• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ BTS ชิดลม, ลุมพินี

      (มี บ้าน 1,142)

      เปิดแผนที่
      1,550.59 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์, ลุมพินี
      1,550.59 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์, ลุมพินี
      1,550.59 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์, ลุมพินี
      1,550.59 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      1,550.59 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์, ลุมพินี
      แอทธินี ทาวเวอร์
      ลุมพินี
      ฿1,829,696/เดือน (฿1,180/ตรม.)
      1,550.59 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,829,696 ต่อเดือน
      Details:
      1,550.59 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.38 กม.
      MRT 1.96 กม.
      ARL 2.35 กม.
      แบบ High Rise
      ชั้น 27
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      แอร์
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      1,550 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์, ลุมพินี
      1,550 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์, ลุมพินี
      1,550 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์, ลุมพินี
      1,550 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      1,550 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์, ลุมพินี
      แอทธินี ทาวเวอร์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ลุมพินี
      ฿1,876,214/เดือน (฿1,210/ตรม.)
      1,550 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,876,214 ต่อเดือน
      Details:
      1,550 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.38 กม.
      MRT 1.96 กม.
      ARL 2.35 กม.
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 37
      • 38
      • 39
      1,141 - 1,142 จาก 1,142 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ปทุมวัน
      4. ลุมพินี
      5. BTS ชิดลม

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBTS ชิดลม

      โนเบิล เพลินจิต
      โนเบิล เพลินจิต
      มี 335 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29K - ฿230K
      ดูข้อมูลโครงการ
      28 ชิดลม
      28 ชิดลม
      มี 169 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿32.9K - ฿179K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ แอดเดรส ชิดลม
      ดิ แอดเดรส ชิดลม
      มี 125 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿120K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ราชดำริ
      เดอะ ราชดำริ
      มี 90 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿200K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คิว ชิดลม-เพชรบุรี
      คิว ชิดลม-เพชรบุรี
      มี 56 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿84.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คิว หลังสวน
      คิว หลังสวน
      มี 53 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿57.9K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด
      แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด