บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ศรีสุนทร, ถลาง

      (มี บ้าน 551)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญชัน ฮิลล์, ศรีสุนทร
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญชัน ฮิลล์, ศรีสุนทร
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญชัน ฮิลล์, ศรีสุนทร
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญชัน ฮิลล์, ศรีสุนทร
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญชัน ฮิลล์, ศรีสุนทร
      อัญชัน ฮิลล์
      ศรีสุนทร
      ฿359,000/เดือน (฿898/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญชัน ฮิลล์
      Anchan Hills วิลล่าสไตล์บาหลี ที่ได้รับรางวัลจาก "Highly Commended" และ "Winner" ในประเภท "Best Phuket Villas Development" จาก Thailand Property Awards 4 ปีซ้อน การันตีคุณภาพที่พักอาศัยระดับ High-end...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรินิตี้, ศรีสุนทร
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรินิตี้, ศรีสุนทร
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรินิตี้, ศรีสุนทร
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรินิตี้, ศรีสุนทร
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรินิตี้, ศรีสุนทร
      เดอะ ทรินิตี้
      ศรีสุนทร
      ฿400,000/เดือน (฿726/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรินิตี้
      Discover the pinnacle of modern tropical living at Trinity Villa, an architectural masterpiece designed for families or groups seeking privacy, space, and sophistication. Nestled in a serene residenti...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เลาจน์ สระว่ายน้ำ
      ฟรี Wifi
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ การ์เด้น แอตลาส, ศรีสุนทร
      การ์เด้น แอตลาส
      ศรีสุนทร
      ฿400,000/เดือน (฿758/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ การ์เด้น แอตลาส
      Garden Atlas วิลล่าสุดหรู ที่สุดของความ Exclusive ภายใต้การออกแบบและสร้างสรรค์โครงการโดย Phustone ทีมนักออกแบบและ Garden Atlas ผู้พัฒนาโครงการ ที่ใส่ใจทุกรายละเอียดการก่อสร้าง ด้วยสถาปัตยกรรมแบบร่วมสม...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 528 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.86 กม.
      แบบ Low Rise
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนิตี้ พูล วิลล่า, ศรีสุนทร
      เซนิตี้ พูล วิลล่า
      ศรีสุนทร
      ฿400,000/เดือน (฿1,180/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนิตี้ พูล วิลล่า
      Zenithy Pool Villa ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าสุดหรูโครงการใหม่ นำเสนอที่อยู่อาศัยภายใต้บรรยากาศที่ร่วมสมัย เน้นแนวคิดการออกแบบและการตกแต่งที่พิถีพิถันจากชุดเฟอร์นิเจอร์นำเข้าระดับพรีเมียม ผสมผสานกับความอบอุ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 338 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.77 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      ดูรูปทั้งหมด
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      Warehouse for Rent in Si Sunthon
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿480,000/เดือน (฿120/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿480,000 ต่อเดือน
      Details:
      4,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน ฮิลล์ เอสเต่ท, ศรีสุนทร
      ลายัน ฮิลล์ เอสเต่ท
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿500,000/เดือน (฿587/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน ฮิลล์ เอสเต่ท
      Layan Hills Estate (ลายัน ฮิลล์ เอสเตท)ยินดีต้อนรับเข้าสู่นิยามการพักผ่อนที่แท้จริง "ลายัน ฮิลล์ เอสเตท" โครงการคุณภาพจาก SWB Estates Group บนทำเลที่สามารถเชื่อมต่อได้ทุกจุดหมาย พร้อมให้คุณได้เปิดประส...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 850 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แบบ Low Rise
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      ดูรูปทั้งหมด
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      Factory for Rent in Thalang Phuket
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿550,000/เดือน (฿137/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿550,000 ต่อเดือน
      Details:
      4,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2565
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน ฮิลล์ เอสเต่ท, ศรีสุนทร
      ลายัน ฮิลล์ เอสเต่ท
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿550,000/เดือน (฿286/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน ฮิลล์ เอสเต่ท
      Details:
      5 Bedroom(s) 6.5 Bathroom(s) 1,920 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ลายัน ฮิลล์ เอสเต่ท
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿575,000/เดือน (฿299/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน ฮิลล์ เอสเต่ท
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 1,920 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มานิค ฮิลล์ไซด์, ศรีสุนทร
      มานิค ฮิลล์ไซด์
      อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿600,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มานิค ฮิลล์ไซด์
      Manick Hillside โครงการวิลล่าส่วนตัวระดับ Luxury บนทำเลที่ตั้งอันโดดเด่น ที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติอันเขียวขจี สามารถมองเห็นวิวภูเขาและทะเลสาบ พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดกับธรรมชาติ และได้รับความเป็นส่วนตัวแล...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ศรีสุนทร

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร
      Vanderbilt Mansion 7 Bedrooms for rent daily
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿38,500,000/เดือน (฿793/ตรม.)
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 48,562 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,500,000 ต่อเดือน
      Details:
      7 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 48,562 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 17
      • 18
      • 19
      541 - 551 จาก 551 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. ศรีสุนทร

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของศรีสุนทร

      ศุภาลัย ปาล์มสปริงส์ บ้านพอน ภูเก็ต
      ศุภาลัย ปาล์มสปริงส์ บ้านพอน ภูเก็ต
      มี 64 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿110K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ คิวบ์ อะเมซ
      เดอะ คิวบ์ อะเมซ
      มี 22 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านสวนเนรมิต 5
      บ้านสวนเนรมิต 5
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿130K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศิวะนา เพลซ ภูเก็ต
      ศิวะนา เพลซ ภูเก็ต
      มี 17 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้าน สินสุขธานี
      หมู่บ้าน สินสุขธานี
      มี 14 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿64.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิงส์ วิลล่า
      วิงส์ วิลล่า
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿69.9K - ฿250K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โมโน ลักซูรี่ วิลล่า ป่าสัก
      โมโน ลักซูรี่ วิลล่า ป่าสัก
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿79.9K - ฿190K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โบทานิก้า โมเดิร์น ลอฟท์