บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ประจวบคีรีขันธ์

      (มี บ้าน 1,596)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน, ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
      Beachfront Pool Villa for Rent in Pranburi
      ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿230,000/เดือน ฿245,000 /เดือน (฿766/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.75 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      Premium Beachfront Villa for Long-Term Rent – Pet Friendly
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿250,000/เดือน (฿999/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองแก, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 9 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กาน แอนด์ กาน รีสอร์ท หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      กาน แอนด์ กาน รีสอร์ท หัวหิน
      หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿300,000/เดือน (฿214/ตรม.)
      วิลล่า 9 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กาน แอนด์ กาน รีสอร์ท หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กาน แอนด์ กาน รีสอร์ท หัวหิน บนทำเลของ หัวหิน, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย...
      Details:
      9 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 1,400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สนามบิน 4.49 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      Palm View
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา พูลวิลล่า, ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
      พาโนรามา พูลวิลล่า
      ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿349,000/เดือน (฿634/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา พูลวิลล่า
      Panorama Pool Villas (พาโนรามา พูลวิลล่า)ยินดีต้อนรับสู่ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าแห่งใหม่ ใจกลางความอุดมสมบูรณ์ของธรรมชาติ และความเงียบสงบที่คุณไม่ควรพลาดได้ที่ "พาโนรามา พูลวิลล่า" โครงการที่อยู่อาศัยที่ม...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ยิมส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วาบิ ซาบิ ออนเซ็น วิลล่า หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      วาบิ ซาบิ ออนเซ็น วิลล่า หัวหิน
      หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿400,000/เดือน (฿1,130/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วาบิ ซาบิ ออนเซ็น วิลล่า หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 352 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วาบิ ซาบิ ออนเซ็น วิลล่า หัวหิน บนทำเลของ หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า น...
      Details:
      6 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 352 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สนามบิน 3.38 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน