บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน หัวหมาก, บางกะปิ
(มี บ้าน 138)
หัวหมาก
฿10,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง
Bangkok Horizon Ramkhamhaeng (แบงค์กอก ฮอไรซอน รามคำแหง)คอนโดพรีเมียมระดับ High Rise ที่ให้คุณได้มากกว่าที่พักอาศัยที่ Bangkok Horizon Ramkhamhaeng (แบงค์กอก ฮอไรซอน รามคำแหง) โครงการคอนโดดีไซน์สุดหรู...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.53 กม.
ARL 3.54 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 17
ระเบียง
สถานะการเช่า: 4 ก.พ. 2570
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชีวาทัย รามคำแหง
หัวหมาก
฿10,000/เดือน
(฿333/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชีวาทัย รามคำแหง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชีวาทัย รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 4.51 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ทรี หัวหมาก
หัวหมาก
฿10,000/เดือน
(฿333/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรี หัวหมาก
The Tree Hua-Mak (เดอะ ทรี หัวหมาก)The Tree Hua-Mak (เดอะ ทรี หัวหมาก) โครงการคอนโดมิเนียมระดับ High Rise สไตล์โมเดิร์น-ลักซ์ชูรี สูง 31 ชั้น พร้อมยูนิตพักอาศัยที่มากกว่าถึง 589 ยูนิต บนทำเลคุณภาพ ติด...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.42 กม.
ARL 3.68 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง
หัวหมาก
฿10,000/เดือน
(฿357/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง
Supalai Veranda Ramkhamhaeng (ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง)ค้นพบคอนโดใหม่ ที่พร้อมตอบโจทย์ทุกความต้องการให้กับคุณที่ Supalai Veranda Ramkhamhaeng (ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง) โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 4.06 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
สถานะการเช่า: 26 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง
หัวหมาก
฿10,000/เดือน
(฿345/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง
เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง (The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng) มอบอิสระในการใช้ชีวิต เพิ่มความคล่องตัวในวันทำงาน บนทำเลศักยภาพ ใกล้กับถนนพระราม 9 ทั้งยังใกล้กับแหล่งช้อปปิ้งที่ทันสมัย และสมบูรณ์แบบไปด้ว...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 1.88 กม.
MRT 4.8 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สถานะการเช่า: 20 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง
หัวหมาก
฿10,000/เดือน
฿11,000 /เดือน
(฿333/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 1.88 กม.
MRT 4.8 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดีคอนโด รามคำแหง 64
หัวหมาก
฿9,500/เดือน
(฿327/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดีคอนโด รามคำแหง 64
คอนโด รามคำแหง ทำเลตั้งอยู่ในย่านบางกะปิ ช่วงรามคำแหงตอนปลายใกล้กับเขตลาดพร้าว ทำเลแถวนี้จัดเป็นทำเลเมืองช่วงปลาย ที่พอจะเห็นโปรเจคบ้านแนวราบพัฒนากันอยู่เป็นระยะ ๆ การเดินทางโดยใช้รถค่อนข้าง...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 4.14 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
หัวหมาก
฿9,000/เดือน
(฿290/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
U Delight at Huamak Station (ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น)เปิดมุมมองความสุขที่แตกต่างได้ที่ U Delight at Huamak Station (ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น) โครงการคอนโดมิเนียมระดับ High Rise ตั้งอยู่บนทำ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชีวาทัย รามคำแหง
หัวหมาก
฿9,000/เดือน
(฿300/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชีวาทัย รามคำแหง
เชื่อมทุกไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตให้เป็นหนึ่งเดียวได้ที่นี่ Chewathai Ramkamhaeng (ชีวาทัย รามคำแหง) โครงการคอนโดมิเนียมสูงตระหง่านกว่า 33 ชั้น ซึ่งได้รับการออกแบบมาอย่างพิถีพิถันในสไตล์โมเดิร์น สะท้อนรสน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30.01 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 4.51 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 15 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
หัวหมาก
฿8,800/เดือน
(฿314/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.26 กม.
ARL 3.81 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หัวหมาก
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
หัวหมาก
฿8,700/เดือน
(฿145/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน สุโขทัย รามคำแหง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน สุโขทัย รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 4.3 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สไตล์อุตสาหกรรมหรือสไตล์ลอฟท์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน สุโขทัย รามคำแหง
หัวหมาก
฿8,700/เดือน
(฿145/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน สุโขทัย รามคำแหง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน สุโขทัย รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 4.3 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
หัวหมาก
฿8,500/เดือน
(฿283/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
หัวหมาก
฿8,500/เดือน
(฿303/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.26 กม.
ARL 3.81 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง
หัวหมาก
฿8,500/เดือน
(฿315/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 1.88 กม.
MRT 4.8 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
หัวหมาก
฿8,000/เดือน
(฿242/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26) คอนโดมิเนียม Low Rise มิติใหม่ และพร้อมสัมผัสประสบการณ์กับการพักผ่อนกับที่พักสุดหรู รายล้อมไปด้วยความสุข ที่สามารถเติมเต็มได้ ในทุกตารางนิ้วที...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 3.7 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดีคอนโด รามคำแหง 64
หัวหมาก
฿8,000/เดือน
(฿271/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีคอนโด รามคำแหง 64
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 4.14 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสระว่ายน้ำ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
หัวหมาก
฿8,000/เดือน
(฿320/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 25 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.26 กม.
ARL 3.81 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ระเบียง
ทีวี
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
5
121 - 138 จาก 138 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางกะปิ
หัวหมาก
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหัวหมาก
ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง
มี 97 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿48K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ นิว พระราม 9
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿38K
ดูข้อมูลโครงการ
บุราสิริ กรุงเทพ กรีฑา
มี 51 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K - ฿590K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น
มี 44 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11K - ฿27K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง
มี 34 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เบส การ์เด้น พระราม 9
มี 30 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11K - ฿27K
ดูข้อมูลโครงการ
โมดิซ ไรห์ม รามคำแหง
มี 30 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
เมทริส พระราม 9-รามคำแหง
มี 29 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿32K
ดูข้อมูลโครงการ
นิช โมโน รามคำแหง
มี 27 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿17K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ทรี หัวหมาก
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿30K
ทำเลที่ตั้ง
1
ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
฿9,997
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ชีวาทัย รามคำแหง
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
฿8,997
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
฿59,980
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ดีคอนโด รามคำแหง 64
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
฿7,997
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
5
เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
฿8,497
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 115 โครงการ สำหรับบ้านในหัวหมาก
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง