คอนโดให้เช่า ใน บางหว้า, ภาษีเจริญ

      (มี คอนโด 251)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56, บางหว้า
      เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
      บางหว้า
      ฿30,000/เดือน (฿600/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
      เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56 (The Parkland Phetkasem 56) ที่สุดของการอยู่อาศัย ซึ่งเต็มเปี่ยมไปด้วยศักยภาพรอบด้าน ภายใต้คอนเซ็ปต์ "NEVER BEFORE NO MORE AGAIN" ผ่านการรังสรรค์ตัวอาคารให้มีความหรูหรา ผสม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.34 กม.
      BTS 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
      บางหว้า
      ฿30,000/เดือน (฿400/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.34 กม.
      BTS 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สถานะการเช่า: 10 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม, บางหว้า
      เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม
      บางหว้า
      ฿32,000/เดือน (฿571/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม
      ตื่นตาตื่นใจไปกับโครงการใหม่จากริสแลนด์ นักพัฒนาอสังหาริมทรัพย์ค่ายใหญ่ระดับโลกสัญชาติฮ่องกงได้ที่ The LIVIN Phetkasem (เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม) คอนโดมิเนียมไฮไรส์ที่พร้อมให้คุณได้เปิดมุมมองใหม่ ๆ ในการ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 56 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.4 กม.
      BTS 3.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 28
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
      บางหว้า
      ฿32,500/เดือน (฿433/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.34 กม.
      BTS 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 28
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
      บางหว้า
      ฿34,000/เดือน ฿36,000 /เดือน (฿548/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 62 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.34 กม.
      BTS 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
      บางหว้า
      ฿34,000/เดือน (฿548/ตรม.)
      For rent - The Parkland Phetkasem 56 Corner unit with east-facing view, no afternoon sun Fully furnished: fridge, TV, electric stove, washer-dryer combo Nearby: • MRT Pasi Charoen (next to the...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 62 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.34 กม.
      BTS 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางหว้า
      ฿35,000/เดือน (฿467/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.34 กม.
      BTS 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
      บางหว้า
      ฿35,000/เดือน (฿467/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.34 กม.
      BTS 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      วิว 360 องศา
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดสถานี BTS/MRT
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
      บางหว้า
      ฿35,000/เดือน (฿467/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.34 กม.
      BTS 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 28
      วิว 360 องศา
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
      บางหว้า
      ฿36,000/เดือน (฿581/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 62 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.34 กม.
      BTS 3.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บางหว้า

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิว 360 องศา ดูเพิ่มเติม วิว 360 องศา วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม, บางหว้า
      เดอะ เบส เพชรเกษม
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางหว้า
      ฿361,000/เดือน (฿11,300/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 32 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.14 กม.
      BTS 1.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise