บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน นาจอมเทียน, สัตหีบ

      (มี บ้าน 91)

      เปิดแผนที่
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ น้ำทะเล คอนโด, นาจอมเทียน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ น้ำทะเล คอนโด, นาจอมเทียน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ น้ำทะเล คอนโด, นาจอมเทียน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ น้ำทะเล คอนโด, นาจอมเทียน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ น้ำทะเล คอนโด, นาจอมเทียน
      น้ำทะเล คอนโด
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      นาจอมเทียน
      ฿8,500/เดือน (฿322/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ น้ำทะเล คอนโด
      Nam Talay Condo (น้ำทะเล คอนโด)ค้นพบประสบการณ์พักผ่อนไปกับ "น้ำทะเล คอนโด" โครงการที่พักอาศัยใจกลางย่านชุมชนที่มีศักยภาพ บนทำเลที่เงียบสงบของนาจอมเทียน อีกทั้งยังรายล้อมไปด้วยแหล่งท่องเที่ยวยอดนิยมของ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 26.35 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.76 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ครัว
      ไฟฝังเพดาน
      สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 91 จาก 91 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. สัตหีบ
      4. นาจอมเทียน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของนาจอมเทียน

      แกรนด์ ฟลอริด้า
      แกรนด์ ฟลอริด้า
      มี 31 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10.9K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
      วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
      มี 26 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      มี 20 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿350K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นาคาวารี วิลเลจ
      นาคาวารี วิลเลจ
      มี 16 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿300K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ณุศา ชีวานี่
      ณุศา ชีวานี่
      มี 14 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿50K - ฿85K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านสมประสงค์
      บ้านสมประสงค์
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿26K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      น้ำทะเล คอนโด
      น้ำทะเล คอนโด
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿16K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วีไอพี คอนโดเชน
      วีไอพี คอนโดเชน
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซันไรส์ บีช รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์
      ซันไรส์ บีช รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿40K