คอนโดให้เช่า ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร

      (มี คอนโด 1,449)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง
      วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿100,000/เดือน (฿531/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค....
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 188 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 46
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101, บางจาก, พระโขนง
      ดูรูปทั้งหมด
      แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
      บางจาก, พระโขนง
      ฿105,000/เดือน (฿1,160/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
      สัมผัสความสะดวกสบายเหมือนอยู่บ้านพร้อมความหรูหราระดับโรงแรมห้าดาวที่แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ตเมนต์ สุขุมวิท 101 ห้องสตูดิโอ ห้องชุดหนึ่งห้องนอน และสองห้องนอนที่ออกแบบอย่างประณีตของเรา ผสมผสานบริกา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
      บางจาก, พระโขนง
      ฿105,000/เดือน (฿1,160/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
      บางจาก, พระโขนง
      ฿110,000/เดือน (฿1,160/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 95 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
      บางจาก, พระโขนง
      ฿110,000/เดือน (฿1,160/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 95 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
      บางจาก, พระโขนง
      ฿115,000/เดือน (฿1,090/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 105 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 60 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พึ่งมี, บางจาก, พระโขนง
      คอนโด 60 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พึ่งมี, บางจาก, พระโขนง
      คอนโด 60 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พึ่งมี, บางจาก, พระโขนง
      คอนโด 60 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พึ่งมี, บางจาก, พระโขนง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 60 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พึ่งมี, บางจาก, พระโขนง
      พึ่งมี
      บางจาก, พระโขนง
      ฿120,000/เดือน (฿120/ตรม.)
      คอนโด 60 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พึ่งมี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 60 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พึ่งมี บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า อพาร์ทเม้นท์ นี้ไ...
      Details:
      60 Bedroom(s) 60 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.88 กม.
      ชั้น 5
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      ห้องนอน
      ห้องน้ำ
      สถานะการเช่า: 15 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์, บางจาก, พระโขนง
      วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์
      บางจาก, พระโขนง
      ฿140,000/เดือน (฿698/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์
      Whizdom Essence (วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์)Whizdom Essence (วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์) พร้อมนำคุณสู่อีกขั้นของการใช้ชีวิตใจกลางเมืองสุขุมวิท กับคอนโดมิเนียมสุดหรูที่พร้อมจะเติมเต็มการอยู่อาศัยของคุณ ด้วยความสะดวกสบ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 47
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      จากุซซี่
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿180,000/เดือน (฿955/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 188 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 44
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 47
      • 48
      • 49
      1,441 - 1,449 จาก 1,449 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. พระโขนง

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของพระโขนง

      บางจาก
      บางจาก
      มี 1,450 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.48K - ฿180K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿13,966 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿17,956 ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      3
      ไลฟ์ สุขุมวิท 62
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿11,971 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿12,968 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว