• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ MRT สามย่าน, สี่พระยา

      (มี บ้าน 69)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน, มหาพฤฒาราม
      ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      มหาพฤฒาราม
      ฿20,000/เดือน ฿4,900,000 /เดือน (฿907/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน
      Ideo Q Chula Samyan โครงการคอนโดหรู เพื่อการอยู่อาศัย สะดวกต่อการเดินทาง ใกล้ MRT สามย่าน เพียง 300 เมตร ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ ด้วยทำเลใจกลางเมือง ใกล้ห้างสรรพสินค้า สถานศึกษา โรงพยาบาล เช่น จุฬาลงกรณ์...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 22 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.45 กม.
      BTS 1.39 กม.
      ARL 3.45 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 15 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      ไซมิส สุรวงศ์
      สี่พระยา
      ฿20,000/เดือน (฿570/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์
      "ไซมิส สุรวงศ์" ตั้งอยู่ในสุดยอดทำเล ที่เชื่อมต่อทุกการเดินทาง อย่างสะดวกสบาย ไม่ว่าจะเป็น MRT สามย่าน BTS ศาลาแดง และ BTS ช่องนนทรี โครงการใกล้กับถนนสีลม และมีรถประจำทางผ่านตลอดสาย จึงทำให้ทุกการเดิน...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.54 กม.
      BTS 0.98 กม.
      ARL 3.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส, สุริยวงศ์
      ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สุริยวงศ์
      ฿18,000/เดือน (฿339/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 53 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2529&n...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 53 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.66 กม.
      MRT 0.88 กม.
      ARL 4 กม.
      สร้างเสร็จ 2529
      แบบ High Rise
      ชั้น 27
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      โคมไฟระย้า
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน, มหาพฤฒาราม
      ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน
      อัพเดทล่าสุด 10 ชั่วโมงที่แล้ว
      มหาพฤฒาราม
      ฿18,000/เดือน (฿748/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา-สามย่าน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 24 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.45 กม.
      BTS 1.39 กม.
      ARL 3.45 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 10 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิช แอท สามย่าน, มหาพฤฒาราม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิช แอท สามย่าน, มหาพฤฒาราม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิช แอท สามย่าน, มหาพฤฒาราม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิช แอท สามย่าน, มหาพฤฒาราม
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิช แอท สามย่าน, มหาพฤฒาราม
      วิช แอท สามย่าน
      มหาพฤฒาราม
      ฿17,000/เดือน (฿565/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิช แอท สามย่าน
      Wish At Samyan (วิช แอท สามย่าน)เติมเต็มทุกความต้องการของชีวิตได้อย่างลงตัวที่ Wish At Samyan (วิช แอท สามย่าน) โครงการคอนโดมิเนียมระดับ High Rise สไตล์คอนเทมโพรารี สูง 25 ชั้น บนพื้นที่สังคมคุณภาพที่...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.35 กม.
      BTS 1.16 กม.
      ARL 3.4 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 18 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      ไซมิส สุรวงศ์
      สี่พระยา
      ฿16,000/เดือน ฿17,000 /เดือน (฿355/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.54 กม.
      BTS 0.98 กม.
      ARL 3.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ทีวี
      ภาพมุมกว้าง
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สุริยวงศ์
      ฿16,000/เดือน (฿380/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 42 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2529 ซ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 42 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.66 กม.
      MRT 0.88 กม.
      ARL 4 กม.
      สร้างเสร็จ 2529
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 15 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์, สี่พระยา
      ไซมิส สุรวงศ์
      สี่พระยา
      ฿15,000/เดือน ฿20,000 /เดือน (฿440/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 34 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.54 กม.
      BTS 0.98 กม.
      ARL 3.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวเมือง
      สถานะการเช่า: 7 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว