บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน สุราษฎร์ธานี
(มี บ้าน 99)
ดูรูปทั้งหมด
Unique, 2-Bedroom Family Home in Plai Laem
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿68,000/เดือน
(฿566/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿68,000 ต่อเดือ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะซีซั่นส์ บางรักษ์ สนามบิน
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿66,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะซีซั่นส์ บางรักษ์ สนามบิน
โครงการมิกซ์ยูสใจกลางเกาะสมุย ที่รังสรรค์บ้านเดี่ยว และทาวน์โฮมด้วยวัสดุคุณภาพ สไตล์โมเดิร์นที่มีความหรูหราแต่ยังคงไว้ซึ่งความเรียบง่าย ตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์จากแบรนด์ชั้นนำ เน้นการออกแบบที่คำนึงถึงคว...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 2.31 กม.
ชายหาด 2.48 กม.
สร้างเสร็จ 2560
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิสเปอริ่ง ปาล์ม รีสอร์ท แอนด์ พลู วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿55,000/เดือน
(฿550/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสเปอริ่ง ปาล์ม รีสอร์ท แอนด์ พลู วิลล่า
สิ้นสุดการค้นหาสถานที่พักผ่อนที่ดีที่สุดบนทำเลยอดนิยมของเกาะสมุยได้ที่ Whispering Palms Resort & Pool Villa (วิสเปอริ่ง ปาล์ม รีสอร์ท แอนด์ พลู วิลล่า) โครงการบ้านพักตากอากาศสุดหรูสไตล์ทรอปิคอล ที่มาพ...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
100 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Elegant Thai-Style House Surrounded by Nature
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿55,000/เดือน
(฿423/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.72 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อริสรา เพลส
ประกาศเมื่อ 14 ชั่วโมงที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿27,500/เดือน
(฿859/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อริสรา เพลส
Arisara Place Hotel (อริสรา เพลส)เปิดประสบการณ์การพักผ่อนที่ไม่เหมือนใคร กับคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นบูทีค ที่พร้อมมอบความสะดวกสบายให้คุณได้สัมผัสช่วงเวลาแสนวิเศษตลอดการพักอาศัย นอกจากจะโดดเด่นสวยงามใ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสระว่ายน้ำ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ บลิว คอนโด
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿25,000/เดือน
(฿555/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ บลิว คอนโด
เติมเต็มการพักอาศัยท่ามกลางบรรยากาศความเป็นส่วนตัวที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติอันเขียวขจีได้ที่ The Bleu Condo โมเดิร์นคอนโดมิเนียมที่มอบความเป็นส่วนตัวด้วยยูนิตที่มีจำนวนจำกัดเพียง 67 ยูนิต ใส่ใจทุกรายละ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.68 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พลัส คอนโด สุราษฎร์ธานี โครงการ 5
ตลาด, เมืองสุราษฎร์ธานี, สุราษฎร์ธานี
฿8,500/เดือน
(฿283/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พลัส คอนโด สุราษฎร์ธานี โครงการ 5
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลัส คอนโด สุราษฎร์ธานี โครงการ 5 บนทำเลของ ตลาด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวสวน
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ การ์เด้น คอนโด
ตลาด, เมืองสุราษฎร์ธานี, สุราษฎร์ธานี
฿7,500/เดือน
(฿250/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ การ์เด้น คอนโด
30 sqm. 1 Bedroom 1 Bathroom Fully Furnished (Refrigerator&TV included)7 Fl. Swimming Pool ViewCondition: Like New 95%Facibilities:Swimming PoolFitnessLibrary RoomCCTV & 24hrs. Security...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ทีวี
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale and Rent in Chai Buri
ชัยบุรี, ชัยบุรี, สุราษฎร์ธานี
฿4,500/เดือน
(฿44/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ชัยบุรี, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 102 ตรม. อยู่ในทำเล ชัยบุรี, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสั...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2551
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
91 - 99 จาก 99 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
มี 881 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿4.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะพะงัน
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองสุราษฎร์ธานี
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿69K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชัยบุรี
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ดอนสัก
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.99K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก