บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน กะทู้, ภูเก็ต

      (มี บ้าน 1,240)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      Luxury 6-Bedroom Sea View Villa for Rent in Kamala
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กมลา, กะทู้
      ฿600,000/เดือน (฿571/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,050 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿600,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 1,050 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า, กมลา, กะทู้
      ชูการ์ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กมลา, กะทู้
      ฿650,000/เดือน (฿717/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
      หากนึกถึงการใช้ชีวิตอันหอมหวานให้มีความสุขที่สุด โดยผ่านการจินตนาการถึงท้องทะเลสีคราม รายล้อมไปด้วยความเขียวขจีของต้นไม้ และได้สัมผัสกับอากาศที่แสนบริสุทธิ์ ซึ่งคุณสามารถสัมผัสทุกสิ่งที่กล่าวมานี้ได้ใ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 907 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.18 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      5 bedrooms Luxury amazing pool villa sea view
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿800,000/เดือน (฿2,110/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      5 Bedroom new modern luxury pool villa for Rent
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿800,000/เดือน (฿1,230/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ซาวน่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      8 Bedroom Special Seaview Pool Villa
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿900,000/เดือน (฿1,200/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      10 Bedroom Luxury Villa in Patong
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿900,000/เดือน (฿750/ตรม.)
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน
      Details:
      10 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท, กมลา, กะทู้
      สามศาลา เอสเตท
      กมลา, กะทู้
      ฿1,000,000/เดือน (฿1,320/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท
      Samsara Estate พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ที่ดีที่สุดในเกาะภูเก็ต ด้วยรูปแบบวิลล่าสวยงามและทันสมัยที่สุด ผ่านการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Frank Loyd Wright (สถาปนิกนักออกแบบชื่อดังของอเมริกา) บนพ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 760 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ลิฟต์ส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา, กะทู้
      Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
      กมลา, กะทู้
      ฿1,100,000/เดือน (฿733/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      Traditional Thai Style Luxury Villa Patong for Rent
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿1,500,000/เดือน (฿750/ตรม.)
      วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 13 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
      Details:
      13 Bedroom(s) 15 Bathroom(s) 2,000 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.27 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า, กมลา, กะทู้
      อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      กมลา, กะทู้
      ฿2,400,000/เดือน (฿1,140/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
      Details:
      6 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 2,100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.31 กม.
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: ว่าง