เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ ปอร์โต เดอ ภูเก็ต, เชิงทะเล
(มี บ้าน 47)
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿30,000/เดือน
(฿870/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
ขอต้อนรับสู่ Space Cherngtalay Condominium โครงการที่พักอาศัยสมัยใหม่ ตั้งอยู่ใกล้ชายหาดบางเทาที่สวยงามในจังหวัดภูเก็ต ออกแบบโดยคำนึงถึงความต้องการของคุณอย่างลึกซึ้ง ผสานความผ่อนคลาย การสร้างสมดุลระหว...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34.39 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 2
บาร์ส่วนตัว
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
เชิงทะเล
฿30,000/เดือน
฿35,000 /เดือน
(฿907/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
Diamond Condominium Bang Tao (ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา) คอนโดมิเนียมบนทำเลศักยภาพ เพียงไม่กี่ก้าวถึงหาดบางเทา ชายหาดที่มีความเงียบสงบ เหมาะสำหรับการพักผ่อนอย่างแท้จริง รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.65 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿30,000/เดือน
(฿1,030/ตรม.)
Совершенно новая, полностью меблированная квартира с одной спальней. Современная мебель, полностью оборудованная кухня, стиральная машина, постельное бельё уровня отеля, плотные шторы blackout, высоко...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซีเคป 1
เชิงทะเล
฿28,000/เดือน
(฿670/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีเคป 1
หากคุณกำลังมองหาคอนโดมิเนียม ที่จัดเต็มทุกความต้องการของคุณ ในย่านเชิงทะเล เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้ นอกจาก "ซีเคป 1" โครงการที่ตั้งอยู่ในทำเล ที่เรียกได้ว่าเป็นย่านสากล รายล้อมไปด้วยแหล่งช้อปปิ้ง ตลาดกลา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
41.70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.18 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวภูเขา
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สเคป เอ็กซ์ทู
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿27,000/เดือน
(฿842/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สเคป เอ็กซ์ทู
Zcape X2 คอนโดตากอากาศ สไตล์โมเดิร์น มีขนาดห้องให้เลือกหลากหลาย ทั้ง Lake View และ Pool View ตกแต่งภายในพร้อมอยู่ ด้วยเฟอร์นิเจอร์แบบ Fully Furnished คัดสรรแบรนด์คุณภาพ ในการใช้ตกแต่งห้อง ทั้งในส่วนขอ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.84 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวภูเขา
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ระเบียง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿25,000/เดือน
(฿874/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28.55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวโล่งๆ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
เชิงทะเล
฿25,000/เดือน
(฿874/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28.55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 8
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
เชิงทะเล
฿25,000/เดือน
(฿860/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 25 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿25,000/เดือน
(฿860/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
ฟรี Wifi
สถานะการเช่า: 10 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
เชิงทะเล
฿25,000/เดือน
(฿874/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28.55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 8
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่
สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปอร์โต เดอ ภูเก็ต
สเคป เอ็กซ์ทู
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿24,000/เดือน
฿25,000 /เดือน
(฿798/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สเคป เอ็กซ์ทู
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.84 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รีเจนต์ บางเทา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿22,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ รีเจนต์ บางเทา
หากคุณกำลังมองหาคอนโดมิเนียม ใกล้ชายหาด และรายล้อมไปด้วย แหล่งอำนวยความสะดวก ที่ครบครัน เราขอแนะนำ The Regent Bangtao คอนโดมิเนียมสุดพิเศษ ที่มาพร้อมทำเลศักยภาพ ตั้งอยู่ใกล้กับ Boat Avenue ซึ่งเป็นแหล...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
44 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 18 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สเคป เอ็กซ์ทู
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿20,000/เดือน
(฿739/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สเคป เอ็กซ์ทู
Great location at Boat avenue/Laguna, 1 Km to Bangtao beach.Fully furnished with washer.
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.84 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
ชานบ้าน
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซีเคป 1
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿20,000/เดือน
(฿676/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีเคป 1
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.18 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซีเคป 1
เชิงทะเล
฿18,000/เดือน
฿20,000 /เดือน
(฿544/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีเคป 1