เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ BRT วัดด่าน, บางโพงพาง
(มี บ้าน 40)
ดูรูปทั้งหมด
เอสวี ซิตี้ พระราม 3
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางโพงพาง
฿22,000/เดือน
฿23,000 /เดือน
(฿183/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3
เพลิดเพลินกับการใช้ชีวิตไปกับ S.V. City Rama 3 (เอสวี ซิตี้ พระราม 3) โครงการคอนโดมิเนียมตกแต่งทันสมัยพร้อมอยู่อาศัยริมโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา และที่สำคัญราคาจับต้องได้และเป็นเจ้าของได้อย่างคุ้มค่า ไม่ว่า...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอสวี ซิตี้ พระราม 3
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางโพงพาง
฿22,000/เดือน
(฿293/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอสวี ซิตี้ พระราม 3
บางโพงพาง
฿15,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
ชั้น 8
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
บางโพงพาง
฿15,000/เดือน
(฿516/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
/a> เฟอร์นิเจอร์ - โต๊ะกลมกินข้าว+เก้าอี้ 2 ตัส - ซิงค์+ครัวบิ้วอิน - ตู้บิ้วอิน - เตียงพร้อมที่เก็บของใต้เตียง - ตู้เสื้อผ้าบิ้วอินพร้อมหน้าบานกระจก - โต๊ะเครื่องแป้ง - Sofa /กางออกมานอนได้ - ม่าน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 4.16 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอสวี ซิตี้ พระราม 3
บางโพงพาง
฿12,000/เดือน
(฿245/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
49 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ทีวี
สวนที่จัดภูมิทัศน์
น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
สถานะการเช่า: 31 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางโพงพาง
฿12,000/เดือน
(฿413/ตรม.)
Lumpini Place Rama 3 - Riverine (ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์)ไพรม์คอนโดมิเนียมที่สูงตระหง่านกว่า 35 ชั้นในอ้อมกอดแห่งลุ่มแม่น้ำเจ้าพระยา ซึ่งโครงการได้รับการดีไซน์ภายใต้แนวคิด "Embrace of the...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 4.16 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เครื่องซักผ้า
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอสวี ซิตี้ พระราม 3
บางโพงพาง
฿12,000/เดือน
฿16,000 /เดือน
(฿207/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
58 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
สถานะการเช่า: 25 พ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอสวี ซิตี้ พระราม 3
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางโพงพาง
฿12,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
59.89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวทะเลสาป
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
บางโพงพาง
฿10,000/เดือน
(฿414/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24.09 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 4.16 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
ทีวี
สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
บางโพงพาง
฿9,500/เดือน
(฿394/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24.09 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 4.16 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน BRT วัดด่าน
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
>
1
2
31 - 40 จาก 40 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ยานนาวา
บางโพงพาง
BRT วัดด่าน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBRT วัดด่าน
เอสวี ซิตี้ พระราม 3
มี 77 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿39.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ พาโน พระราม3
มี 52 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24K - ฿300K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
มี 29 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿250K
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.99K - ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
พี เอ็ม ริเวอร์ไซด์
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿64.9K - ฿130K
ดูข้อมูลโครงการ
อาร์เด้น พระราม 3
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿79.9K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน 365 บาย แอลพีเอ็น
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿350K