คอนโดให้เช่า ใกล้ หาดโคซี่, เมืองพัทยา
(มี คอนโด 517)
เมืองพัทยา
฿100,000/เดือน
฿110,000 /เดือน
(฿290/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
เปลี่ยนบรรยากาศการอยู่อาศัยท่ามกลางความเร่งรีบ และวุ่นวายของสังคมเมือง มาสัมผัสความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวได้ที่ Royal Cliff Garden คอนโดมิเนียม High-Rise สถาปัตยกรรมที่มีความโดดเด่นด้วยการออกแบบที่ทัน...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
344 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.8 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ระเบียง
ทีวี
ภาพมุมกว้าง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รอยัลคลิฟการ์เด้น
เมืองพัทยา
฿100,000/เดือน
฿110,000 /เดือน
(฿290/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
344 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.8 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา
฿100,000/เดือน
(฿396/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รอยัลคลิฟการ์เด้น
เมืองพัทยา
฿100,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
334 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.8 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 14
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รอยัลคลิฟการ์เด้น
เมืองพัทยา
฿100,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
334 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.8 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวทะเล
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿180,000/เดือน
฿290,000 /เดือน
(฿898/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวสนามกอล์ฟ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
เมืองพัทยา
฿299,000/เดือน
(฿975/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
Amari Residences Pattaya (อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา)ผ่อนคลายจิตใจ กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Residence ที่ "อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา" คอนโดมิเนียมให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
306 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 32
ดูเพิ่มเติม
สถานะการเช่า: 27 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
16
17
18
511 - 517 จาก 517 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
เมืองพัทยา
หาดโคซี่
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดโคซี่
ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
มี 66 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.98K - ฿35.9K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์ แคริบเบียน
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿44.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ คลิฟ พัทยา
มี 29 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿29.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ พีค ทาวเวอร์
มี 24 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11.5K - ฿24.9K
ดูข้อมูลโครงการ
สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿298K
ดูข้อมูลโครงการ
แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.5K - ฿84.8K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ พาโนร่า พัทยา
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿69.8K
ดูข้อมูลโครงการ
รอยัลคลิฟการ์เด้น
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿99.8K
ดูข้อมูลโครงการ
โคซี่ บีช วิว
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.5K - ฿34.9K