• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

      (มี บ้าน 518)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบส ดาวน์ทาวน์, วิชิต, เมืองภูเก็ต
      เดอะ เบส ดาวน์ทาวน์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      วิชิต, เมืองภูเก็ต
      ฿15,000/เดือน (฿428/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบส ดาวน์ทาวน์
      The Base Downtown (เดอะ เบส ดาวน์ทาวน์)ชีวิตที่ดี เริ่มต้นจากสิ่งแวดล้อมที่มีคุณภาพรอบตัวคุณ กับคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นใจกลางเมืองภูเก็ต ที่ที่เป็นมากกว่าคำว่าที่พักอาศัย ด้วยเสน่ห์การใช้ชีวิตที่สมบ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบส ไรส์, วิชิต, เมืองภูเก็ต
      เดอะ เบส ไรส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      วิชิต, เมืองภูเก็ต
      ฿15,000/เดือน (฿624/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบส ไรส์
      เรื่องราวของคุณที่ไม่เหมือนใคร เริ่มต้นวันใหม่ด้วยแสงแดดที่สดใส ที่ซึ่งทุกรุ่งอรุณเป็นแรงบันดาลใจให้กับชีวิต...The Base Rise ตั้งอยู่ในคอนโดมิเนียมรีสอร์ทใจกลางภูเก็ตที่ซึ่งคุณสามารถเพลิดเพลินกับทุกสิ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 24 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สถานะการเช่า: 2 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะวิว คอนโด สวนหลวง, วิชิต, เมืองภูเก็ต
      เดอะวิว คอนโด สวนหลวง
      วิชิต, เมืองภูเก็ต
      ฿14,000/เดือน (฿429/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะวิว คอนโด สวนหลวง
      เดอะวิว คอนโด สวนหลวง (The View Condo Suanlaung) คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง บนสุดยอดทำเลทอง พร้อมเสิร์ฟทุกความสะดวกสบายที่อยู่ตรงหน้า ใกล้กับห้างสรรพสินค้าชั้นนำอย่าง เซ็นทรัล เฟสติวัล ภูเก็ต เซ็นทรัลฟลอ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 32.60 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      ระเบียง
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สวนเขตร้อน
      สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พอยต์ ภูเก็ต, วิชิต, เมืองภูเก็ต
      เดอะ พอยต์ ภูเก็ต
      ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      วิชิต, เมืองภูเก็ต
      ฿13,500/เดือน (฿374/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พอยต์ ภูเก็ต
      พบความสมบูรณ์แบบที่แท้จริงท่ามกลางความเจริญรุ่งเรืองในใจกลางเมืองภูเก็ตกับโครงการ The Point Phuket (เดอะ-พอยท์-คอนโดมิเนียม) คอนโดมิเนียมคุณภาพที่จะตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ในการอยู่อาศัยได้อย่างมีประสิทธิ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 36 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซ็นทริโอ้, วิชิต, เมืองภูเก็ต
      เซ็นทริโอ้
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      วิชิต, เมืองภูเก็ต
      ฿13,000/เดือน (฿382/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซ็นทริโอ้
      เซ็นทริโอ้ (Centrio) โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพจากบริษัท เอเบิ้ล แอสเสท บนทำเลที่มีศักยภาพที่สุด ใจกลางเมืองภูเก็ต บนพื้นที่กว้างขวางกว่า 5 ไร่ ตั้งอยู่ใกล้กับเซ็นทรัล เฟสติวัล ภูเก็ต โดยใช้เวลาเดินทาง...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 34 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม, ฉลอง, เมืองภูเก็ต
      เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      ฉลอง, เมืองภูเก็ต
      ฿13,000/เดือน ฿14,000 /เดือน (฿433/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม
      The Bell Condominium (เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม) คอนโดมิเนียมราคาสุดประหยัด บนทำเลเด่นใจกลางฉลอง ที่จะเชื่อมทุกจุดหมายปลายทางที่สำคัญได้อย่างง่ายดาย ตอบโจทย์การใช้ชีวิตในยุคดิจิตอลได้อย่างลงตัว ตั้งอยู่...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      เคเบิลทีวี
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ลากูล คอนโด, เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต
      ศุภาลัย ลากูล คอนโด
      เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต
      ฿13,000/เดือน (฿448/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ลากูล คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 29 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ลากูล คอนโด บนทำเลของ เกาะแก้ว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2561 ซึ่งคุณส...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 29 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ฉลองอินเตอร์วิลล์ คอนโด, ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฉลองอินเตอร์วิลล์ คอนโด
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฿12,000/เดือน (฿399/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ฉลองอินเตอร์วิลล์ คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฉลองอินเตอร์วิลล์ คอนโด บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2561 ซึ่งคุ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      ชั้น 4
      วิวภูเขา
      ชานบ้าน
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 16
      • 17
      • 18
      511 - 518 จาก 518 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเมืองภูเก็ต

      ราไวย์
      ราไวย์
      มี 924 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿1.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ฉลอง
      ฉลอง
      มี 794 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿449K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      วิชิต
      วิชิต
      มี 763 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿4.19M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เกาะแก้ว
      เกาะแก้ว
      มี 545 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿499K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กะรน
      กะรน
      มี 213 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿1.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      รัษฎา
      รัษฎา
      มี 181 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿240K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ตลาดใหญ่
      ตลาดใหญ่
      มี 125 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿150K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ตลาดเหนือ
      ตลาดเหนือ
      มี 70 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.49K - ฿220K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในเมืองภูเก็ต

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา