บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ป่าคลอก, ถลาง
(มี บ้าน 46)
ป่าคลอก
฿55,000/เดือน
(฿122/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดลตา วิลลา
Delta Villa วิลล่าโมเดิร์นตั้งอยู่ในป่าคลอก ใกล้กับท่าเรืออ่าวปอเพียงใช้เวลาแค่ประมาณ 5 นาทีหากเดินทางด้วยรถยนต์ ด้วยทำเลที่ตั้งที่สะดวกสบาย ทำให้สามารถเดินทางเข้าไปในตัวเมืองหรือสถานที่ต่าง ๆ ได้อย่า...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
ชั้น 1
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อณาสิริ ป่าคลอก
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าคลอก
฿50,000/เดือน
฿55,000 /เดือน
(฿198/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อณาสิริ ป่าคลอก
อณาสิริ ป่าคลอก ภูมิใจนำเสนอ บทนำสู่ความสุข มนต์เสน่ห์ที่ประดับประดาทุกตารางนิ้วของการผจญภัยอันน่าทึ่งนี้ เตรียมพร้อมสำหรับการเดินทางที่ดื่มด่ำภายใต้อ้อมกอดอันน่าหลงใหลของธรรมชาติอันบริสุทธิ์ ในขณะที่...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สิริ วิลเลจ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 10 ชั่วโมงที่แล้ว
ป่าคลอก
฿50,000/เดือน
(฿305/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สิริ วิลเลจ ภูเก็ต
🏡 📣 House for rent new renovation and appliances. with garden view, clean, ready to move in At Thalang Siri Village Pa Khlok 🏡 🛋 3 bedrooms, 2 bathrooms, 2 kitchens private garden Usable are...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
164 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อณาสิริ ป่าคลอก
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าคลอก
฿45,000/เดือน
฿65,000 /เดือน
(฿242/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อณาสิริ ป่าคลอก
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
186 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 26 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom Villa
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าคลอก
฿45,000/เดือน
฿50,000 /เดือน
(฿281/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้ว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์
ป่าคลอก
฿40,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์
ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์ (Supalai Garden Ville) บ้านเดี่ยว 2 ชั้นสุดหรู ภายใต้บรรยากาศที่ใกล้ชิดกับธรรมชาติที่ตอบโจทย์ในการอยู่อาศัย โดดเด่นทางด้านดีไซน์ มอบความคุ้มค่าที่ลงตัว จากการออกแบบบ้านให้ทันสมัย...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 8 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์
ป่าคลอก
฿40,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ระเบียง
ที่จอดรถ
บาร์ส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
โกล์ฟ การ์เด้น ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก
฿40,000/เดือน
(฿420/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โกล์ฟ การ์เด้น ภูเก็ต
Grove Gardens Phuket (โกล์ฟ การ์เด้น ภูเก็ต ) โครงการอพาร์ทเม้นท์หรูที่เปรียบได้ดั่งอัญมณีสุดล้ำค่า ที่ซ่อนตัวอยู่บนทำเลสุดพิเศษบริเวณพื้นที่แหลมยามู ใกล้หาดท่าหลา และหาดบางทราย ป่าคลอก บรรยากาศโอบล้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสนามกอล์ฟ
วิวสวนสาธารณะ
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 15 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน สิรารมย์ ป่าคลอก
ป่าคลอก
฿36,000/เดือน
(฿300/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน สิรารมย์ ป่าคลอก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน สิรารมย์ ป่าคลอก บนทำเลของ ป่าคลอก, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 256...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.53 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 23 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อีสท์โคสท์โอเชี่ยนวิลล่าส์
ป่าคลอก
฿35,000/เดือน
(฿278/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อีสท์โคสท์โอเชี่ยนวิลล่าส์
พักผ่อนอย่างเหนือระดับไปกับ East Coast Ocean Villas อีสต์โคสท์ โอเชี่ยน วิลล่า โครงการสุดทันสมัย ที่มีรั้วรอบขอบชิด เปิดรับวิวแบบพาโนรามิคของท้องทะเลอันดามันอย่างสุดเอ็กซ์คลูซีฟ ใกล้ชิดธรรมชาติที่รายล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Marina View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ป่าคลอก
อีสท์โคสท์โอเชี่ยนวิลล่าส์
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
ป่าคลอก
฿35,000/เดือน
(฿265/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อีสท์โคสท์โอเชี่ยนวิลล่าส์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132.13 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ระเบียง
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
สวนเขตร้อน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 16 ต.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์
ป่าคลอก
฿35,000/เดือน
฿40,000 /เดือน
(฿159/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2557
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพร้อมพันธ์ พรีเมี่ยม บีทาวน์
ป่าคลอก
฿35,000/เดือน
(฿218/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านพร้อมพันธ์ พรีเมี่ยม บีทาวน์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านพร้อมพันธ์ พรีเมี่ยม บีทาวน์ บนทำเลของ ป่าคลอก, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.65 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 6 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อีสท์โคสท์โอเชี่ยนวิลล่าส์
อัพเดทล่าสุด 13 ชั่วโมงที่แล้ว
ป่าคลอก
฿30,000/เดือน
(฿187/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อีสท์โคสท์โอเชี่ยนวิลล่าส์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160.53 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 13 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสวนอยู่เจริญ 5
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าคลอก
฿30,000/เดือน
(฿134/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสวนอยู่เจริญ 5
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 223 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสวนอยู่เจริญ 5 บนทำเลของ ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
223 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms House at Baan Promphun Paklok at Thalang
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก
฿25,000/เดือน
(฿189/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 132 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน หรื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 46 จาก 46 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
ป่าคลอก
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของป่าคลอก
อณาสิริ ป่าคลอก
มี 44 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
ลอฟท์ บ้านทุ่ง
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿23K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿26K - ฿49.9K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านสวนอยู่เจริญ 5
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿54.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไทเซ่น ยามู
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿22K - ฿47.9K
ดูข้อมูลโครงการ
อีสท์โคสท์โอเชี่ยนวิลล่าส์
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
เดลตา วิลลา
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿54.9K - ฿299K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿69.9K - ฿1M
ดูข้อมูลโครงการ
มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24K - ฿240K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน พร้อมพันธุ์ ป่าคลอก
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿32K
ทำเลที่ตั้ง
1
ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿26,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว