• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน หายยา, เมืองเชียงใหม่

      (มี บ้าน 5)

      เปิดแผนที่
      เดอะ ไพรม์ ฮอล์ริซัน
      มีบ้าน 1
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      House for Rent near Wua Lai Saturday Night Market
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      หายยา
      ฿18,000/เดือน (฿200/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล หายยา, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ตลาด 0.54 กม.
      สร้างเสร็จ 2543
      ชานบ้าน
      เครื่องซักผ้า
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 31 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      Single House Near Town
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      หายยา
      ฿20,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล หายยา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      Lovely House for Rent in Town, Haiya
      หายยา
      ฿25,000/เดือน (฿71/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล หายยา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วัด 0.33 กม.
      ชานบ้าน
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      House for Rent in Chiang Mai City near Walking Street
      อัพเดทล่าสุด 4 ชั่วโมงที่แล้ว
      หายยา
      ฿30,000/เดือน (฿166/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่
      บ้านใจกลางเมือง ถนนคนเดินวัวลาย ให้เช่าเดือนละ 35,000 บาท บ้านชั้นเดียว รีโนเวทใหม่ ทั้งหลัง เฟอร์นิเจอร์ใหม่ บนที่ดิน 100 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. มีทั้งหมด 2 ห้องนอน 2 ห้างน้ำ - ห้องนอนใหญ่ มีห้อ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      House near Wua Lai Walking Street
      หายยา
      ฿48,000/เดือน (฿222/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หายยา, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 216 ตรม. อยู่ในทำเล หายยา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿48,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 216 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      ท้องฟ้า ขอบฟ้า
      จากุซซี่
      เครื่องซักผ้า
      เตาอบ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. หายยา

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหายยา

      เดอะ ไพรม์ ฮอล์ริซัน
      เดอะ ไพรม์ ฮอล์ริซัน
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿49.9K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหายยา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน หายยา

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในหายยา

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน หายยา

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน หายยา อยู่ที่ ฿27,400 ค่าเช่าเฉลี่ยใน หายยา อยู่ที่ ฿27,400 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หายยา อยู่ที่ ฿206 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หายยา อยู่ที่ ฿206 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน หายยา ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน หายยา

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน หายยา ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 2 ยูนิต) ฿24,900 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 3 ยูนิต) ฿19,600 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 3 ยูนิต) ฿82,500