เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ MRT ลาดพร้าว, จอมพล
(มี บ้าน 65)
ดูรูปทั้งหมด
มอร์นิ่งไซด์ ไฮท์ รัชดา 30
จันทรเกษม
฿10,000/เดือน
(฿230/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มอร์นิ่งไซด์ ไฮท์ รัชดา 30
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 43.34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มอร์นิ่งไซด์ ไฮท์ รัชดา 30 บนทำเลของ จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
43.34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.89 กม.
BTS 2.83 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 28 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลิปป์ ลาดพร้าว 20
จอมพล
฿9,500/เดือน
(฿364/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลิปป์ ลาดพร้าว 20
สัมผัสอิสระของการอยู่อาศัย…บนทำเลที่ใช่ได้ที่นี่ LIB Ladprao 20 (ลิปป์ ลาดพร้าว 20) LIB = Liberty of Living โครงการคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ที่พร้อมรองรับไลฟ์สไตล์ของคุณตลอด 365 วัน ให้คุณภูมิใจกับรางวัลแห...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26.05 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.68 กม.
BTS 2.08 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 3
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเมเปิ้ล รัชดา-ลาดพร้าว
จอมพล
฿9,000/เดือน
(฿321/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเมเปิ้ล รัชดา-ลาดพร้าว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะเมเปิ้ล รัชดา-ลาดพร้าว บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.72 กม.
BTS 2.82 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
ทีวี
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเมเปิ้ล รัชดา-ลาดพร้าว
จอมพล
฿9,000/เดือน
(฿345/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 26 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะเมเปิ้ล รัชดา-ลาดพร้าว บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.72 กม.
BTS 2.82 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวโล่งๆ
เตาไมโครเวฟ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คอนโด วัน ลาดพร้าว 18
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
จอมพล
฿8,000/เดือน
(฿262/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คอนโด วัน ลาดพร้าว 18
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คอนโด วัน ลาดพร้าว 18 บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.78 กม.
BTS 2.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
ครัว
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
61 - 65 จาก 65 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
จตุจักร
จอมพล
MRT ลาดพร้าว
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของMRT ลาดพร้าว
นิว โนเบิล รัชดา - ลาดพร้าว
มี 49 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿34.9K
ดูข้อมูลโครงการ
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿69.8K
ดูข้อมูลโครงการ
แชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿24.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
มี 34 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11.9K - ฿69.8K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ รูม รัชดา – ลาดพร้าว
มี 24 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿34.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ ลาดพร้าว 18
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿34.9K
ดูข้อมูลโครงการ
มารุ ลาดพร้าว 15
มี 19 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿42.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ ออริจิ้น รัชดา - ลาดพร้าว
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿37.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ แอท รัชดา
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.48K - ฿22.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว 15
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿16.8K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในMRT ลาดพร้าว
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในMRT ลาดพร้าว
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง