• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร

      (มี บ้าน 304)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ กรีน คอนโด 3, บางจาก, พระโขนง
      เดอะ กรีน คอนโด 3
      บางจาก, พระโขนง
      ฿8,000/เดือน (฿250/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ กรีน คอนโด 3
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ กรีน คอนโด 3 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 32 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.98 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1, บางจาก, พระโขนง
      รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
      บางจาก, พระโขนง
      ฿7,500/เดือน (฿267/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 28 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.87 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง
      เอลลิโอ สุขุมวิท 64
      บางจาก, พระโขนง
      ฿7,000/เดือน (฿318/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
      ผสานวิถีคนเมืองและชีวิตที่เป็นคุณเข้าด้วยกันไปกับElio Condo Sukhumvit 64 (เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64) โครงการคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดทันสมัยที่จะทำให้ทุกการอยู่อาศัยสะดวกสบายอย่างไร้ที่ติ รองรับทุกไลฟ์ส...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 22 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.81 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ล็อค 3 สุขุมวิท 101, บางจาก, พระโขนง
      เดอะ ล็อค 3 สุขุมวิท 101
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿7,000/เดือน (฿239/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ล็อค 3 สุขุมวิท 101
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 29.30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ล็อค 3 สุขุมวิท 101 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก....
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 29.30 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 3.3 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 9
      • 10
      • 11
      301 - 304 จาก 304 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. พระโขนง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพระโขนง

      บางจาก
      บางจาก
      มี 1,613 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.49K - ฿449K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿13,980 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿17,975 ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      3
      ไลฟ์ สุขุมวิท 62
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿11,983 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿12,982 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿13,881 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 141 โครงการ สำหรับบ้านในพระโขนง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง