เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน สันกำแพง, เชียงใหม่
(มี บ้าน 166)
ศุภาลัย แกรนด์วิลล์ สันกำแพง
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
สันกลาง, สันกำแพง
฿48,000/เดือน
(฿231/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย แกรนด์วิลล์ สันกำแพง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 208 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย แกรนด์วิลล์ สันกำแพง บนทำเลของ สันกลาง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้า...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
208 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีโก้ ริเวอร์วิว
ต้นเปา, สันกำแพง
฿50,000/เดือน
(฿239/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีโก้ ริเวอร์วิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 209 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ พรีโก้ ริเวอร์วิว บนทำเลของ ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
209 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedroom Pool Villa for Rent in Ton Pao
ต้นเปา, สันกำแพง
฿50,000/เดือน
(฿134/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 374 ตรม. อยู่ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
374 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สีวลี สันกำแพง
สันกลาง, สันกำแพง
฿52,000/เดือน
(฿226/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สีวลี สันกำแพง
สีวลี สันกำแพง (Siwalee Sankampang) เติมเต็มทุกความสุขของการใช้ชีวิต ด้วยศิลปะล้านนาอันสง่างามของเมืองเชียงใหม่ ภายในบ้านที่เต็มไปด้วยบรรยากาศที่แสนอบอุ่น และได้เพลิดเพลินไปกับการใช้เวลาพักผ่อนท่ามกลา...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beyond San Kamphaeng
อัพเดทล่าสุด 4 ชั่วโมงที่แล้ว
บวกค้าง, สันกำแพง
฿55,000/เดือน
(฿327/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Beyond San Kamphaeng
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Beyond San Kamphaeng บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2561&...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 ชั่วโมงที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
3 bedroom modern house for rent in San Kampheang
ต้นเปา, สันกำแพง
฿55,000/เดือน
(฿183/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โพลเวอร์โคฟ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ต้นเปา, สันกำแพง
฿65,000/เดือน
(฿254/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 256 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ บนทำเลของ ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
256 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บียอนด์ สันกำแพง
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บวกค้าง, สันกำแพง
฿65,000/เดือน
฿90,000 /เดือน
(฿387/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บียอนด์ สันกำแพง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บียอนด์ สันกำแพง บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ไ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
168 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โพลเวอร์โคฟ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ต้นเปา, สันกำแพง
฿65,000/เดือน
(฿227/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 286 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ บนทำเลของ ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วย...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
286 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โพลเวอร์โคฟ
ต้นเปา, สันกำแพง
฿65,000/เดือน
(฿254/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
คนดูแลสระว่ายน้ำ
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สันกำแพง
ต้นเปา, สันกำแพง
฿65,000/เดือน
(฿254/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสระว่ายน้ำ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
คนดูแลสระว่ายน้ำ
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two Houses with Land in San Kamphaeng Chiang Mai
แม่ปูคา, สันกำแพง
฿70,000/เดือน
(฿233/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่ปูคา, เชียงใหม่
ให้เช่าบ้าน 2 หลังพร้อมที่ดินอ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ บ้านเลขที่ 129 ต.แม่ปูคา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ ที่ดินขนาด 2 ไร่ 3 งาน 34 ตารางวา เป็นที่ดินแปลงสวย มีถนนโอบรอบทั้ง 4 ด้าน มีบ้านไม้ทรงไทยหลังใหญ่ 2...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอสตีม
ต้นเปา, สันกำแพง
฿75,000/เดือน
(฿227/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสตีม
The Esteem (ดิ เอสตีม)สร้างความประทับใจตั้งแต่ก้าวแรกกับวิลล่าสถาปัตยกรรมกลิ่นอายตะวันตก ที่สอดแทรกการตกแต่งภายในด้วยสไตล์โมเดิร์นคลาสสิก รวมถึงควบคู่มากับความพิถีพิถันทุกรายละเอียดในการคัดสรรวัสดุคุณ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
331 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โพลเวอร์โคฟ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ต้นเปา, สันกำแพง
฿90,000/เดือน
(฿316/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 285 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ บนทำเลของ ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วย...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
285 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โพลเวอร์โคฟ
ต้นเปา, สันกำแพง
฿150,000/เดือน
(฿524/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
286 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa House for Sale and Rent in Chiang Mai
สันกำแพง, สันกำแพง
฿150,000/เดือน
(฿490/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกำแพง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 306 ตรม. อยู่ในทำเล สันกำแพง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
306 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
151 - 166 จาก 166 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
สันกำแพง
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสันกำแพง
ต้นเปา
มี 90 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿150K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันกำแพง
มี 62 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9K - ฿150K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันกลาง
มี 39 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿220K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บวกค้าง
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿65K
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่ปูคา
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿150K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ออนใต้
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8K - ฿28K
ดูทำเลเพิ่มเติม
แช่ช้าง
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ห้วยทราย
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ทรายมูล
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K
ทำเลที่ตั้ง
1
พิมพ์พิชฎา
สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿32,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 81 โครงการ สำหรับบ้านในสันกำแพง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง