• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ ประตูน้ำ, ถนนพญาไท

      (มี บ้าน 582)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี, ถนนเพชรบุรี
      เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿85,000/เดือน (฿988/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      C040. ราชเทวี   🏢Condo For Rent : The Line ราชเทวี  {แต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ } 🛌- 3 ห้องนอน  🛌- 2 ห้องน้ำ ห้องใหม่หัวมุม  - ชั้น31   ✅Fully Furnished with Nice Decoration (เ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 86 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.4 กม.
      ARL 0.88 กม.
      MRT 2.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 31
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      เอ็กซ์ที พญาไท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ถนนพญาไท
      ฿90,000/เดือน (฿900/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
      หลีกหนีความวุ่นวายของสังคมเมืองไปกับการอยู่อาศัยที่เหนือกว่าบนพื้นที่ส่วนตัวของโครงการ XT Phayathai คอนโดมิเนียมสุดหรู ท่ามกลางธรรมชาติที่สามารถเชื่อมคุณสู่จุดหมายปลายทางด้วยหลากหลายทางเลือกในการเดินท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 0.53 กม.
      BTS 0.69 กม.
      MRT 3.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      เอ็กซ์ที พญาไท
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ถนนพญาไท
      ฿90,000/เดือน (฿895/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 0.53 กม.
      BTS 0.69 กม.
      MRT 3.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      เอ็กซ์ที พญาไท
      ถนนพญาไท
      ฿100,000/เดือน (฿990/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 101 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 0.53 กม.
      BTS 0.69 กม.
      MRT 3.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      เพียร์ วันวันวัน
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ลุมพินี
      ฿132,000/เดือน (฿1,020/ตรม.)
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพียร์ วันวันวัน บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿132,000 ต่อเดือน
      Details:
      130 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.62 กม.
      ARL 1.09 กม.
      แบบ High Rise
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      เพียร์ วันวันวัน
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ลุมพินี
      ฿135,830/เดือน (฿1,040/ตรม.)
      130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพียร์ วันวันวัน บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿135,830 ต่อเดือน
      Details:
      130 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.62 กม.
      ARL 1.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม, มักกะสัน
      แมนฮัตตัน ชิดลม
      มักกะสัน
      ฿180,000/เดือน (฿666/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม
      แมนฮัตตัน ชิดลม (Manhattan Chidlom) คอนโดมิเนียมสุดหรูในสไตล์คลาสสิกร่วมสมัยที่สะท้อนกลิ่นอายแบบนิวยอร์กตะวันตก พร้อมการตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์รูปแบบบูติก โฮเต็ล ที่ได้รับการเลือกสรรวัสดุในการตกแต่งอย่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 270 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ARL 0.93 กม.
      BTS 0.96 กม.
      MRT 2.3 กม.
      สร้างเสร็จ 2550
      แบบ High Rise
      ชั้น 34
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      283 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      283 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      283 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      283 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      ดูรูปทั้งหมด
      283 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      เคพีไอ ทาวเวอร์
      มักกะสัน
      ฿183,950/เดือน (฿650/ตรม.)
      283 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคพีไอ ทาวเวอร์ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿183,950 ต่อเดือน
      Details:
      283 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.77 กม.
      ARL 0.91 กม.
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      500 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      500 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      500 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      500 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      500 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน, ลุมพินี
      เพียร์ วันวันวัน
      ลุมพินี
      ฿445,000/เดือน (฿890/ตรม.)
      500 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพียร์ วันวันวัน บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿445,000 ต่อเดือน
      Details:
      500 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.62 กม.
      ARL 1.09 กม.
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      วิวเมือง
      แอร์
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      ดูรูปทั้งหมด
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      เคพีไอ ทาวเวอร์
      มักกะสัน
      ฿525,850/เดือน (฿649/ตรม.)
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคพีไอ ทาวเวอร์ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿525,850 ต่อเดือน
      Details:
      810 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.77 กม.
      ARL 0.91 กม.
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ประตูน้ำ

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิว 360 องศา ดูเพิ่มเติม วิว 360 องศา วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      ดูรูปทั้งหมด
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      เคพีไอ ทาวเวอร์
      มักกะสัน
      ฿525,850/เดือน (฿649/ตรม.)
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์
      Details:
      810 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.77 กม.
      ARL 0.91 กม.
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      ดูรูปทั้งหมด
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์, มักกะสัน
      เคพีไอ ทาวเวอร์
      มักกะสัน
      ฿525,850/เดือน (฿649/ตรม.)
      810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์
      Details:
      810 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.77 กม.
      ARL 0.91 กม.
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 18
      • 19
      • 20
      571 - 582 จาก 582 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ราชเทวี
      4. ถนนพญาไท
      5. ประตูน้ำ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของประตูน้ำ

      เอ็กซ์ที พญาไท
      เอ็กซ์ที พญาไท
      มี 195 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿100K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      มี 119 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿78K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คิว ชิดลม-เพชรบุรี
      คิว ชิดลม-เพชรบุรี
      มี 55 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿85K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอดีโอ คิว ราชเทวี
      ไอดีโอ คิว ราชเทวี
      มี 50 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน กลาง กรุง สยาม-ปทุมวัน
      บ้าน กลาง กรุง สยาม-ปทุมวัน
      มี 39 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿70K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย เอลีท พญาไท
      ศุภาลัย เอลีท พญาไท
      มี 37 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
      ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี