คอนโดให้เช่า ใน หนองแก, หัวหิน
(มี คอนโด 771)
หนองแก
฿73,000/เดือน
(฿986/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาย รีสอร์ท หัวหิน
"มาย รีสอร์ท หัวหิน" โครงการมีพื้นที่กว้างใหญ่ และโดดเด่นไปด้วยสระว่ายน้ำขนาดกว้าง มีสไลด์เดอร์ และพื้นที่กิจกรรมสำหรับเด็ก ที่ให้คุณได้ใช้เวลาหรรษา ไปกับช่วงเวลาของครอบครัว ได้อย่างมีความสุข นอกจากนี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.47 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวภูเขา
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วีรันดา เรสซิเดนซ์ หัวหิน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองแก
฿75,000/เดือน
(฿882/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีรันดา เรสซิเดนซ์ หัวหิน
พบกับคอนโดสวยติดริมหาดเขาตะเกียบเหนือ บรรยากาศดี พร้อมที่จะยกระดับวันพักผ่อนของคุณให้พิเศษยิ่งขึ้นที่ Veranda Residence Hua Hin คอนโดมิเนียมสุดหรูตั้งอยู่ติดกับเขาตะเกียบ อีกทั้งยังตั้งอยู่ติดกับชายหา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
85 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านแสงจันทร์
หนองแก
฿80,000/เดือน
(฿575/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านแสงจันทร์
Baan Saengchan (บ้านแสงจันทร์) คอนโดมิเนียมติดชายหาดเขาตะเกียบที่จะทำให้คุณได้สัมผัสกับบรรยากาศที่เงียบสงบและรับลมทะเลแบบส่วนตัว อีกทั้งยังสามารถมองเห็นวิวทิวทัศน์อันตระการตา รายล้อมไปด้วยทะเลและภูเขา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
139 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คาซ่าแดง หัวหิน
หนองแก
฿80,000/เดือน
(฿396/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่าแดง หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 202 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คาซ่าแดง หัวหิน บนทำเลของ หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า คอนโด นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
202 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.47 กม.
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 2
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 15 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วีรันดา เรสซิเดนซ์ หัวหิน
หนองแก
฿80,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีรันดา เรสซิเดนซ์ หัวหิน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านชายทะเล หัวหิน
หนองแก
฿80,000/เดือน
(฿615/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายทะเล หัวหิน
คอนโดบ้านชายทะเล เป็นโครงการคอนโดมิเนียมริมทะเล ที่นักพัฒนาโครงการได้ให้ความสำคัญเป็นพิเศษ โดยรังสรรค์ให้ทุกยูนิตสามารถมองเห็นวิวและทัศนียภาพที่สวยงาม พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการอย่างครบคร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 4.17 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เวหา
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองแก
฿80,000/เดือน
(฿544/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวหา
โครงการ เวหา เป็นโครงการประเภท คอนโด / อพาร์ทเม้นท์ ตั้งอยู่ในทำเลพื้นที่ หนองแก, หัวหิน ซึ่งมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ต.ค. 2568 โดยมีทั้งหมด 31 ชั้น รวมทั้งสิ้น 51 ยูนิต ซึ่งเป็นโครงการคุณภาพโดย...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
147 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.46 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวทะเล
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 6 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฟอลคอน ฮิลล์ ลัคชัวรี่ พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองแก
฿80,000/เดือน
(฿421/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟอลคอน ฮิลล์ ลัคชัวรี่ พูลวิลล่า
Falcon Hill Luxury Pool Villas (ฟอลคอน ฮิลล์ ลัคชัวรี่ พูลวิลล่า)ยินดีต้อนรับสู่ลักซูรี่พูลวิลล่าแห่งใหม่ ใจกลางความอุดมสมบูรณ์ของธรรมชาติ และความเงียบสงบที่คุณมิอาจลืมเลือน "ฟอลคอน ฮิลล์ ลัคชัวรี่ พู...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2561
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านร่มรื่น
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองแก
฿85,000/เดือน
(฿531/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านร่มรื่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านร่มรื่น บนทำเลของ หนองแก, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537 ซึ่งคุณสา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มาราเกซ เรสซิเดนซ์
หนองแก
฿87,000/เดือน
(฿644/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาราเกซ เรสซิเดนซ์
Marrakesh Residences (มาราเกซ เรสซิเดนซ์)มิติสีสันการใช้ชีวิต กับที่พักตากอากาศที่คงคอนเซ็ปต์ "Moroccan style" ที่ "มาราเกซ เรสซิเดนซ์" คอนโดมิเนียม ที่มีการออกแบบอย่างมีเอกลักษณ์ ที่ได้รับแรงบันดาลใจ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.12 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 4
นัดหมายเข้าชมยูนิต
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หนองแก
บ้านชายทะเล หัวหิน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองแก
฿93,000/เดือน
฿105,000 /เดือน
(฿775/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายทะเล หัวหิน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 4.17 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
ระเบียง
เคเบิลทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาย รีสอร์ท หัวหิน
หนองแก
฿95,000/เดือน
(฿613/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาย รีสอร์ท หัวหิน
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
155 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.47 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ชั้นลอย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะรอยัล ปริ๊นเซส คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองแก
฿100,000/เดือน
(฿377/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะรอยัล ปริ๊นเซส คอนโดมิเนียม
Royal Princess Hua Hin (รอยัล ปริ๊นเซส หัวหิน) พักผ่อนอย่างเหนือระดับไปกับคอนโดมิเนียมติดริมชายหาดหัวหินดื่มด่ำไปกับทัศนียภาพของทะเลอ่าวไทยแบบ 180 องศา เติมความสุขของทุกคนในครอบครัว กับบรรยากาศอันเงีย...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
265 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
วีรันดา เรสซิเดนซ์ หัวหิน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองแก
฿110,000/เดือน
(฿687/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีรันดา เรสซิเดนซ์ หัวหิน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มาราเกซ เรสซิเดนซ์
หนองแก
฿120,000/เดือน
(฿710/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาราเกซ เรสซิเดนซ์
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
169 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.12 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาราเกซ เรสซิเดนซ์
หนองแก
฿120,000/เดือน
(฿631/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาราเกซ เรสซิเดนซ์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.12 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วีรันดา เรสซิเดนซ์ หัวหิน
หนองแก
฿134,000/เดือน
(฿911/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีรันดา เรสซิเดนซ์ หัวหิน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
147 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วีรันดา เรสซิเดนซ์ หัวหิน
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองแก
฿140,000/เดือน
฿150,000 /เดือน
(฿946/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีรันดา เรสซิเดนซ์ หัวหิน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
148 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาราเกซ เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองแก
฿150,000/เดือน
(฿852/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาราเกซ เรสซิเดนซ์
ขายด่วนคอนโด มาราเกซ หัวหิน ห้องใหญ่ที่สุดในตึก 3ห้องทุละกัน Project :Marrakesh Residences Unit Type: 3Bedrooms/ 4Bathrooms 3ห้องนอน 4ห้องน้ำ View : City View & Partly Seaview วิวทะเล Unit Area:...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
176 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.12 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเลบางส่วน
วิวสวนสาธารณะ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านร่มรื่น
หนองแก
฿160,000/เดือน
(฿531/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านร่มรื่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 301 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านร่มรื่น บนทำเลของ หนองแก, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537 ซึ่งคุณสา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
301 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: 12 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วัน เวลา
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองแก
฿16,000,000/เดือน
(฿195,000/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เวลา
คอนโดตากอากาศอยู่ติดชายหาดที่มีห้องให้เลือกมากกว่า 3 แบบและมีจำนวนอาคารเรียงรายกันถึง 14 อาคาร พร้อมให้สัมผัสความเป็นส่วนตัวและความสวยงามบริสุทธิ์ของธรรมชาติอย่าง ท้องฟ้า หาดทรายและทะเลได้ที่ วันเวลา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
82 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.24 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
Marina View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
24
25
26
751 - 771 จาก 771 ยูนิต
ไทย
ประจวบคีรีขันธ์
หัวหิน
หนองแก
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหนองแก
ลา ฮาบานา
มี 96 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
มาย รีสอร์ท หัวหิน
มี 44 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿22K - ฿95K
ดูข้อมูลโครงการ
กาบานาส หัวหิน
มี 43 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿55K
ดูข้อมูลโครงการ
ดุสิต ดีทู เรสซิเดนเซส
มี 41 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน เคียง ฟ้า
มี 33 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
มาราเกซ เรสซิเดนซ์
มี 33 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน เพียง เพลิน
มี 29 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ซีเครซ
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11K - ฿52.6K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านคู่เคียง
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿37K
ดูข้อมูลโครงการ
วัน เวลา
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿16M
ทำเลที่ตั้ง
1
บ้านสรวลริมทราย
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿27,991
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ฟอลคอน ฮิลล์ ลัคชัวรี่ พูลวิลล่า
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿79,974
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
เดอะ บรีซ หัว หิน
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿17,994
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
4
ลา ฮาบานา
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿9,997
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
5
อมารี เรสซิเดนซ์ หัวหิน
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์