บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน เมืองระยอง, ระยอง
(มี บ้าน 56)
ปากน้ำ, เมืองระยอง
฿15,000/เดือน
(฿335/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
Seaside Condo / Beachfront Condo
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.73 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โกลเด้น แอลเลฟเฟ่นส์
ตะพง, เมืองระยอง
฿15,000/เดือน
(฿302/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โกลเด้น แอลเลฟเฟ่นส์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โกลเด้น แอลเลฟเฟ่นส์ บนทำเลของ ตะพง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2558 ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โมเดิร์น ซิตี้ ระยอง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทับมา, เมืองระยอง
฿15,000/เดือน
(฿189/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเดิร์น ซิตี้ ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โมเดิร์น ซิตี้ ระยอง บนทำเลของ ทับมา, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 4.36 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
ปากน้ำ, เมืองระยอง
฿15,000/เดือน
(฿335/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
Condo seaview anc back side river , city rayong
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.73 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Rent in Tha Pradu
ท่าประดู่, เมืองระยอง
฿15,000/เดือน
(฿157/ตรม.)
ตึกทั้งหมด สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ท่าประดู่, ระยอง
ห้องแถว2ชั้น ห้องแรก ตลาดวัดลุ่ม ถนนชุมพล ทำเลทอง คนเดินเยอะ เช้า และเย็น เหมาะ ขายอาหาร โชว์ห่วย เสื้อผ้า ตู้กดอัตโนมัติ เซเว่น ชั้น2 วิวสวย เจาะหน้าต่างใหญ่ จะมองเห็นวัดลุ่ม ศาลพระเจ้าตากสิน ท...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.23 กม.
สร้างเสร็จ 2534
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นอตติ้ง ฮิลล์ ระยอง
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เนินพระ, เมืองระยอง
฿15,000/เดือน
(฿478/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอตติ้ง ฮิลล์ ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 31.59 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นอตติ้ง ฮิลล์ ระยอง บนทำเลของ เนินพระ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2564 ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31.59 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 22
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
ปากน้ำ, เมืองระยอง
฿16,000/เดือน
(฿252/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ อัลติเมท ริเวอร์ บีช บนทำเลของ ปากน้ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555&nb...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.73 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ระยอง คอนโดเชน
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
เพ, เมืองระยอง
฿17,000/เดือน
(฿244/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ระยอง คอนโดเชน
rayong condochain ระยองคอนโดเชน rayong condo chain ห้อง combine unit ขนาด 70 ตรม คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ อุปกรณ์ครบ ตู้เย็น เครื่องปรับอากาศ 2 ตัว เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน เครื่องทำน้ำอุ่น ระเบียงสามารถทำ...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.31 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นอตติ้ง ฮิลล์ ระยอง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เนินพระ, เมืองระยอง
฿18,000/เดือน
(฿517/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอตติ้ง ฮิลล์ ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นอตติ้ง ฮิลล์ ระยอง บนทำเลของ เนินพระ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2564 ซึ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse building for rent, Map Ta Phut New Town Zone
มาบตาพุด, เมืองระยอง
฿18,000/เดือน
(฿60/ตรม.)
ร้านขายของ 12 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล มาบตาพุด, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล มาบตาพุด, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วย...
Details:
12
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2549
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เมืองระยอง
คาซ่า ซีไซด์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ตะพง, เมืองระยอง
฿18,500/เดือน
(฿93/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า ซีไซด์
ปล่อยเช่าบ้านเดี่ยว ริมทะเล ราคาถูก 3 นอน 3 น้ำ มีเฟอร์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นอตติ้ง ฮิลล์ ระยอง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เนินพระ, เมืองระยอง
฿20,000/เดือน
(฿610/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอตติ้ง ฮิลล์ ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นอตติ้ง ฮิลล์ ระยอง บนทำเลของ เนินพระ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2564 ซึ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 24
ดาดฟ้า
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
เพ, เมืองระยอง
฿25,000/เดือน
(฿359/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2536 ซึ่ง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.07 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอสเซ็นท์ ระยอง 2
ทับมา, เมืองระยอง
฿25,000/เดือน
(฿457/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสเซ็นท์ ระยอง 2
🏙 ปล่อยเช่า Escent Rayong 2 (เอสเซ็นท์ ระยอง 2) 📍 ทำเลดี • ติดเซ็นทรัล ระยอง • ใกล้ศูนย์การค้า Makro, Big C • เดินทางสะดวก เชื่อมถนนเลี่ยงเมืองพัทยา-ระยอง (ทา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 12
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่
สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์ ระยอง
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
น้ำคอก, เมืองระยอง
฿25,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย การ์เด้นวิลล์ ระยอง
บ้านเดี่ยวให้เช่า📍โครงการศุภาลัย การ์เด้น วิลล์ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น 2 ห้องเก็บของ 1 ห้องทำงาน 1 ห้องแต่งตัวแยกจากห้องนอน จอดรถได้ 2 คัน 📌ค่าเช่า...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดิ ออคิท บีช รีสอร์ท
เพ, เมืองระยอง
฿27,000/เดือน
(฿468/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ ออคิท บีช รีสอร์ท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 58 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออคิท บีช รีสอร์ท บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
58 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสวน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
เพ, เมืองระยอง
฿28,000/เดือน
(฿235/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2536 ซึ่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.07 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวทะเล
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดิ ออคิท บีช รีสอร์ท
เพ, เมืองระยอง
฿29,000/เดือน
(฿339/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ ออคิท บีช รีสอร์ท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 86 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออคิท บีช รีสอร์ท บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
86 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 2
Villa for Rent in Rayong
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เพ, เมืองระยอง
฿35,000/เดือน
(฿320/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เพ, ระยอง
Forget your worries at this spacious and serene place! Enjoy this relaxing property with super private pool - you will have all for yourself, except for Toby The Tortoise (40 kg, aka as Tank) who is v...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.23 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 15 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
เพ, เมืองระยอง
฿35,000/เดือน
(฿335/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2536 ซึ่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.07 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คาซ่า ซีไซด์
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
ตะพง, เมืองระยอง
฿40,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า ซีไซด์
🏡 Casa Seaside Rayong — House for Rent | 5-min walk to the beach ✨ 2-storey private house🛏 3 Bedrooms | 🚿 3 Bathrooms📐 200 sq.m.🪑 Fully furnished — move-in ready Highlights• Air-...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แบบ Low Rise
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Nature surrounding private pool villa, Ban Phe, Rayong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เพ, เมืองระยอง
฿55,000/เดือน
(฿221/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เพ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿5...
Details:
4
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วีไอพี เชน รีสอร์ท
เพ, เมืองระยอง
฿80,000/เดือน
(฿732/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี เชน รีสอร์ท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีไอพี เชน รีสอร์ท บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2561
เนินพระ, เมืองระยอง
฿85,000/เดือน
(฿113/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในโครงการ วี แวร์เฮาส์
คลังสินค้า โกดังสินค้า โรงงานขนาดเล็ก พื้นที่เก็บสินค้าทั่วไป - เลือกแบบมีเครน หรือไม่มีเครนได้ - ขนาดพื้นที่ ด้านหน้ากว้าง 18 เมตร ยาว 42 เมตร - ความสูงของอาคาร 9 เมตร - ประตูคลังสู...
Details:
1
Bathroom(s)
756 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เนินพระ, เมืองระยอง
฿200,000/เดือน
(฿898/ตรม.)
224 ตรม. Office for rent in เมืองระยอง, ระยอง
โรงงานพร้อมสำนักงาน ให้เช่าระยะยาว 4 ไร่ 2 งาน 56 วา มีเครน 2 ตัวใหญ่ แอร์ 10 กว่าตัวเบอร์โทรติดต่อ 085-999-0596
Details:
224 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ห้วยโป่ง, เมืองระยอง
฿320,000/เดือน
(฿76/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยโป่ง, ระยอง
อยู่ในทำเล ห้วยโป่ง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2513 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿320,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
4,215.75 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2513
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
31 - 56 จาก 56 ยูนิต
ไทย
ระยอง
เมืองระยอง
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเมืองระยอง
เนินพระ
มี 30 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.03K - ฿45.3K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปากน้ำ
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.04K - ฿30.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพ
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17.1K - ฿80.5K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชิงเนิน
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.02K - ฿13.1K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ทับมา
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.03K - ฿25.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ตะพง
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.1K - ฿40.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สำนักทอง
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿29.2K - ฿101K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ท่าประดู่
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.52K - ฿5.53K
ดูทำเลเพิ่มเติม
น้ำคอก
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25.2K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเมืองระยอง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง