บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน หนองควาย, หางดง

      (มี บ้าน 65)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ล้านนา ธารา, หนองควาย
      หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      หนองควาย
      ฿85,000/เดือน (฿103/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      กำหนดนิยามใหม่ให้กับรูปแบบชีวิตที่ลงตัวได้ที่ Lanna Thara Village (หมู่บ้านล้านนาธารา) โครงการบ้านเดี่ยวสไตล์ Exclusive Classic แบบโมเดิร์นล้านนา โดยออกแบบให้เข้ากับความทันสมัยแต่ยังคงผสมผสานกับกลิ่นอ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 828 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      เตาอบ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิลด์ คลับ แลนด์, หนองควาย
      เวิลด์ คลับ แลนด์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      หนองควาย
      ฿85,000/เดือน (฿283/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิลด์ คลับ แลนด์
      ยินดีต้อนรับเข้าสู่ "เวิลด์ คลับ แลนด์" โครงการบ้านสุดหรูในเขตอำเภอหางดง ทำเลศักยภาพย่านชานเมืองที่จัดเต็มทุกแหล่งอำนวยความสะดวก และเป็นอำเภอที่เชื่อมโยงไปยังแหล่งท่องเที่ยวที่หลากหลาย ไม่ว่าจะเป็น เช...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      โคมไฟระย้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล หนองควาย, เชียงใหม่, หนองควาย
      Warehouse for Rent Nong Kwai Chiang Mai
      หนองควาย
      ฿99,000/เดือน (฿60/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล หนองควาย, เชียงใหม่
      ให้เช่าโกดัง ราคาพิเศษ 60 บาท/ตรม. ขนาดพื้นที่  โรง 1  1650 ตารางเมตร  โรง 2  1770 ตารางเมตร  ตั้งอยู่ในทำเลที่ไม่ไกลจากตัวเมือง อำเภอหางดง รถคอนเทนเนอร์เข้า-ออกสะดว...
      Details:
      สตูดิโอ 6 Bathroom(s) 1,650 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      อุทยานแห่งชาติ 1.89 กม.
      สร้างเสร็จ 2535
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ล้านนา ธารา, หนองควาย
      หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      หนองควาย
      ฿100,000/เดือน (฿239/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 418.96 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      หนองควาย
      ฿120,000/เดือน (฿240/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิลด์ คลับ แลนด์
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แบบ Low Rise
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 65 จาก 65 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. หางดง
      4. หนองควาย

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหนองควาย

      เวิลด์ คลับ แลนด์
      เวิลด์ คลับ แลนด์
      มี 24 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
       ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม
      ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿90K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿100K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลานนา มนตรา
      ลานนา มนตรา
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿36K - ฿80K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่
      วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿200K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์
      หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โฮม อิน พาร์ค
      โฮม อิน พาร์ค
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เชียงใหม่ วิวดอย
      เชียงใหม่ วิวดอย
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿110K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ นิว คอนเซปท์ ออฟฟิศ พลัส
      เดอะ นิว คอนเซปท์ ออฟฟิศ พลัส
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8K - ฿11.5K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านปาจรีย์