• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ อมารี พัทยา, นาเกลือ

      (มี บ้าน 277)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      นอร์ทพอยท์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿135,000/เดือน (฿774/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 174 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 42
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชั้นลอย
      สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      นอร์ทพอยท์
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿140,000/เดือน (฿582/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.38 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 48
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สถานะการเช่า: 5 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา, นาเกลือ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา, นาเกลือ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา, นาเกลือ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา, นาเกลือ
      เดอะ โคฟ พัทยา
      นาเกลือ
      ฿145,000/เดือน (฿765/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา
      คอนโดมิเนียมสุดหรูที่โดดเด่นที่สุดบนหาดวงอมาตย์ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "เดอะ โคฟ พัทยา" โครงการสุดอลังการ ที่สวยงามและแปลกตา นอกจากจะมีรูปทรงโค้งมนที่สวยงามแล้ว ยังเป็นทำเลทองที่รายล้อมไปด้วย สถา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 189 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.98 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวสวน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      นอร์ทพอยท์
      นาเกลือ
      ฿150,000/เดือน (฿680/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 46
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      นอร์ทพอยท์
      อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿230,000/เดือน (฿1,040/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 40
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เพดานสูงสองชั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      นอร์ทพอยท์
      อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿230,000/เดือน (฿1,040/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      จากุซซี่
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Club at North Pattaya for Takeover
      เมืองพัทยา
      ฿400,000/เดือน (฿499/ตรม.)
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.04 กม.
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 8
      • 9
      • 10
      271 - 277 จาก 277 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. อมารี พัทยา

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของอมารี พัทยา

      วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
      วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
      มี 72 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K - ฿99.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นอร์ทพอยท์
      นอร์ทพอยท์
      มี 69 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿249K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เซ็นทริค ซี
      เซ็นทริค ซี
      มี 52 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12.5K - ฿64.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      มี 51 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿74.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ-วงศ์อมาตย์
      ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ-วงศ์อมาตย์
      มี 23 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿23.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      มี 20 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23.9K - ฿69.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกาย บีช
      สกาย บีช
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿64.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วงศ์อมาตย์ ไพรเวซี่
      วงศ์อมาตย์ ไพรเวซี่
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K - ฿26.9K
      ดูข้อมูลโครงการ