• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • คลังสินค้า
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
      • เช่า
        • มีให้เช่าในสนามบิน- พัทยา บัส 389
          • คลังสินค้า
        • ตลาดอสังหาฯ ในสนามบิน- พัทยา บัส 389
      • ขาย
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ สนามบิน- พัทยา บัส 389, เมืองพัทยา

      (มี บ้าน 847)

      เปิดแผนที่
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วอเตอร์ ปาร์ค, เมืองพัทยา
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วอเตอร์ ปาร์ค, เมืองพัทยา
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วอเตอร์ ปาร์ค, เมืองพัทยา
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วอเตอร์ ปาร์ค, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วอเตอร์ ปาร์ค, เมืองพัทยา
      วอเตอร์ ปาร์ค
      เมืองพัทยา
      ฿7,500/เดือน (฿280/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วอเตอร์ ปาร์ค
      ดื่มด่ำทุกความพิเศษ ไปกับโครงการคอนโดมิเนียม ใจกลางเมืองพัทยา ที่ไม่เพียงมาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกที่ครบครัน แต่ยังตั้งอยู่ในทำเล ที่รายล้อมไปด้วยแหล่งบันเทิง และสีสันยามราตรี ใกล้สถานที่ท่องเที่ยวที่...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 26.75 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีซี คอนโดมิเนียม 1, เมืองพัทยา
      ซีซี คอนโดมิเนียม 1
      อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿7,500/เดือน (฿214/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีซี คอนโดมิเนียม 1
      กำหนดนิยามใหม่ของการใช้ชีวิตแบบแนวดิ่งไปกับ ซีซี คอนโดมิเนียม 1 (CC Condominium 1) โครงการคอนโดมิเนียมที่ได้รับการรังสรรค์สถาปัตยกรรมให้เชื่อมโยงระหว่างความทันสมัยและธรรมชาติที่โอบล้อมรอบตัว โดยตัวอาค...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4.51 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวสระว่ายน้ำ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2, เมืองพัทยา
      ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
      อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿7,500/เดือน (฿299/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
      Laguna Beach Resort 2 (ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2) คอนโดมิเนียมสุดหรูสไตล์รีสอร์ท ที่ได้รับการออกแบบภายใต้แนวคิด "Resort Living At Its Finest" กล่าวคือทางโครงการมุ่งเน้น ที่จะสร้างบรรยากาศแห่งการพักอาศัยสุ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 25 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.51 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาราไดซ์ พาร์ค, เมืองพัทยา
      พาราไดซ์ พาร์ค
      เมืองพัทยา
      ฿7,000/เดือน (฿205/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาราไดซ์ พาร์ค
      Paradise Park (พาราไดซ์ พาร์ค)เติมเต็มการพักผ่อนของคุณ กับคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ใจกลางหาดจอมเทียน ที่พร้อมจะพาคุณไปสัมผัส ประสบการณ์การพักผ่อน บนทำเลทองที่รายล้อมไปด้วย สิ่งอำนวยความสะดวก อย่างร้า...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 34 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.22 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน บีช คอนโด, เมืองพัทยา
      จอมเทียน บีช คอนโด
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿7,000/เดือน (฿249/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน บีช คอนโด
      Jomtien Beach Condo (จอมเทียน บีช คอนโด)เปิดประสบการณ์การพักผ่อนแบบใหม่ไปกับ "จอมเทียน บีช คอนโด" โครงการที่อยู่อาศัยรูปแบบคอนโดมิเนียม บนทำเลที่อุดมสมบูรณ์ไปด้วยความเจริญรุ่งเรือง ห่างจากศูนย์การค้าอ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 28 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2536
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      วิวทะเล
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      อ่างอาบน้ำ
      ภาพมุมกว้าง
      ห้องนอน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย มาเรย์ พัทยา, เมืองพัทยา
      ศุภาลัย มาเรย์ พัทยา
      เมืองพัทยา
      ฿7,000/เดือน (฿218/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย มาเรย์ พัทยา
      ศุภาลัย มาเรย์ พัทยา (Supalai Mare Pattaya) โครงการคอนโดมิเนียมตึกสูง ติดถนนใหญ่ บนถนนเทพประสิทธิ์ ตัวโครงการมีการออกแบบอย่างชาญฉลาด เน้นให้ผู้พักอาศัยได้สัมผัสกับบรรยากาศและดื่มด่ำไปกับทัศนียภาพแห่งท...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 32 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 3.01 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 27
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ริมหาด จอมเทียน คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ริมหาด จอมเทียน คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿6,000/เดือน (฿200/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ริมหาด จอมเทียน คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริมหาด จอมเทียน คอนโดมิเนียม บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 253...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.27 กม.
      สร้างเสร็จ 2537
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 23 มิ.ย. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 27
      • 28
      • 29
      841 - 847 จาก 847 ยูนิต