บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน บางพูด, ปากเกร็ด

      (มี บ้าน 4)

      เปิดแผนที่
      ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
      มีบ้าน 5
      ชวนชื่น โมดัส แจ้งวัฒนะ
      มีบ้าน 4
      บ้านเอื้ออาทรนนทบุรี - วัดกู้ 2
      มีบ้าน 2
      หมู่บ้านปากเกร็ด วิลเลจ
      มีบ้าน 1
      หมู่บ้านเปี่ยมสุข
      มีบ้าน 1
      เดอะ คอนเนค ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
      มีบ้าน 1
      เพลิน เพลิน คอนโด ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 3
      มีบ้าน 1
      โมทาวน์
      มีบ้าน 1
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด
      Modern 3-storey detached house for sale with Build in+ Furniture
      บางพูด
      ฿300,000/เดือน (฿743/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
      ขาย บ้านเดี่ยว Modern 3 ชั้น พร้อม Build in Furniture  ที่อยู่ - สหกรณ์เคหสถาน 3 36/188 แจ้งวัฒนะ-เมืองทอง บางพูด ปากเกร็ด นนทบุรี 11120 รายละเอียด ขาย บ้านเดี่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 404 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด
      Large house close to ISB, Harrow, and Don Muang Airport
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางพูด
      ฿120,000/เดือน (฿160/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล บางพูด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะย...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2551
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ คอนเนค ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ, บางพูด
      เดอะ คอนเนค ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางพูด
      ฿15,000/เดือน (฿151/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ คอนเนค ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
      [ขาย/ให้เช่า] ทาวน์โฮม 2 ชั้น เดอะ คอนเนค 40 (ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ) สภาพดี พร้อมอยู่ โอกาสทองสำหรับผู้ที่มองหาบ้านทำเลแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด! ทาวน์โฮมฟังก์ชันคุ้มค่า 4 ห้องนอน ตอบโจทย์ครอบครัวใหญ่หรือปรับเป...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 99.20 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์, บางพูด
      ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
      บางพูด
      ฿5,500/เดือน (฿102/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
      คอนโด ฌองเซลิเซ่ ตึก I  ศรีสมาน-ติวานนท์ เป็น ห้อง Rare Item ทั้งตึกมีเพียงห้องเดียว ขนาดห้องและระเบียงใหญ่ที่สุด รับประกันราคาถูกที่สุด อยู่ชั้น 7 ขนาด 53.97 ตร.ม. มีระเบียงส่วนตัวกว้างขวาง วางช...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 53.97 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 2.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. ปากเกร็ด
      4. บางพูด

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางพูด

      ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
      ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿4.5K - ฿7K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชวนชื่น โมดัส แจ้งวัฒนะ
      ชวนชื่น โมดัส แจ้งวัฒนะ
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿26K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านเอื้ออาทรนนทบุรี - วัดกู้ 2
      บ้านเอื้ออาทรนนทบุรี - วัดกู้ 2
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿3.5K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้านปากเกร็ด วิลเลจ
      หมู่บ้านปากเกร็ด วิลเลจ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.5K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้านเปี่ยมสุข
      หมู่บ้านเปี่ยมสุข
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ คอนเนค ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
      เดอะ คอนเนค ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เพลิน เพลิน คอนโด ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 3
      เพลิน เพลิน คอนโด ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะ 3
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.5K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โมทาวน์
      โมทาวน์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿34K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในบางพูด คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน บางพูด

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในบางพูด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บางพูด

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางพูด อยู่ที่ ฿21,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางพูด อยู่ที่ ฿21,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางพูด อยู่ที่ ฿190 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางพูด อยู่ที่ ฿190 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 4 ยูนิตใน บางพูด ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 4 ยูนิตใน บางพูด

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางพูด ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 5 ยูนิต) ฿72,900 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 6 ยูนิต) ฿6,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 2 ยูนิต) ฿5,500 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 6 ยูนิต) ฿24,800 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 4 ยูนิต) ฿85,500

      ภาพรวมของ บ้าน ใน บางพูด

      ซึ่งประชากรใน บางพูด ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 63,224 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 28,780 คน และผู้หญิง จำนวน 34,444 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 7,025 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน บางพูด ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿75,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿494,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากบ้านนี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากบ้าน ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 49 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน บางพูด

      เรามีบ้าน กว่า 49 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล บางพูด ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5917619 - Baan Eua Arthorn Nonthaburi - Wat Ku 2 ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ค่าเช่า ฿3,500 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1698854 - Champs Elysees Tiwanon ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 53.97 ตรม. ค่าเช่า ฿5,500 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U336061 - Large house close to ISB, Harrow, and Don Muang Airport ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี ขนาด 5 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. ค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน