• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน บางไผ่, เมืองนนทบุรี

      (มี บ้าน 6)

      เปิดแผนที่
      เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2
      มีบ้าน 3
      ชวนชื่น แกรนด์ ราชพฤกษ์-พระราม 5
      มีบ้าน 1
      บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์-พระราม 5
      มีบ้าน 1
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2 , บางไผ่
      เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2
      บางไผ่
      ฿7,500/เดือน (฿227/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2 บนทำเลของ บางไผ่, นนทบุรี และสร้างเสร...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 33 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 4.37 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2 , บางไผ่
      เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2
      บางไผ่
      ฿8,000/เดือน (฿235/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2 บนทำเลของ บางไผ่, นนทบุรี และสร้า...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 34 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 4.37 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2 , บางไผ่
      เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2
      บางไผ่
      ฿12,000/เดือน (฿276/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 43.41 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2 บนทำเลของ บางไผ่, นนทบุรี และสร้าง...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 43.41 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 4.37 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์-พระราม 5, บางไผ่
      บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์-พระราม 5
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางไผ่
      ฿25,900/เดือน (฿152/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์-พระราม 5
      3-storey townhome in prime Ratchaphruek–Rama 5 location, spacious layout, ready to move in!   Land 19 sq.wah |170 sq.m. usable area | 3 BR | 3 BA | 2 parking 3 A/C units 2 master bedrooms w...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      MRT 4.79 กม.
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางไผ่, นนทบุรี, บางไผ่
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางไผ่, นนทบุรี, บางไผ่
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางไผ่, นนทบุรี, บางไผ่
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางไผ่, นนทบุรี, บางไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางไผ่, นนทบุรี, บางไผ่
      not-set
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      บางไผ่
      ฿35,000/เดือน (฿175/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางไผ่, นนทบุรี
      รหัส PNB020 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 200 ตร.ม. ทำเลดีมากเป็นโกดังสร้างใหม่น่าใช้งาน เหมาะสำหรับงานผลิตและจุดกระจายสินค้าเป็นอย่างดี   พิกัด #พระราม5 #ถนนนครอินทร์ #ถนนรา...
      Details:
      200 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชวนชื่น แกรนด์ ราชพฤกษ์-พระราม 5, บางไผ่
      ชวนชื่น แกรนด์ ราชพฤกษ์-พระราม 5
      บางไผ่
      ฿45,000/เดือน (฿280/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชวนชื่น แกรนด์ ราชพฤกษ์-พระราม 5
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 161 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชวนชื่น แกรนด์ ราชพฤกษ์-พระราม 5 บนทำเลของ บางไผ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 161 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 4.4 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้าน ใน บางไผ่
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. เมืองนนทบุรี
      4. บางไผ่

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางไผ่

      เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2
      เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม พระราม 5 – ราชพฤกษ์ 2
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿12K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชวนชื่น แกรนด์ ราชพฤกษ์-พระราม 5
      ชวนชื่น แกรนด์ ราชพฤกษ์-พระราม 5
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์-พระราม 5
      บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์-พระราม 5
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25.9K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในบางไผ่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน บางไผ่

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในบางไผ่

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บางไผ่

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางไผ่ อยู่ที่ ฿19,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางไผ่ อยู่ที่ ฿19,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางไผ่ อยู่ที่ ฿224 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางไผ่ อยู่ที่ ฿224 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใน บางไผ่ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใน บางไผ่

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางไผ่ ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿8,000 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿7,500 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿12,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿25,900 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿45,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน บางไผ่

      ซึ่งประชากรใน บางไผ่ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 12,297 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 5,845 คน และผู้หญิง จำนวน 6,452 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 3,074 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน บางไผ่ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿36,700 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿39,500 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้บ้าน ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 13 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน บางไผ่

      เรามีบ้าน กว่า 13 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล บางไผ่ ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5991404 - BO-924583 Townhome Nonsi Place, Nakhon In Rd., Nonthaburi, near Makro Nakhon In. ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางไผ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5533810 - Sale or for Rent Land 2-1-17 Rais, Chao Phraya River Bang Phai ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางไผ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี ขนาด พื้นที่ใช้สอย 3,668 ตรม. ค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน