บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน กะทู้, ภูเก็ต
(มี บ้าน 187)
ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
กะทู้, กะทู้
฿17,000/เดือน
฿20,000 /เดือน
(฿499/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต
พบกับคอนโดมิเนียมที่สร้างบรรยากาศสดชื่น ช่วยให้ร่างกายและจิตใจของคุณฟื้นฟูได้อย่างแท้จริง ณ "พื้นที่ปลอดภัย" ที่การผ่อนคลายเป็นเรื่องง่าย ค้นพบสวรรค์ที่ออกแบบมาเพื่อให้คุณใกล้ชิดกับธรรมชาติ พร้อมด้วยส...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต กอล์ฟ วิว คอนโดมิเนี่ยม
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
กะทู้, กะทู้
฿16,000/เดือน
(฿242/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต กอล์ฟ วิว คอนโดมิเนี่ยม
สัมผัสกับไลฟ์สไตล์ที่ไม่เหมือนใคร บนโครงการที่แวดล้อมไปด้วยธรรมชาติอันเงียบสงบ และพรั่งพร้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีที่สุดได้ที่ Green Golf Condo (กรีน กอล์ฟ คอนโดมิเนียม) โครงการที่โอบล้อมด้วยวิ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
66.19 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2534
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รอยัล เพลส
กะทู้, กะทู้
฿15,000/เดือน
(฿417/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัล เพลส
Royal Place (รอยัล เพลส) คอนโดมิเนียมสไตล์บูติก ที่เน้นการออกแบบสถาปัตยกรรมให้มีสวยงามทันสมัยและมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว พรั่งพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่ทันสมัยไม่ว่าจะเป็นสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ร้านอาหาร แล...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 3
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดีคอนโด กะทู้-ป่าตอง
กะทู้, กะทู้
฿14,000/เดือน
(฿467/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีคอนโด กะทู้-ป่าตอง
dcondo Kathu-Patong ดีคอนโด กะทู้-ป่าตอง คุณภาพชีวิตที่ดี หาได้ที่ ดีคอนโด กะทู้-ป่าตอง ใจกลางการเชื่อมต่อทั้งแหล่งอำนวยความสะดวกในตัวเมืองภูเก็ต ไม่ว่าจะเป็นห้างสรรพสินค้าชื่อดัง อาทิเช่น เซ็นทรัล เฟ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
วิวสวน
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดี คอนโด ไมน์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะทู้, กะทู้
฿14,000/เดือน
(฿467/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดี คอนโด ไมน์
D Condo Mine(ดี คอนโด ไมน์) โครงการที่ดีทุกอย่างดั่งใจต้องการ สบายไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการที่มีครบจัดเต็ม ทั้งสระว่ายน้ำขนาดใหญ่ และฟิตเนส มาพร้อมกับการตกแต่งห้องนอน ด้วยเฟอร์นิเจอร์แบบครบครัน...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดี คอนโด ไมน์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะทู้, กะทู้
฿13,000/เดือน
(฿433/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดี คอนโด ไมน์
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รัชภรณ์ เพลส
กะทู้, กะทู้
฿13,000/เดือน
(฿361/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รัชภรณ์ เพลส
รัชภรณ์ เพลส (Ratchaporn Place) มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยรูปแบบใหม่ในสไตล์คนเมือง ซึ่งรายล้อมไปด้วยสังคมคุณภาพ และสิ่งอำนวยความสะดวกที่หลากหลาย อาทิ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์วิทยาเขตภูเก็ต, สนามกอล์ฟภ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
5
6
7
181 - 187 จาก 187 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของกะทู้
กะทู้
มี 711 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿700K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กมลา
มี 421 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿2.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าตอง
มี 367 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿2M
ทำเลที่ตั้ง
1
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿40,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
วิลล่าทานตะวัน
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿180,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
วีว่า ป่าตอง
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿23,000
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไฮแลนด์เรสซิเดนซ์
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿65,000
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
แอบโซลูท ทวินแซนด์ 2
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿35,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 290 โครงการ สำหรับบ้านในกะทู้
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง