• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ MRT เพชรบุรี, มักกะสัน

      (มี บ้าน 305)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ มาร์ค รัชดา แอร์พอร์ต ลิงค์, มักกะสัน
      เดอะ มาร์ค รัชดา แอร์พอร์ต ลิงค์
      มักกะสัน
      ฿12,500/เดือน (฿328/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ มาร์ค รัชดา แอร์พอร์ต ลิงค์
      เปิดประสบการณ์ในการใช้ชีวิตที่สะดวกสบายมากกว่าที่เคยไปกับ The Mark Ratchada-Airport Link (เดอะ มาร์ค รัชดา แอร์พอร์ต ลิงค์) โครงการคอนโดมิเนียมสูงตระหง่านในย่านพระราม 9 ที่จะช่วยเชื่อมต่อทุกจุดหมายของ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 38 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.85 กม.
      ARL 1.12 กม.
      BTS 3.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวสวน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      มักกะสัน
      ฿12,000/เดือน (฿315/ตรม.)
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 38 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.85 กม.
      ARL 1.12 กม.
      BTS 3.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวสวน
      สถานะการเช่า: 27 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      มักกะสัน
      ฿12,000/เดือน (฿315/ตรม.)
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 38 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.85 กม.
      ARL 1.12 กม.
      BTS 3.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      เดอะ มาร์ค รัชดา แอร์พอร์ต ลิงค์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      มักกะสัน
      ฿12,000/เดือน (฿352/ตรม.)
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 34 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.85 กม.
      ARL 1.12 กม.
      BTS 3.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ครัว
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เดอะ มาร์ค รัชดา แอร์พอร์ต ลิงค์
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      มักกะสัน
      ฿9,000/เดือน (฿290/ตรม.)
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 31 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.85 กม.
      ARL 1.12 กม.
      BTS 3.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 9
      • 10
      • 11
      301 - 305 จาก 305 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ราชเทวี
      4. มักกะสัน
      5. MRT เพชรบุรี

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของMRT เพชรบุรี

      ไลฟ์ อโศก พระราม 9
      ไลฟ์ อโศก พระราม 9
      มี 388 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿47.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไลฟ์ อโศก ไฮป์
      ไลฟ์ อโศก ไฮป์
      มี 217 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿79.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เอส อโศก
      ดิ เอส อโศก
      มี 192 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿27.9K - ฿99.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไลฟ์ อโศก
      ไลฟ์ อโศก
      มี 169 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿49.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ลอฟท์ อโศก
      เดอะ ลอฟท์ อโศก
      มี 91 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿195K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์
      ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์
      มี 89 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿499K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิลล่า อโศก
      วิลล่า อโศก
      มี 87 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿190K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก
      แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก
      มี 82 ยูนิต