บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ทุ่งมหาเมฆ, สาทร

      (มี บ้าน 42)

      เปิดแผนที่
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿264,000/เดือน (฿552/ตรม.)
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿313,500/เดือน (฿552/ตรม.)
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 570 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
      Details:
      สตูดิโอ 2 Bathroom(s) 570 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿313,500/เดือน (฿552/ตรม.)
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 570 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿313,500/เดือน (฿552/ตรม.)
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿313,500 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bathroom(s) 570 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ตึกทั้งหมด สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร, ทุ่งมหาเมฆ
      Building for rent in Sathorn/Yen Akat
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿340,000/เดือน (฿2,220/ตรม.)
      ตึกทั้งหมด สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 154 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿340,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 3 Bathroom(s) 154 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      MRT 0.8 กม.
      ชั้น 1
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2573
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร, ทุ่งมหาเมฆ
      Italian and Omakase Restaurant for Rent in Thung Mahamek
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿350,000/เดือน (฿353/ตรม.)
      ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
       อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
      Details:
      995 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      MRT 1.14 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2573
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿354,750/เดือน (฿552/ตรม.)
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿354,750 ต่อเดือน
      Details:
      2.5 Bathroom(s) 645 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿354,750/เดือน (฿552/ตรม.)
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 645 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
      Details:
      สตูดิโอ 3 Bathroom(s) 645 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿354,750/เดือน (฿552/ตรม.)
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      Details:
      3 Bathroom(s) 645 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿423,500/เดือน (฿552/ตรม.)
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿423,500 ต่อเดือน
      Details:
      3.5 Bathroom(s) 770 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 2
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ทุ่งมหาเมฆ

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ซาวน่า ดูเพิ่มเติม ซาวน่า ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิว 360 องศา ดูเพิ่มเติม วิว 360 องศา วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿423,500/เดือน (฿552/ตรม.)
      770 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      Details:
      3.5 Bathroom(s) 770 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      721 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      721 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      721 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      721 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      721 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿721,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      721 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿721,000 ต่อเดือน
      Details:
      3.5 Bathroom(s) 721 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 42 จาก 42 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. สาทร
      4. ทุ่งมหาเมฆ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของทุ่งมหาเมฆ

      นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
      นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
      มี 89 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19.1K - ฿60.3K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สาธร การ์เด้นส์
      สาธร การ์เด้นส์
      มี 85 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17.1K - ฿110K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เมท
      เดอะ เมท
      มี 85 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45.2K - ฿442K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ซี้ด มิงเกิล
      เดอะ ซี้ด มิงเกิล
      มี 80 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K - ฿50.2K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย ไอคอน สาทร
      ศุภาลัย ไอคอน สาทร
      มี 71 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45.2K - ฿176K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อมันตา ลุมพินี
      อมันตา ลุมพินี
      มี 63 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22.1K - ฿95.4K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ริทึ่ม สาทร นราธิวาส
      ริทึ่ม สาทร นราธิวาส
      มี 44 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿52.2K
      ดูข้อมูลโครงการ
      รีเกิล คอนโด สาธร-นราธิวาส