บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ลุมพินี, ปทุมวัน

      (มี บ้าน 307)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ลุมพินี
      ฿19,800/เดือน (฿695/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      คอนโด High Rise บนทำเลทองย่านถนนวิทยุ มีพื้นที่ทั้งหมด 4 ไร่ สูง 43 ชั้น รวมทั้งหมด 1,344 ยูนิต มาพร้อมกับพื้นที่ส่วนกลางสุดอลังการ โครงการแห่งนี้สร้างเสร็จพร้อมอยู่เมื่อปี 2019 โดยจุดเด่นที่น่าจับตาม...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 28.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.78 กม.
      ARL 1.6 กม.
      MRT 1.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      ลุมพินี
      ฿19,000/เดือน (฿672/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 28.29 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.78 กม.
      ARL 1.6 กม.
      MRT 1.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 28 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      ลุมพินี
      ฿18,000/เดือน (฿643/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 28 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.78 กม.
      ARL 1.6 กม.
      MRT 1.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      ลุมพินี
      ฿17,500/เดือน (฿729/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 24 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.78 กม.
      ARL 1.6 กม.
      MRT 1.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส, ลุมพินี
      ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      ลุมพินี
      ฿17,000/เดือน (฿708/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 24 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.78 กม.
      ARL 1.6 กม.
      MRT 1.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม, ลุมพินี
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม, ลุมพินี
      ดิ แอดเดรส ชิดลม
      ลุมพินี
      ฿17,000/เดือน (฿415/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
      The Address Chidlom โครงการจาก AP (Thailand) อาคารคอนโดมิเนียม High Rise ตั้งอยู่บนที่ดิน 4.5 ไร่ ในซอยสมคิดในย่านชิดลม สร้างเสร็จในปี 2552 โครงการมี 2 อาคาร คืออาคาร A และอาคาร B รวมทั้งหมด 597 ยูนิต...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 41 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.68 กม.
      ARL 1.26 กม.
      MRT 2.34 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร, ลุมพินี
      Shophouses in Pom Prap District for Sale/Rent
      ลุมพินี
      ฿8,000/เดือน (฿62/ตรม.)
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร
      ตึกแถว เขตป้อมปราบ ขาย/ให้เช่า5 ล้าน8 พัน เช่า ระยะยาวLINE ID jj--พื้นที่ 13 ตรว.
      Details:
      2 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 130 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      BTS 0.53 กม.
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 9
      • 10
      • 11
      301 - 307 จาก 307 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ปทุมวัน
      4. ลุมพินี

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของลุมพินี

      ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      มี 397 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16.5K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โนเบิล เพลินจิต
      โนเบิล เพลินจิต
      มี 333 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29K - ฿230K
      ดูข้อมูลโครงการ
      28 ชิดลม
      28 ชิดลม
      มี 170 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿33K - ฿179K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ แอดเดรส ชิดลม
      ดิ แอดเดรส ชิดลม
      มี 122 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿120K
      ดูข้อมูลโครงการ
      185 ราชดำริ
      185 ราชดำริ
      มี 88 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65K - ฿450K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอทธินี เรสซิเด้นซ์
      แอทธินี เรสซิเด้นซ์
      มี 64 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿70K - ฿320K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มิวนีค หลังสวน
      มิวนีค หลังสวน
      มี 61 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K - ฿400K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คิว หลังสวน
      คิว หลังสวน
      มี 53 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿58K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สโคป หลังสวน
      สโคป หลังสวน
      มี 49 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿150K - ฿500K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หรรษา ราชดำริ
      หรรษา ราชดำริ
      มี 48 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿48K - ฿250K