คอนโดให้เช่า ใกล้ ประตูน้ำ, ถนนพญาไท
(มี คอนโด 770)
ถนนเพชรบุรี
฿70,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กลาง กรุง สยาม-ปทุมวัน
เปิดประสบการณ์การอยู่อาศัยที่เหนือกว่าได้ที่ Baan Klang Krung Siam-Pathumwanคอนโดมิเนียม High Rise ใจกลางเมืองที่ได้รับการออกแบบมาอย่างพิถีพิถัน มาพร้อมรูปแบบห้องให้เลือกตั้งแต่ขนาด 1 ห้องนอน จนไปถึงข...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.08 กม.
ARL 0.78 กม.
MRT 2.65 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿75,000/เดือน
(฿742/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
หลีกหนีความวุ่นวายของสังคมเมืองไปกับการอยู่อาศัยที่เหนือกว่าบนพื้นที่ส่วนตัวของโครงการ XT Phayathai คอนโดมิเนียมสุดหรู ท่ามกลางธรรมชาติที่สามารถเชื่อมคุณสู่จุดหมายปลายทางด้วยหลากหลายทางเลือกในการเดินท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ถนนเพชรบุรี
฿78,000/เดือน
(฿850/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
เต็มที่กับชีวิตในแบบที่คุณเลือกได้ ไปกับโครงการระดับมาสเตอร์พีซ ใจกลางถนนเพชรบุรี คอนโดมิเนียมสุดอลังการ ที่รวมสุดยอดนวัตกรรมประหยัดพลังงาน มาประยุกต์ใช้อย่างชาญฉลาด ออกแบบพื้นที่ในอาคารอย่างมีสัดส่วน...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
91.75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.49 กม.
ARL 0.89 กม.
MRT 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 41
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ลิฟต์ส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ถนนเพชรบุรี
฿80,000/เดือน
(฿1,330/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
The Line Ratchathewi (เดอะไลน์ ราชเทวี)โครงการ "The Line Ratchathewi (เดอะไลน์ ราชเทวี)" คอนโดมิเนียมที่สะท้อนความโดดเด่นด้วยการตกแต่งในสไตล์ Modern-Luxury ที่มาพร้อมกับการจัดสรรพื้นที่ใช้สอยและฟังก์ช...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.4 กม.
ARL 0.88 กม.
MRT 2.85 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คิว ชิดลม-เพชรบุรี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มักกะสัน
฿84,999/เดือน
(฿708/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว ชิดลม-เพชรบุรี
Q Chidlom-Phetchaburi (คิว ชิดลม-เพชรบุรี)ที่สุดแห่งคอนโดล้ำสมัย "Q Chidlom-Phetchaburi (คิว ชิดลม-เพชรบุรี)" โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพ ที่ตั้งอยู่ใจกลางเมืองกรุงเทพ บนย่านศูนย์กลางธุรกิจของกรุงเทพ อี...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.83 กม.
ARL 0.9 กม.
MRT 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
ถนนพญาไท
฿85,000/เดือน
(฿841/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมนฮัตตัน ชิดลม
มักกะสัน
฿85,000/เดือน
(฿566/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม
แมนฮัตตัน ชิดลม (Manhattan Chidlom) คอนโดมิเนียมสุดหรูในสไตล์คลาสสิกร่วมสมัยที่สะท้อนกลิ่นอายแบบนิวยอร์กตะวันตก พร้อมการตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์รูปแบบบูติก โฮเต็ล ที่ได้รับการเลือกสรรวัสดุในการตกแต่งอย่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.93 กม.
BTS 0.96 กม.
MRT 2.3 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี
฿85,000/เดือน
(฿988/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
C040. ราชเทวี 🏢Condo For Rent : The Line ราชเทวี {แต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ } 🛌- 3 ห้องนอน 🛌- 2 ห้องน้ำ ห้องใหม่หัวมุม - ชั้น31 ✅Fully Furnished with Nice Decoration (เ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
86 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.4 กม.
ARL 0.88 กม.
MRT 2.85 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระบบบ้านอัจฉริยะ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿90,000/เดือน
(฿900/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 11
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
ถนนพญาไท
฿90,000/เดือน
(฿891/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ประตูน้ำ
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
เอ็กซ์ที พญาไท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿90,000/เดือน
(฿900/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ
ถนนพญาไท
฿90,000/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2554
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿90,000/เดือน
(฿895/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
ถนนพญาไท
฿100,000/เดือน
(฿990/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
ถนนเพชรบุรี
฿100,000/เดือน
(฿1,960/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ ค้นพบที่พักอันหรูหราเสมือนบ้านหลังที่สองของคุณที่ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ในใจกลางย่านสยามที่มีชีวิตชีวา ศูนย์กลางไลฟ์สไตล์ของเมือง สถานที่แห่งนี้มอบความสะด...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
51 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.64 กม.
ARL 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
วิวเมือง
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
ถนนเพชรบุรี
฿155,000/เดือน
(฿2,120/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
73 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.64 กม.
ARL 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมนฮัตตัน ชิดลม
มักกะสัน
฿180,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
270 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.93 กม.
BTS 0.96 กม.
MRT 2.3 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
ถนนเพชรบุรี
฿220,000/เดือน
(฿2,820/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.64 กม.
ARL 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
ถนนเพชรบุรี
฿240,000/เดือน
(฿2,280/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.64 กม.
ARL 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
ถนนเพชรบุรี
฿370,000/เดือน
(฿2,180/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.64 กม.
ARL 1.14 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
วิวเมือง
หน้าต่างผนังกระจก
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
24
25
26
751 - 770 จาก 770 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ราชเทวี
ถนนพญาไท
ประตูน้ำ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของประตูน้ำ
เอ็กซ์ที พญาไท
มี 195 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿100K
ดูข้อมูลโครงการ
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
มี 119 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿78K
ดูข้อมูลโครงการ
คิว ชิดลม-เพชรบุรี
มี 55 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿85K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ คิว ราชเทวี
มี 50 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน กลาง กรุง สยาม-ปทุมวัน
มี 39 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย เอลีท พญาไท
มี 37 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
มี 36 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
มี 34 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿22.9K - ฿85K
ดูข้อมูลโครงการ
แมนฮัตตัน ชิดลม
มี 32 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿180K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ แอดเดรส สยาม
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿65K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในประตูน้ำ
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง