บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน กมลา, กะทู้
(มี บ้าน 337)
กมลา
฿450,000/เดือน
(฿674/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 668 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กมลา ไฮท์ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ซึ่งคุณสามา...
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
668 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.93 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Beach front 4+1 Bedrooms villa for Rent in Kamala
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿450,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 6-Bedroom Sea View Villa for Rent in Kamala
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿600,000/เดือน
(฿571/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,050 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿600,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,050 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชูการ์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿650,000/เดือน
(฿717/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
หากนึกถึงการใช้ชีวิตอันหอมหวานให้มีความสุขที่สุด โดยผ่านการจินตนาการถึงท้องทะเลสีคราม รายล้อมไปด้วยความเขียวขจีของต้นไม้ และได้สัมผัสกับอากาศที่แสนบริสุทธิ์ ซึ่งคุณสามารถสัมผัสทุกสิ่งที่กล่าวมานี้ได้ใ...
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
907 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.18 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สามศาลา เอสเตท
กมลา
฿1,000,000/เดือน
(฿1,320/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท
Samsara Estate พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ที่ดีที่สุดในเกาะภูเก็ต ด้วยรูปแบบวิลล่าสวยงามและทันสมัยที่สุด ผ่านการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Frank Loyd Wright (สถาปนิกนักออกแบบชื่อดังของอเมริกา) บนพ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
กมลา
฿1,100,000/เดือน
(฿733/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿2,400,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
2,100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.31 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
10
11
12
331 - 337 จาก 337 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
กมลา
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของกมลา
โอเชียน่า กมลา
มี 28 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿220K
ดูข้อมูลโครงการ
รอยัล กมลา
มี 27 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา รีเจนท์
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿180K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ทรีส์ เรสซิเด้นซ์
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา ฟอลส์
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿47K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอคอน พาร์ค
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿80K
ดูข้อมูลโครงการ
แฟนตาซี คอนโด กมลา
มี 15 ยูนิต