• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ เซ็นทรัลเชียงใหม่, ฟ้าฮ่าม

      (มี บ้าน 219)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2, หนองป่าครั่ง
      ศุภาลัย มอนเต้ 2
      หนองป่าครั่ง
      ฿35,000/เดือน (฿456/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2
      Supalai Monte 2 (ศุภาลัย มอนเต้ 2) คอนโดมิเนียมสุดหรูที่จะยกระดับคุณภาพชีวิตให้กับคุณ ด้วยสุดยอดทำเลย่านใจกลางเมืองเพียงไม่กี่ก้าวถึงเซ็นทรัลเชียงใหม่ และขับรถเพียงไม่กี่นาทีถึงสถานที่สำคัญ ๆ อีกเพียบ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 76.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 31
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวภูเขา
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      ภาพมุมกว้าง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สปริง ลอฟท์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สปริง ลอฟท์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สปริง ลอฟท์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สปริง ลอฟท์, ฟ้าฮ่าม
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สปริง ลอฟท์, ฟ้าฮ่าม
      เดอะ สปริง ลอฟท์
      ฟ้าฮ่าม
      ฿37,000/เดือน (฿586/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สปริง ลอฟท์
      เปิดทุกสัมผัสของชีวิตคุณไปกับ "The Spring Loft" โครงการสุดคลาสิคสไตล์ Modern Colonia ที่จะพาคุณไปลิ้มรสกับความงามของดอกไม้และเต็มอิ่มไปกับรสนิยมแบบไฮคลาสที่ยากจะลืมเลือนเพียงก้าวแรกที่เข้าถึงตัวโครงกา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 63 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 5 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      เมคิน เฮาส์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ฟ้าฮ่าม
      ฿42,000/เดือน (฿625/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์
      ยินดีต้อนรับสู่ เมคิน เฮาส์ โอบรับความสุขที่ไม่เร่งรีบ ค้นพบวัฒนธรรมอันน่าหลงใหลและความงามตามธรรมชาติของเชียงใหม่จากความสะดวกสบายของ เมคิน เฮาส์ คอนโดมิเนียมกว้างขวางที่ออกแบบมาเพื่อรวบรวมแก่นแท้ของกา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 67 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2, หนองป่าครั่ง
      ศุภาลัย มอนเต้ 2
      หนองป่าครั่ง
      ฿45,000/เดือน (฿414/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 108.33 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ศุภาลัย มอนเต้ 2
      หนองป่าครั่ง
      ฿45,000/เดือน (฿455/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 98.71 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      เมคิน เฮาส์
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      ฟ้าฮ่าม
      ฿45,000/เดือน (฿656/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์
      ปล่อยเช่าคอนโด mekin HAUS  •สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี •มัดจำ 2 เดือน และ ล่วงหน้า 1 เดือน รายละเอียด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว+ระเบียงMaster Bedroom มี Walk-in Closet พร้อม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 68.45 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์, ฟ้าฮ่าม
      เมคิน เฮาส์
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ฟ้าฮ่าม
      ฿50,000/เดือน (฿723/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมคิน เฮาส์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 69 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วัน เชียงใหม่, สันทรายน้อย
      เดอะ วัน เชียงใหม่
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      สันทรายน้อย
      ฿70,000/เดือน (฿317/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วัน เชียงใหม่
      รวมทุกฟังก์ชันของการพักอาศัยมาไว้เพียงหนึ่งเดียว โครงการ "เดอะ วัน เชียงใหม่" พร้อมแล้วที่จะให้บริการอย่างจัดเต็มไปกับความทันสมัย และยกระดับคุณภาพชีวิตของคุณไปตลอดกาลโครงการตกแต่งสุดหรูในสไตล์โมเดิร์น...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ กรีนพาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์, ฟ้าฮ่าม
      กรีนพาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์
      ฟ้าฮ่าม
      ฿150,000/เดือน (฿299/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ กรีนพาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กรีนพาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์ บนทำเลของ ฟ้าฮ่าม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      แอร์
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 6
      • 7
      • 8
      211 - 219 จาก 219 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. ฟ้าฮ่าม
      5. เซ็นทรัลเชียงใหม่

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเซ็นทรัลเชียงใหม่

      ศุภาลัย มอนเต้ 2
      ศุภาลัย มอนเต้ 2
      มี 31 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.98K - ฿44.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง
      ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง
      มี 30 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.48K - ฿34.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เบส ไฮท์-เชียงใหม่
      เดอะ เบส ไฮท์-เชียงใหม่
      มี 28 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿29.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดี คอนโด ซายน์
      ดี คอนโด ซายน์
      มี 25 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.98K - ฿26.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ สปริง ลอฟท์
      เดอะ สปริง ลอฟท์
      มี 25 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿36.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เมคิน เฮาส์
      เมคิน เฮาส์
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿21.9K - ฿49.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วัน เชียงใหม่
      เดอะ วัน เชียงใหม่
      มี 20 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿69.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดีคอนโดซายด์
      ดีคอนโดซายด์
      มี 17 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿23.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอสเซ็นท์ คอนโด
      เอสเซ็นท์ คอนโด
      มี 17 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.48K - ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ