• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน พระโขนงเหนือ, วัฒนา

      (มี บ้าน 1,263)

      เปิดแผนที่
      ร้านขายของ 9 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร, พระโขนงเหนือ
      Shophouse for rent at Ekkamai
      พระโขนงเหนือ
      ฿400,000/เดือน (฿707/ตรม.)
      ร้านขายของ 9 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 565.50 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อ...
      Details:
      9 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 565.50 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      1,067.85 ตรม. Office for rent in พระโขนงเหนือ, วัฒนา, พระโขนงเหนือ
      Office building for Rent in Ekamai
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      พระโขนงเหนือ
      ฿650,000/เดือน (฿608/ตรม.)
      1,067.85 ตรม. Office for rent in พระโขนงเหนือ, วัฒนา
       อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿650,000 ต่อเดือน
      Details:
      7 Bathroom(s) 1,067.85 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      โรงแรม 40 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร, พระโขนงเหนือ
      Hotel For Rent
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      พระโขนงเหนือ
      ฿750,000/เดือน (฿375/ตรม.)
      โรงแรม 40 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 40 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿750,000 ต่อเดือน
      Details:
      40 Bedroom(s) 2,000 ตรม. Property Type: โรงแรม
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 41
      • 42
      • 43
      1,261 - 1,263 จาก 1,263 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. วัฒนา
      4. พระโขนงเหนือ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของพระโขนงเหนือ

      ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช
      ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช
      มี 140 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿144K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โนเบิล รีวีล
      โนเบิล รีวีล
      มี 115 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿65K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เบส สุขุมวิท 77
      เดอะ เบส สุขุมวิท 77
      มี 111 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿29K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คาวะ เฮาส์
      คาวะ เฮาส์
      มี 98 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K - ฿65K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เนีย บาย แสนสิริ
      เนีย บาย แสนสิริ
      มี 91 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿40K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
      สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
      มี 89 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿180K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
      ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
      มี 84 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿38K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ รูม สุขุมวิท 69
      เดอะ รูม สุขุมวิท 69
      มี 77 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K - ฿70K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77