• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร

      (มี บ้าน 70)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค เพลส พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา, สะพานสูง, สะพานสูง
      เพอร์เฟค เพลส พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สะพานสูง, สะพานสูง
      ฿50,000/เดือน (฿287/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค เพลส พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 175 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอร์เฟค เพลส พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 175 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2564
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า วิลล์ รามคำแหง-วงแหวน, สะพานสูง, สะพานสูง
      คาซ่า วิลล์ รามคำแหง-วงแหวน
      สะพานสูง, สะพานสูง
      ฿42,000/เดือน (฿267/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า วิลล์ รามคำแหง-วงแหวน
      Single House for Sale: 67.9 Sq.Wah, Usable Area 158 Sq.M. Key Features: Quiet & Private Atmosphere: Enjoy tranquility with no rear neighbors. Perfect for those who value privacy. Greenery & H...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 158 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2562
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิร์ฟ พระราม 9, สะพานสูง, สะพานสูง
      เวิร์ฟ พระราม 9
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สะพานสูง, สะพานสูง
      ฿35,000/เดือน (฿246/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิร์ฟ พระราม 9
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 143 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวิร์ฟ พระราม 9 บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 143 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ARL 3.68 กม.
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิร์ฟ พระราม 9, สะพานสูง, สะพานสูง
      เวิร์ฟ พระราม 9
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สะพานสูง, สะพานสูง
      ฿35,000/เดือน (฿312/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิร์ฟ พระราม 9
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 113 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวิร์ฟ พระราม 9 บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 113 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ARL 3.68 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ทีวี
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      Seller Financing
      สถานะการเช่า: 30 เม.ย. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านกลางเมือง พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา, สะพานสูง, สะพานสูง
      บ้านกลางเมือง พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา
      สะพานสูง, สะพานสูง
      ฿35,000/เดือน (฿235/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านกลางเมือง พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านกลางเมือง พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณส...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ARL 3.71 กม.
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมทโทร รามคำแหง - วงแหวน, สะพานสูง, สะพานสูง
      เดอะ เมทโทร รามคำแหง - วงแหวน
      สะพานสูง, สะพานสูง
      ฿29,000/เดือน (฿271/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมทโทร รามคำแหง - วงแหวน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 107.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เมทโทร รามคำแหง - วงแหวน บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 107.50 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      กำลังก่อสร้าง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กัสโต้ แกรนด์ รามคำแหง, สะพานสูง, สะพานสูง
      กัสโต้ แกรนด์ รามคำแหง
      สะพานสูง, สะพานสูง
      ฿27,000/เดือน (฿155/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กัสโต้ แกรนด์ รามคำแหง
      กัสโต้ แกรนด์ รามคำแหง (Gusto Grand Ramkhamhaeng) เพิ่มพื้นที่ความสุขให้มากยิ่งขึ้นกับทาวน์โฮมสุดหรู ในสไตล์โมเดิร์นทันสมัย ซึ่งออกแบบฟังก์ชันบ้านให้ตอบโจทย์การใช้ชีวิตของผู้คนสมัยใหม่ ทั้งยังเป็นมิตร...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 175 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      MRT 1.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สถานะการเช่า: ว่าง
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษาวิลล์ กรุงเทพกรีฑา-วงแหวน, สะพานสูง, สะพานสูง
      พฤกษาวิลล์ กรุงเทพกรีฑา-วงแหวน
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สะพานสูง, สะพานสูง
      ฿25,000/เดือน (฿347/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษาวิลล์ กรุงเทพกรีฑา-วงแหวน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72.40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาวิลล์ กรุงเทพกรีฑา-วงแหวน บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 72.40 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ARL 3.14 กม.
      MRT 4.14 กม.
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      พฤกษาวิลล์ กรุงเทพกรีฑา-วงแหวน
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สะพานสูง, สะพานสูง
      ฿20,000/เดือน (฿134/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาวิลล์ กรุงเทพกรีฑา-วงแหวน บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ARL 3.14 กม.
      MRT 4.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 30 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 109 รามคำแหง-วงแหวนฯ, สะพานสูง, สะพานสูง
      พฤกษาวิลล์ 109 รามคำแหง-วงแหวนฯ
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สะพานสูง, สะพานสูง
      ฿20,000/เดือน (฿144/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 109 รามคำแหง-วงแหวนฯ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 109 รามคำแหง-วงแหวนฯ บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      MRT 2.41 กม.
      ไปสถานี BTS/MRT ได้