บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ฉลอง, เมืองภูเก็ต
(มี บ้าน 81)
ดูรูปทั้งหมด
Prime Location Villa Near Shopping, Schools and Hospitals
ฉลอง
฿55,000/เดือน
฿62,000 /เดือน
(฿250/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วัด 1.45 กม.
สร้างเสร็จ 2566
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
สถานะการเช่า: 26 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โมโน ลอฟท์ วิลล่า ป่าหลาย
ฉลอง
฿55,000/เดือน
(฿275/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมโน ลอฟท์ วิลล่า ป่าหลาย
ส่งมอบความสุขแห่งการใช้ชีวิตในทุกวันไปกับ Mono Loft Villas Palai (โมโน ลอฟท์ วิลล่า ป่าหลาย) โครงการพูลวิลล่าหรูที่ได้รับแรงบันดาลใจในการออกแบบมาจากแนวคิดของบ้านในชนบททางตะวันออก นำเสนอความเป็นญี่ปุ่น...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สุริยพรเพลส
ฉลอง
฿50,000/เดือน
(฿417/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สุริยพรเพลส บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ท...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 3 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไฮด์อเวย์ วัลเล่ย์ ฉลอง
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
ฉลอง
฿50,000/เดือน
฿70,000 /เดือน
(฿250/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไฮด์อเวย์ วัลเล่ย์ ฉลอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไฮด์อเวย์ วัลเล่ย์ ฉลอง บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
คนดูแลสระว่ายน้ำ
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านปาริชาต
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ฉลอง
฿46,000/เดือน
(฿307/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านปาริชาต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านปาริชาต บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2543
วิวสวน
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
สวนส่วนตัว
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฉลอง มิราเคิล เลควิว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ฉลอง
฿45,000/เดือน
(฿489/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฉลอง มิราเคิล เลควิว
มิราเคิล เลควิว (Miracle Lakeview) โครงการพูลวิลล่า และคอนโดมิเนียมคุณภาพ ภายใต้ทีมพัฒนาที่มีศักยภาพจากบริษัท ฉลองมิราเคิลเลควิว ผ่านการคัดสรรวัสดุที่ได้รับมาตรฐานสากล นอกจากนั้นยังมีระบบดูแลความปลอดภ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 5 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฉลอง มิราเคิล เลควิว
ฉลอง
฿45,000/เดือน
(฿489/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฉลอง มิราเคิล เลควิว
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 7
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ฉลอง
฿45,000/เดือน
(฿900/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
นูน วิลเลจ ทาวเวอร์ 3 เป็นโครงการที่อยู่อาศัยสุดหรูที่ตั้งอยู่ในเมืองภูเก็ตที่มีชีวิตชีวา โดยเฉพาะในย่านฉลองที่มีเสน่ห์ ด้วยการออกแบบร่วมสมัยและการก่อสร้างคุณภาพสูง หอคอยแห่งนี้เป็นตัวอย่างที่ดีของชีว...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 4
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ฉลอง
฿45,000/เดือน
(฿900/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 20 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เฟ'ริช
ฉลอง
฿35,000/เดือน
(฿227/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เฟ'ริช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 154 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เฟ'ริช บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
154 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ฉลอง
ดูรูปทั้งหมด
นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 2
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ฉลอง
฿33,000/เดือน
(฿695/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 2
เดอะ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม เฟส 2 (The Tower Condominium Phase ll)คอนโดมิเนียม สูง 8 ชั้น ใจกลางย่านฉลอง มีสถาปัตยกรรมที่ทันสมัยและมอบความสะดวกสบายอย่างสูงสุด จากการออกแบบโดยสถาปนิกชาวอิตาลี ที่ได้คัดส...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
47.50 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
คนดูแลสระว่ายน้ำ
คนดูแลสวน
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ฉลอง
฿30,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
Experience contemporary living in the heart of Chalong at NOON Village Tower 3. This fully furnished 1-bedroom unit offers comfort, convenience, and a range of amenities to enhance your lifestyle. Pro...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวเมือง
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ฉลอง
฿30,000/เดือน
(฿1,070/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
Marina View
ติดริมชายหาด
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ฉลอง
฿25,000/เดือน
(฿833/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale next to Home Pro Chalong
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
ฉลอง
฿23,000/เดือน
฿30,000 /เดือน
(฿255/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน หรือซื้...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชานบ้าน
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 1
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ฉลอง
฿20,000/เดือน
(฿625/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 1
NOON Village Tower I (นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 1) คอนโดมิเนียมใจกลางฉลอง ที่โดดเด่นไม่เหมือนใคร และอยู่ใกล้กับวิลล่า มาร์เก็ต โฮมโปร ฉลอง เพียงไม่กี่ก้าว อีกทั้งยังสามารถเชื่อมต่อไปยัง ท่าเทียบเรือฉลอง โรงพ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดีลักซ์ คอนโดมีเนียม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ฉลอง
฿20,000/เดือน
฿25,000 /เดือน
(฿666/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีลักซ์ คอนโดมีเนียม
Dlux Condominium (ดีลักซ์ คอนโดมีเนียม) โครงการคอนโดมิเนียมบนทำเลศักยภาพที่ห่างจากห้าแยกฉลอง (หอนาฬิกาดอกบัวทอง) เพียง 1 นาที ทั้งยังสามารถเชื่อมต่อไปยังแหล่งท่องเที่ยวที่สำคัญ ๆ อีกหลายแห่งได้อย่างสะ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 5
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดีลักซ์ คอนโดมีเนียม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ฉลอง
฿18,000/เดือน
(฿599/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดีลักซ์ คอนโดมีเนียม
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สถานะการเช่า: 10 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม
ฉลอง
฿18,000/เดือน
(฿461/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม
The Bell Condominium (เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม) คอนโดมิเนียมราคาสุดประหยัด บนทำเลเด่นใจกลางฉลอง ที่จะเชื่อมทุกจุดหมายปลายทางที่สำคัญได้อย่างง่ายดาย ตอบโจทย์การใช้ชีวิตในยุคดิจิตอลได้อย่างลงตัว ตั้งอยู่...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
39 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedroom House for Sale and Rent in Phuket
ฉลอง
฿15,000/เดือน
(฿166/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน หรือซื้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 5.42 กม.
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
เราตรวจสอบบ้านทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใน ฉลอง บน Klung Baan
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ฉลอง
฿13,000/เดือน
฿14,000 /เดือน
(฿433/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
เคเบิลทีวี
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 81 จาก 81 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
ฉลอง
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของฉลอง
ฉลอง มิราเคิล เลควิว
มี 92 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿37K - ฿200K
ดูข้อมูลโครงการ
แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
มี 52 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿200K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ริช วิลล่า @ป่าหล่าย
มี 27 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿59.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ดีลักซ์ คอนโดมีเนียม
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿59.9K
ดูข้อมูลโครงการ
โมโน ลอฟท์ วิลล่า ป่าหลาย
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿49.9K - ฿350K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿41.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย พรีโม่ ฉลอง ภูเก็ต
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿145K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ เอท พูล วิลลา
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60K - ฿95K
ดูข้อมูลโครงการ
นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 2
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿57.5K
ดูข้อมูลโครงการ
นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿60K
ทำเลที่ตั้ง
1
คิเมร่า พูลวิลล่า
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿84,882
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿59,916
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿44,937
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 2
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต