คอนโดให้เช่า ใน ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่

      (มี คอนโด 98)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      พีคส์ อเวนิว
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ช้างคลาน
      ฿60,000/เดือน (฿648/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว
      Peaks Avenue พีคส์ อเวนิว คอนโดมิเนียมสไตล์บูติค ออกแบบให้มีกลิ่นอายของความเป็นญี่ปุ่น พบกับวิวภูเขาอันสูงตระหง่านเหมือนอยู่ญี่ปุ่น เมืองออนเซ็น การันตีด้วยรางวัล 'Best Residential Development (Chiang...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 93 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสวน
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอสตร้า สกาย ริเวอร์, ช้างคลาน
      แอสตร้า สกาย ริเวอร์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ช้างคลาน
      ฿65,000/เดือน (฿894/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอสตร้า สกาย ริเวอร์
      Astra Sky River คอนโดมิเนียมสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพ ใจกลางเมืองเชียงใหม่ บนถนนช้างคลาน ด้วยการออกแบบสถาปัตยกรรมที่โดดเด่น เน้นการนำเอากลิ่นอายล้านนากับความทันสมัยมาผสมผสานกันอย่างลงตัว พร้อมสิ่งอ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 73 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 2
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      พีคส์ อเวนิว
      ช้างคลาน
      ฿70,000/เดือน (฿606/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 116 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      พีคส์ อเวนิว
      ช้างคลาน
      ฿70,000/เดือน (฿567/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 124 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว, ช้างคลาน
      พีคส์ อเวนิว
      ช้างคลาน
      ฿70,000/เดือน (฿606/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ อเวนิว
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 116 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวเมือง
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      แอสตร้า สกาย ริเวอร์
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ช้างคลาน
      ฿75,000/เดือน (฿769/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอสตร้า สกาย ริเวอร์
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 98 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ช้างคลาน
      ฿80,000/เดือน ฿95,000 /เดือน (฿693/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอสตร้า สกาย ริเวอร์
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 116 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      สถานะการเช่า: 20 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อนันตรา เชียงใหม่ เซอร์วิส สวีทส์, ช้างคลาน
      อนันตรา เชียงใหม่ เซอร์วิส สวีทส์
      ช้างคลาน
      ฿120,000/เดือน (฿1,300/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อนันตรา เชียงใหม่ เซอร์วิส สวีทส์
      Anantara Chiang Mai Serviced Suites คอนโดมิเนียมสุดหรู ใจกลางเมืองเชียงใหม่ ใกล้แม่น้ำปิง สัมผัสวิถีชีวิตคนเมืองเชียงใหม่ มีกลิ่นอายของความเป็นล้านนา ที่ผสมผสานในสถาปัตยกรรม การก่อสร้างของโครงการ ให้โ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 93 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 98 จาก 98 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่