บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ทุ่งพญาไท, ราชเทวี

      (มี บ้าน 131)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท, ทุ่งพญาไท
      พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      ทุ่งพญาไท
      ฿50,000/เดือน (฿1,040/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      พาร์ค ออริจิ้น พญาไท (Park Origin Phayathai) ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียมรูปแบบใหม่โดดเด่นด้วยการผสมผสานระหว่างธรรมชาติ Vertical Garden เข้ากับสถาปัตยกรรมที่ทันสมัยได้อย่างลงตัว อีกทั้งเพิ่มแหล่งรวมร้านค้า...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 48 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.37 กม.
      ARL 0.44 กม.
      MRT 3.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ทุ่งพญาไท
      ฿51,271/เดือน (฿1,070/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      Condo For rent : Park Origin Phayathai (Hampton Residence Phayathai) Location Phayathai Rd., BTS Phayathai , Victory Monument Size : 48 sqm. Type : 2 Bedroom 2 Bathroom Rental price : 47,000฿ (for 6...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 48 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.37 กม.
      ARL 0.44 กม.
      MRT 3.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 24
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      ทุ่งพญาไท
      ฿53,000/เดือน (฿963/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.37 กม.
      ARL 0.44 กม.
      MRT 3.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ทุ่งพญาไท
      ฿53,000/เดือน (฿963/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.37 กม.
      ARL 0.44 กม.
      MRT 3.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      ทุ่งพญาไท
      ฿53,000/เดือน (฿963/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.37 กม.
      ARL 0.44 กม.
      MRT 3.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      122 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      122 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      122 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      122 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      122 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      พญาไท พลาซ่า
      ทุ่งพญาไท
      ฿54,000/เดือน (฿442/ตรม.)
      122 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พญาไท พลาซ่า บนทำเลของ ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿54,000 ต่อเดือน
      Details:
      122 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.15 กม.
      ARL 0.27 กม.
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      128 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      128 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      128 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      128 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      128 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      พญาไท พลาซ่า
      ทุ่งพญาไท
      ฿57,600/เดือน (฿450/ตรม.)
      128 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พญาไท พลาซ่า บนทำเลของ ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿57,600 ต่อเดือน
      Details:
      128 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.15 กม.
      ARL 0.27 กม.
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ทุ่งพญาไท
      ฿60,000/เดือน (฿1,150/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 52 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.37 กม.
      ARL 0.44 กม.
      MRT 3.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 28
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      139 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      139 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      139 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      139 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      139 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า, ทุ่งพญาไท
      พญาไท พลาซ่า
      ทุ่งพญาไท
      ฿65,000/เดือน (฿467/ตรม.)
      139 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พญาไท พลาซ่า บนทำเลของ ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
      Details:
      139 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.15 กม.
      ARL 0.27 กม.
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร, ทุ่งพญาไท
      Cafe and hostel for rent in Ratchathewi
      ทุ่งพญาไท
      ฿65,000/เดือน ฿70,000 /เดือน (฿186/ตรม.)
      ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ทุ่งพญาไท

      • ภายในตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิว 360 องศา ดูเพิ่มเติม วิว 360 องศา วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      739 ตรม. Office for rent at ซี.พี.ทาวเวอร์ 3 พญาไท, ทุ่งพญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      ซี.พี.ทาวเวอร์ 3 พญาไท
      ทุ่งพญาไท
      ฿443,400/เดือน (฿600/ตรม.)
      739 ตรม. Office for rent at ซี.พี.ทาวเวอร์ 3 พญาไท
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซี.พี.ทาวเวอร์ 3 พญาไท บนทำเลของ ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿443,400 ต่อเดือน
      Details:
      739 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ARL 0.69 กม.
      BTS 0.8 กม.
      ชั้น 10
      วิวเมือง
      แอร์
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 131 จาก 131 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ราชเทวี
      4. ทุ่งพญาไท

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของทุ่งพญาไท

      พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
      มี 80 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอดีโอ คิว พญาไท
      ไอดีโอ คิว พญาไท
      มี 30 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K - ฿48K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอดีโอ โมบิ พญาไท
      ไอดีโอ โมบิ พญาไท
      มี 14 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿32K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านปทุมวัน
      บ้านปทุมวัน
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿36K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ แอดเดรส พญาไท
      ดิ แอดเดรส พญาไท
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿42K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พญาไท เพลส
      พญาไท เพลส
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พญาไท พลาซ่า
      พญาไท พลาซ่า
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คอนโดบ้านราชเทวี
      คอนโดบ้านราชเทวี
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K
      ดูข้อมูลโครงการ