คอนโดให้เช่า ใน บางแก้ว, บางพลี
(มี คอนโด 217)
บางแก้ว
฿95,000/เดือน
(฿1,040/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 91.53 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม....
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
91.53 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เซนโทร บางนา
บางแก้ว
฿130,000/เดือน
(฿450/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนโทร บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 289 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซนโทร บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566&...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
289 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2566
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซนโทร บางนา
บางแก้ว
฿140,000/เดือน
(฿475/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนโทร บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 295 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซนโทร บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566&...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
295 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2566
ชั้น 2
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ชานบ้าน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซนโทร บางนา
บางแก้ว
฿150,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนโทร บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซนโทร บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566&...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2566
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางแก้ว
฿180,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
170.80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 42
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิตี้ บางนา
บางแก้ว
฿230,000/เดือน
(฿553/ตรม.)
คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 416 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
416 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2565
ชั้น 2
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีเที่ยม บางนา
บางแก้ว
฿300,000/เดือน
(฿326/ตรม.)
คอนโด 12 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีเที่ยม บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 920 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ พรีเที่ยม บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 255...
Details:
12
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
920 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 3.14 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ชั้น 12
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
โคมไฟระย้า
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สไตล์อุตสาหกรรมหรือสไตล์ลอฟท์
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
6
7
8
211 - 217 จาก 217 ยูนิต
ไทย
สมุทรปราการ
บางพลี
บางแก้ว
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางแก้ว
วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์
มี 45 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿22K - ฿180K
ดูข้อมูลโครงการ
นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา
มี 39 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
นิว เมกา พลัส บางนา
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
เอ สเปซ เมกา บางนา
มี 29 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา
มี 28 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6K - ฿17K
ดูข้อมูลโครงการ
เอ สเปซ เมกา 2
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
คาสิต้าส์ คอนโดมิเนียม
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿13.5K
ดูข้อมูลโครงการ
เอ สเปซ มี บางนา
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿7.5K
ดูข้อมูลโครงการ
แมกโนเลียส์ เซาท์เทิร์น แคลิฟอร์เนีย
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿28K - ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
การ์เด้น ทาวเวอร์)
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿80K - ฿90K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในบางแก้ว
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง