บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน นครปฐม

      (มี บ้าน 102)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระปฐมเจดีย์, นครปฐม, พระปฐมเจดีย์, เมืองนครปฐม, นครปฐม
      Single Detached House for Rent Nakhon Pathom
      พระปฐมเจดีย์, เมืองนครปฐม, นครปฐม
      ฿55,000/เดือน (฿220/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระปฐมเจดีย์, นครปฐม
      บ้านเดี่ยวสวย 100ตารางวา  เมืองนครปฐม  _____________________________ เหมาะเป็นโฮมออฟฟิศ, Cafe, สถาบันสอนภาษาหรือพัฒนาการเด็กเล็ก, สถานเสริมความงาม, Nursing Home, ร้านอาหารสไตล์ Fine dinning...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.63 กม.
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางช้าง, นครปฐม, บางช้าง, สามพราน, นครปฐม
      not-set
      บางช้าง, สามพราน, นครปฐม
      ฿60,000/เดือน (฿89/ตรม.)
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางช้าง, นครปฐม
      ให้เช่าอาคารโกดังใหม่ มีใบอณุญาติก่อสร้างอาคารประเภทโรงงาน สามารถทำเป็นทั้งโกดังและโรงงานได้ สามารถยื่นขอ รง.4 ได้ อาคารเลขที่  35/1-35/12 ถนนเพชรเกษม ซ.เพรชเกษม 101 ตำบลอ้อมใหญ่ อำเภอสามพราน จัง...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 675 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2569
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล อ้อมใหญ่, นครปฐม, อ้อมใหญ่, สามพราน, นครปฐม
      not-set
      อ้อมใหญ่, สามพราน, นครปฐม
      ฿78,000/เดือน (฿12/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล อ้อมใหญ่, นครปฐม
      🏛 ให้เช่าคลังสินค้า/โกดังขนาดใหญ่ หลังบิ๊กซีอ้อมใหญ่ ถนนเพชรเกษม ⭐️🌲ราคาเริ่มต้น ตารางเมตรละ 100 บาท มี 6 โซนให้เลือก ขนาด 180 ตร.ม. / 780 ตร.ม. / 830 ตร.ม. / 960 ตร.ม. / 1,111 + 372 ตร.ม. / 1,...
      Details:
      3 Bathroom(s) 6,633 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศาลายา, นครปฐม, ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม
      Warehouse for Rent in Sala Ya
      ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม
      ฿86,000/เดือน ฿98,600 /เดือน (฿74/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศาลายา, นครปฐม
      ให้เช่าโกดัง คลังสินค้า 1,160 ตร.ม. พร้อมออฟฟิศ 2 ชั้น คลองโยง ศาลายา พุทธมณฑล นครปฐม  - ที่ตั้ง : ตรงข้าม ตลาดนัดดาวทอง ถนน ดาวทอง ตำบล ศาลายา อำเภอ พุทธมณฑล จังหวัด นครปฐม  - ขนาดพื้นที่ใช...
      Details:
      6 Bathroom(s) 1,160 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม, โพรงมะเดื่อ, เมืองนครปฐม, นครปฐม
      Warehouse for rent, cheap price, 50 baht/sq.m., Nakhon Pathom.
      โพรงมะเดื่อ, เมืองนครปฐม, นครปฐม
      ฿200,000/เดือน (฿50/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม
       อยู่ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
      Details:
      4,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      not-set
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      โพรงมะเดื่อ, เมืองนครปฐม, นครปฐม
      ฿200,000/เดือน (฿50/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม
         จะแบ่งเช่า หรือ จะเช่าทั้งหมดก็ได้ กับโกดังทำเลดี ใกล้เพชรเกษม โซนตัวเมืองนครปฐม เริ่มต้นที่ 500 - 4,000 ตารางเมตร เลือกขนาดได้ตามใจชอบมีทั้งหมด 6 โซน หลังคาสูงโปร่งโล่งสบาย อากาศถ่ายเทได...
      Details:
      4,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      โพรงมะเดื่อ, เมืองนครปฐม, นครปฐม
      ฿200,000/เดือน (฿50/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม
      Details:
      4,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      not-set
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      โพรงมะเดื่อ, เมืองนครปฐม, นครปฐม
      ฿200,000/เดือน (฿50/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โพรงมะเดื่อ, นครปฐม
      Details:
      4,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม, ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม
      not-set
      ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม
      ฿220,000/เดือน (฿55/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
         โรงงานตั้งอยู่บนเนื้อที่ ขนาด 4-2-93 ไร่ พื้นที่ใช้สอยในตัวโรงงานอยู่ที่ 40*100=4,000 ตารางเมตร หลังคาโรงงานสูง 10 เมตร พื้นโรงงานรับน้ำหนักได้ถึง 3 ตัน / ตารางเมตรประตูทางเข้าโรงงานอยู่ด...
      Details:
      4,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      not-set
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม
      ฿220,000/เดือน (฿55/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
      Details:
      4,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน นครปฐม

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย สมาร์ทโฮม ดูเพิ่มเติม สมาร์ทโฮม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      not-set
      ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม
      ฿220,000/เดือน (฿55/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
      Details:
      4,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      not-set
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม
      ฿220,000/เดือน (฿65/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
      Details:
      3,400 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 102 จาก 102 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นครปฐม

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของนครปฐม

      พุทธมณฑล
      พุทธมณฑล
      มี 59 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿4.5K - ฿28K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สามพราน
      สามพราน
      มี 30 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿40K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองนครปฐม
      เมืองนครปฐม
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿4.5K - ฿55K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางเลน
      บางเลน
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6K - ฿12K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นครชัยศรี
      นครชัยศรี
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿18K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กำแพงแสน
      กำแพงแสน
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5K - ฿13K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในนครปฐม คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      บ้านให้เช่า ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries