บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน เชิงทะเล, ถลาง
(มี บ้าน 1,035)
ลา คอลลีน
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
เชิงทะเล
฿800,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา คอลลีน
La Collineยกระดับวันพักผ่อนของคุณให้สูงถึงขีดสุดที่ La Colline พูลวิลล่าส่วนตัวสุดหรูใกล้หาดลายัน เชิงทะเล ภูเก็ต ให้คุณสัมผัสความงามของท้องทะเลตอนเหนือของอันดามันแบบ 360 องศา ด้วยวิลล่าสไตล์ไทยโมเดิร...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.49 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿840,000/เดือน
(฿11,200/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Layan Green Park (ลายัน กรีน พาร์ค) คอนโดมิเนียมหรูที่ตั้งอยู่ใจกลางความสะดวกสบาย และรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอยู่รอบด้าน เพียง 700 เมตร ถึงหาดบางเทา และ 800 เมตรถึงหาดลายัน และยังใกล้กับศูนย์รว...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 6
เชิงทะเล
฿850,000/เดือน
(฿965/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
ลายัน เอสเตท (Layan Estate) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าสวรรค์อันแสนงดงาม ท่ามกลางธรรมชาติที่เขียวชอุ่มของแมกไม้ใบหญ้า วิลล่าได้รับการออกแบบในแนวคิดไทยร่วมสมัย ที่ผสมผสานกันอย่างลงตัว ตั้งอยู่บนพื้นที่อันเงีย...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
880 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.82 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แหลม สิงห์ วิลล่า
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
Laem Singh Villa (แหลมสิงห์ วิลล่า)โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใกล้หาดแหลมสิงห์ ที่มาพร้อมกับวิวแบบพาโนรามาที่งดงามของทะเลอันดามัน พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดธรรมชาติอย่างสูงสุดได้ที่โครงกา...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
770 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.97 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รายัน เอสเตท
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รายัน เอสเตท บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.65 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แหลมสิงห์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 770 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
770 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.18 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Office
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แหลมสิงห์ วิลล่า
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿768/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.18 กม.
สร้างเสร็จ 2560
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿6,250/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 2
แหลมสิงห์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
เชิงทะเล
฿1,200,000/เดือน
(฿1,600/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.18 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเล
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แหลม สิงห์ วิลล่า
เชิงทะเล
฿1,220,000/เดือน
(฿2,350/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
520 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.97 กม.
สร้างเสร็จ 2549
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชิงทะเล
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า บางเทา บีช (เฟส 5)
เชิงทะเล
฿1,300,000/เดือน
(฿2,000/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบทานิก้า บางเทา บีช (เฟส 5)
BOTANICA Bangtao Beach (โบทานิก้า บางเทาบีช) พูลวิลล่าสุดหรู ของเกาะภูเก็ต เกาะที่ได้รับการขนานนามว่าเป็น "ไข่มุกแห่งอันดามัน" โครงการพูลวิลล่าที่ออกแบบมาอย่างหรูหรา บนทำเลที่รายล้อมไปด้วยความสวยงามทา...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.25 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
House For Rent in Phuket
เชิงทะเล
฿1,500,000/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2550 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.72 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa Bellissima Luxurious 7 Bedrooms Seaside Retreat for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿1,500,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,500,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
3,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Brand New Villa for Rent in Bang Tao
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
เชิงทะเล
฿1,500,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,500,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 1.17 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿1,637,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 255...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.97 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
33
34
35
1,021 - 1,035 จาก 1,035 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล
ซีเคป 1
มี 48 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
สกายพาร์ค
มี 39 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿160K
ดูข้อมูลโครงการ
แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
มี 31 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50K - ฿185K
ดูข้อมูลโครงการ
ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
มี 27 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
สเคป เอ็กซ์ทู
มี 27 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿94.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า พาร์ค
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿75K - ฿250K
ดูข้อมูลโครงการ
ฮิลล์ ไมน์น่า คอนโดเทล
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿22K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿65K - ฿175K
ดูข้อมูลโครงการ
สุรินทร์ สบาย
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿250K
ทำเลที่ตั้ง
1
วิลลา ซันเปา