เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ BTS พญาไท, ถนนพญาไท
(มี บ้าน 145)
ถนนเพชรบุรี
฿22,000/เดือน
(฿669/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
เต็มที่กับชีวิตในแบบที่คุณเลือกได้ ไปกับโครงการระดับมาสเตอร์พีซ ใจกลางถนนเพชรบุรี คอนโดมิเนียมสุดอลังการ ที่รวมสุดยอดนวัตกรรมประหยัดพลังงาน มาประยุกต์ใช้อย่างชาญฉลาด ออกแบบพื้นที่ในอาคารอย่างมีสัดส่วน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32.85 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.49 กม.
ARL 0.89 กม.
MRT 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 31 ม.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿22,000/เดือน
(฿628/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
High-rise คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นที่สูงตระหง่าน บนทำเลทองย่านธุรกิจ รายล้อมไปด้วยแหล่งอำนวยความสะดวกมากมาย อาทิเช่น พันธุ์ทิพย์พลาซ่า แพลตตินั่ม Siam Paragon และ Central World เป็นต้น สัมผัสบรรยากาศ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.53 กม.
ARL 0.93 กม.
MRT 2.86 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 22
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
ถนนพญาไท
฿22,000/เดือน
(฿746/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.53 กม.
ARL 0.93 กม.
MRT 2.86 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 35
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
โคมไฟระย้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โนเบิล รีเวนต์
อัพเดทล่าสุด 14 ชั่วโมงที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿22,000/เดือน
(฿440/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล รีเวนต์
โนเบิล รีเวนต์ (Noble Revent) เปิดรับแรงบันดาลใจใหม่ ๆ จากเสน่ห์ของวิถีชีวิตตามแบบฉบับคนเมืองอย่างแท้จริง ซึ่งให้คุณได้สัมผัสความสุขแบบไร้ขีดจำกัดไปกับคอนโดมิเนียมสูง 30 ชั้น ได้ที่ โนเบิล รีเวนต์ (No...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
49.98 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.28 กม.
ARL 0.35 กม.
MRT 3.44 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 10
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 14 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านปทุมวัน
ทุ่งพญาไท
฿21,000/เดือน
(฿447/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านปทุมวัน
คอนโดบ้านปทุมวันติดถนน ใกล้btsพญาไท200m ชั้น2x fully furnish ห้องrenovate แล้ว ขนาด2 ห้องนอน 47sqm.
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
47 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.34 กม.
ARL 0.47 กม.
MRT 2.9 กม.
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะรูม พญาไท
ถนนพญาไท
฿21,000/เดือน
(฿724/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะรูม พญาไท
The Room Phayathai คอนโดหรู บนทำเลศักยภาพย่านพญาไท ที่ใส่ใจทุกรายละเอียดการออกแบบภายใต้คอนเซปต์ "พื้นที่ที่ถูกดีไซน์...ให้ความวุ่นวายอยู่แค่ภายนอก" ตอบโจทย์ความเป็นส่วนตัวท่ามกลางไลฟ์สไตล์สังคมเมือง เ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.36 กม.
BTS 0.79 กม.
MRT 2.99 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 19
ระเบียง
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿20,600/เดือน
(฿446/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
หลีกหนีความวุ่นวายของสังคมเมืองไปกับการอยู่อาศัยที่เหนือกว่าบนพื้นที่ส่วนตัวของโครงการ XT Phayathai คอนโดมิเนียมสุดหรู ท่ามกลางธรรมชาติที่สามารถเชื่อมคุณสู่จุดหมายปลายทางด้วยหลากหลายทางเลือกในการเดินท...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
ถนนพญาไท
฿20,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.53 กม.
ARL 0.93 กม.
MRT 2.86 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 9
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม รางน้ำ
ถนนพญาไท
฿20,000/เดือน
(฿703/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม รางน้ำ
Rhythm Rangnam (ริทึ่ม รางน้ำ)Rhythm Rangnam (ริทึ่ม รางน้ำ) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู ต่อติดชีวิตใจกลางมหานคร บนที่ดินผืนสุดท้ายย่านรางน้ำ ที่ทำให้คุณได้สัมผัสการชีวิตได้อย่างสมบูรณ์แบบ อีกทั้งยังสาม...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28.42 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.23 กม.
ARL 0.73 กม.
MRT 3.77 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สถานะการเช่า: 5 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว ราชเทวี
ถนนพญาไท
฿20,000/เดือน
(฿571/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
Ideo Q Ratchathewi (ไอดีโอ คิว ราชเทวี)สัมผัสประสบการณ์พักผ่อนที่ไม่เหมือนใคร กับคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นใจกลางเมืองอย่าง "ไอดีโอ คิว ราชเทวี" ใกล้รถไฟฟ้า BTS ราชเทวี และ Airport Rail Link พญาไท เพีย...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.46 กม.
ARL 0.83 กม.
MRT 2.98 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 12
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน BTS พญาไท
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ถนนเพชรบุรี
฿20,000/เดือน
฿23,000 /เดือน
(฿574/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34.81 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.49 กม.
ARL 0.89 กม.
MRT 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
ถนนเพชรบุรี
฿20,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26.65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.49 กม.
ARL 0.89 กม.
MRT 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม รางน้ำ
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿20,000/เดือน
(฿714/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม รางน้ำ
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.23 กม.
ARL 0.73 กม.
MRT 3.77 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
ถนนเพชรบุรี
฿20,000/เดือน
(฿740/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.49 กม.
ARL 0.89 กม.
MRT 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 4 ก.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
ถนนพญาไท
฿20,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.53 กม.
ARL 0.93 กม.
MRT 2.86 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 18
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
ถนนพญาไท
฿20,000/เดือน
(฿588/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.53 กม.
ARL 0.93 กม.
MRT 2.86 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม รางน้ำ
ถนนพญาไท
฿20,000/เดือน
(฿714/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม รางน้ำ
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.23 กม.
ARL 0.73 กม.
MRT 3.77 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวโล่งๆ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ห้องนอน
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
ถนนเพชรบุรี
฿19,500/เดือน
(฿722/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.49 กม.
ARL 0.89 กม.
MRT 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ทีวี
โคมไฟระย้า
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิช แอท สยาม
ถนนเพชรบุรี
฿19,000/เดือน
(฿452/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิช แอท สยาม
เพลิดเพลินไปกับการอยู่อาศัยที่สะดวกสบายได้ที่ Wish@Siam คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นที่ได้รับการออกแบบมาอย่างลงตัว มาพร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่สามารถปรับเปลี่ยนได้หลากหลายบนขนาดพื้นที่ใช้สอยที่แตกต่างเริ่...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
42 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.29 กม.
ARL 0.91 กม.
MRT 2.6 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 15 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะรูม พญาไท
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿19,000/เดือน
(฿683/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะรูม พญาไท
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27.79 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.36 กม.
BTS 0.79 กม.
MRT 2.99 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 13
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนเพชรบุรี
฿19,000/เดือน
(฿699/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27.16 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.49 กม.
ARL 0.89 กม.
MRT 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿19,000/เดือน
(฿644/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.53 กม.
ARL 0.93 กม.
MRT 2.86 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 9
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
ถนนเพชรบุรี
฿19,000/เดือน
(฿703/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.49 กม.
ARL 0.89 กม.
MRT 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 8
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท
ถนนพญาไท
฿17,000/เดือน
(฿362/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 47 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โนเบิล เฮ้าส์ พญาไท บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 255...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
47 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.25 กม.
ARL 0.32 กม.
MRT 3.49 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ยิมส่วนตัว
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว ราชเทวี
ถนนพญาไท
฿17,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.46 กม.
ARL 0.83 กม.
MRT 2.98 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 16
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
5
121 - 145 จาก 145 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ราชเทวี
ถนนพญาไท
BTS พญาไท
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBTS พญาไท
เอ็กซ์ที พญาไท
มี 195 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿100K
ดูข้อมูลโครงการ
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
มี 119 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿78K
ดูข้อมูลโครงการ
พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
มี 80 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
คอนเนอร์ ราชเทวี
มี 53 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿34K - ฿100K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ คิว ราชเทวี
มี 50 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
วิลล่า ราชเทวี
มี 48 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿48K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน กลาง กรุง สยาม-ปทุมวัน
มี 39 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี
มี 39 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿79K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย เอลีท พญาไท
มี 37 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
มี 36 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿45K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในBTS พญาไท
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง