บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ทับใต้, หัวหิน
(มี บ้าน 48)
ดูรูปทั้งหมด
คลับ 112
ทับใต้
฿34,000/เดือน
(฿189/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คลับ 112
คลับ 112 (Club 112) บ้านใหม่ในสไตล์สุดโมเดิร์น พรั่งพร้อมในทุกฟังก์ชันการใช้งาน พิถีพิถันในการตกแต่งจากวัสดุและเฟอร์นิเจอร์ชั้นดี มอบความเป็นส่วนตัวด้วยพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ที่มีให้เลือกตั้งแต่ 147-3...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บลู ลอฟท์ 88
ทับใต้
฿33,000/เดือน
(฿282/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บลู ลอฟท์ 88
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 117 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บลู ลอฟท์ 88 บนทำเลของ ทับใต้, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
117 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 16 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิตี้ 88
ทับใต้
฿32,000/เดือน
(฿190/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ 88
เดอะ ซิตี้ 88 (The City 88) เริ่มต้นวันแห่งความสุขภายใต้การอยู่อาศัยในบ้านคุณภาพ ครอบคลุมไปกับทุกฟังก์ชันจากพื้นที่ใช้สอยที่พอดีและลงตัว จากตัวเลือกบ้าน 2 รูปแบบในสไตล์บ้านเดี่ยวชั้นเดียว และทาวน์โฮมช...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 20 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพัดเย็นวิลเลจ
ทับใต้
฿28,000/เดือน
฿40,000 /เดือน
(฿173/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านพัดเย็นวิลเลจ
บ้านปาเย็น วิลเลจ : การใช้ชีวิตสไตล์นอร์ดิกใน huahinบ้านปาเย็น วิลเลจ นำเสนอบ้านสไตล์นอร์ดิกหลังใหม่เอี่ยมที่ออกแบบมาเพื่อความสะดวกสบายและฟังก์ชันการใช้งานที่ทันสมัย ตั้งอยู่ห่างจากตัวเมืองเพียง 15...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
162 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2572
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอ็มเมอร์รัล กรีน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทับใต้
฿28,000/เดือน
฿30,000 /เดือน
(฿215/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็มเมอร์รัล กรีน
เอ็มเมอร์รัล กรีน (Emerald Green) โครงการบ้านเดี่ยวพร้อมอยู่ สไตล์โมเดิร์น รายล้อมไปด้วยทิวเขา และความเงียบสงบท่ามกลางธรรมชาติอันเขียวขจี สร้างบรรยากาศของการพักอาศัยอย่างแท้จริง ครบครันด้วยสิ่งอำนวยคว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุชาวลัย ฮิลล์
ทับใต้
฿27,000/เดือน
(฿264/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุชาวลัย ฮิลล์
Suchawalai Hill (สุชวลัยฮิลล์) โครงการบ้านเดี่ยวคุณภาพ ที่สร้างสรรค์และออกแบบมาเพื่อยกระดับคุณภาพการอยู่อาศัยของคุณในทุกตารางนิ้ว ด้วยบริเวณบ้านขนาดกว้างขวาง ตกแต่งในสไตล์โมเดิร์น ที่เอื้อประโยชน์ต่อก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไฮ 88
ทับใต้
฿25,000/เดือน
(฿357/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไฮ 88
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไฮ 88 บนทำเลของ ทับใต้, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไฮ 88
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ทับใต้
฿25,000/เดือน
(฿416/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไฮ 88
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไฮ 88 บนทำเลของ ทับใต้, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็มเมอร์รัล กรีน
ทับใต้
฿25,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็มเมอร์รัล กรีน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 19 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็มเมอร์รัล กรีน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทับใต้
฿25,000/เดือน
(฿185/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็มเมอร์รัล กรีน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 10 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ทับใต้
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกลางเมือง 88
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทับใต้
฿23,000/เดือน
(฿164/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านกลางเมือง 88
บ้านกลางเมือง ซอย 88 (Baan Klang Muang 88) บ้านเดี่ยว ขนาด 3 ห้องนอน สร้างเสร็จ พร้อมย้ายเข้าอยู่ ตกแต่งด้วยวัสดุชั้นดีและชุดเฟอร์นิเจอร์ครบครัน ดีไซน์ทันสมัย มีสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ อาทิ คลั...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom House for Rent in Quiet Area
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทับใต้
฿20,000/เดือน
(฿312/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2559 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 8.58 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 13 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ไม่ต้องเดินทางไปดูบ้านให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของบ้าน ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่าทาวน์ หัวหิน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทับใต้
฿20,000/เดือน
฿25,000 /เดือน
(฿80/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่าทาวน์ หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลล่าทาวน์ หัวหิน บนทำเลของ ทับใต้, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2565 ซึ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 7 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom Pool Villa for Sale in Thap Tai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทับใต้
฿20,000/เดือน
฿27,000 /เดือน
(฿100/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน หรือ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 0.97 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
คนดูแลสระว่ายน้ำ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็มเมอร์รัล กรีน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทับใต้
฿20,000/เดือน
฿22,000 /เดือน
(฿160/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็มเมอร์รัล กรีน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอ็มเมอร์รัล กรีน
ทับใต้
฿18,000/เดือน
(฿138/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็มเมอร์รัล กรีน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกลางเมือง 88
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทับใต้
฿15,000/เดือน
฿25,000 /เดือน
(฿75/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านกลางเมือง 88
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
สถานะการเช่า: 24 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน เหมือนฝัน หัว หิน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทับใต้
฿15,000/เดือน
(฿202/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน เหมือนฝัน หัว หิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 74 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน เหมือนฝัน หัว หิน บนทำเลของ ทับใต้, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2555...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
31 - 48 จาก 48 ยูนิต
ไทย
ประจวบคีรีขันธ์
หัวหิน
ทับใต้
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของทับใต้
วิลล่าทาวน์ หัวหิน
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านกลางเมือง 88
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿55K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ซิตี้ 88
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿44.9K
ดูข้อมูลโครงการ
บลู ลอฟท์ 88
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿49.9K
ดูข้อมูลโครงการ
มาวิน พูลวิลล่า หัวหิน
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
ไชน่าทาวน์ หัวหิน 88
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.99K - ฿15K
ดูข้อมูลโครงการ
อิทซ์ไทม์ หัวหิน พูลวิลล่า
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿64.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไฮ 88
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
ลา ลัว รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿140K
ดูข้อมูลโครงการ
เอ็มเมอร์รัล กรีน
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿35K
ทำเลที่ตั้ง
1
หัว หิน ฮิลไซด์ แฮมเลต 5-6
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿74,895
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
มะลิ เพรสทีจ
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿54,923
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
มะลิ เรสซิเดนซ์
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์