• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ หาดแหลมสิงห์ , กมลา

      (มี บ้าน 100)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์, เชิงทะเล
      บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿300,000/เดือน (฿484/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
      Baan Thai Surin Hill (บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์) โครงการวิลล่าสุดหรูที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ ที่ถูกสร้างขึ้นไว้เพื่อการพักผ่อนอย่างเต็มรูปแบบ ในบรรยากาศที่สวยงามตระการตาด้วยทัศนียภาพของอ่าวสุ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 620 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.78 กม.
      วิวทะเล
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์, เชิงทะเล
      ไอยรา สุรินทร์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿450,000/เดือน (฿937/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์
      ไอยรา สุรินทร์ (Ayara Surin) จะดีแค่ไหนหากจากที่พักของคุณสามารถชื่นชมความสวยงามของน้ำทะเลสีฟ้าครามและหาดทรายสีทองของหาดสุรินทร์ได้ตรงหน้า โครงการตั้งอยู่บนเนินเขาของเกาะสวรรค์ พร้อมต้อนรับผู้ที่หลงใหล...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.2 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์, เชิงทะเล
      ไอยรา สุรินทร์
      เชิงทะเล
      ฿450,000/เดือน (฿1,250/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.2 กม.
      สร้างเสร็จ 2545
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿650,000/เดือน (฿541/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.78 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      แหลม สิงห์ วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿1,000,000/เดือน (฿1,300/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
      Laem Singh Villa (แหลมสิงห์ วิลล่า)โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใกล้หาดแหลมสิงห์ ที่มาพร้อมกับวิวแบบพาโนรามาที่งดงามของทะเลอันดามัน พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดธรรมชาติอย่างสูงสุดได้ที่โครงกา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 770 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.97 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      แหลมสิงห์ วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿1,000,000/เดือน (฿769/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 1,300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      แหลมสิงห์ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,000,000/เดือน (฿1,300/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 770 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 770 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.18 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      Office
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      แหลมสิงห์ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,200,000/เดือน (฿1,600/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวทะเล
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,230,000/เดือน (฿2,360/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 520 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.97 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า, เชิงทะเล
      ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,637,000/เดือน (฿1,090/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 255...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.97 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดแหลมสิงห์

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ซาวน่า ดูเพิ่มเติม ซาวน่า ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 100 จาก 100 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้
      4. กมลา
      5. หาดแหลมสิงห์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดแหลมสิงห์

      สุรินทร์ สบาย
      สุรินทร์ สบาย
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿250K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿85K
      ดูข้อมูลโครงการ
      6 อเวนิว สุรินทร์
      6 อเวนิว สุรินทร์
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿65K