม เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
261 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2560
ดูรูปทั้งหมด
Patong Prime Retail Space Near Jungceylon & Stadium
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿80,000/เดือน
(฿277/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
288 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Warehouse Space in Sri Sunthorn for Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿80,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
น้ำตก 5.26 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 17 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
rental space for rent in choeng thaley
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿80,000/เดือน
(฿443/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shop house for rent on Bypass road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿80,000/เดือน
฿105,000 /เดือน
(฿89/ตรม.)
ร้านขายของ 9 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราค...
Details:
9
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
900 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2547
วิวทะเลสาป
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ณัฐกมล ดำรง 2
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿85,000/เดือน
(฿212/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ณัฐกมล ดำรง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน ณัฐกมล ดำรง 2 บนทำเลของ ตลาดใหญ่, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2563&...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2563
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
500 SQM. APT Warehouse in Thalang for Rent
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿87,000/เดือน
(฿174/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿87,000 ต่อเดือน
Details:
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชายหาด 6.14 กม.
สถานะการเช่า: 9 ก.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land & Building Package - 516 Sq. Wa
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿90,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2576
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
ดูรูปทั้งหมด
Massage & Spa Building for Rent with Equipment in Patong
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿100,000/เดือน
(฿693/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Space for Rent 100 Parking Space in Rawai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿100,000/เดือน
(฿117/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 850 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยรา...
Details:
2
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
850 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.64 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Ratsada Phuket
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿100,000/เดือน
(฿95/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,050 ตรม. อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,050 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สถานีขนส่ง 2.44 กม.
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 16 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3-Storey Commercial Building for Rent – Prime Roadside Locat
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿100,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse Mongkut Coffee for Take over and Rent
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿100,000/เดือน
(฿2,490/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿530,000
Details:
40 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ตลาด 0.53 กม.
สถานะการเช่า: ว่าง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Newly Renovated 15 Bedrooms Hotel for Sales & Rent in Patong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿100,000/เดือน
(฿153/ตรม.)
โรงแรม 15 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 15 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้...
Details:
15
Bedroom(s)
16
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ฟรี Wifi
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
600 SQM warehouse for rent in Thalang
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿102,000/เดือน
(฿170/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿102,000 ต่อเดือน
Details:
600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Sakhu
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿110,000/เดือน
(฿205/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿110,000 ต่อเดือน
Details:
535 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สนามบิน 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
5
61 - 90 จาก 125 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
มี 3,649 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.98K - ฿4.24M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถลาง
มี 3,078 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 1,504 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.97K - ฿2.39M
ทำเลที่ตั้ง
1
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿49,926
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
2
อัณสะยา ภูเก็ต
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿219,677
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿92,863
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน เซนต์ โทรเปซ
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿178,736
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
ซีเว็ตต้า วิลล่า
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿164,757
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1792 โครงการ สำหรับบ้านในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง