คอนโดให้เช่า ใกล้ BTS บางจาก, บางจาก
(มี คอนโด 529)
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿58,500/เดือน
(฿763/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
The Line Sukhumvit 101 (เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101)เราพร้อมมอบที่อยู่อาศัยเหนือระดับอย่างแท้จริงให้แก่คุณที่ The Line Sukhumvit 101 (เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101) โครงการคอนโดหรูบนทำเลศักยภาพใจกลางเมืองย่าน C...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.45 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไซมิส สุขุมวิท 87
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก
฿59,000/เดือน
(฿812/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส สุขุมวิท 87
Siamese Sukhumvit 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87)สัมผัสความทันสมัย ผสมผสานรสนิยมสุดหรูและการพักผ่อนได้อย่างลงตัวกับโครงการSiamese Sukhumvit 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87) โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพที่พร้อมยกระดับไลฟ์สไ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
73 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 25
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿65,000/เดือน
(฿1,560/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
สัมผัสความสะดวกสบายเหมือนอยู่บ้านพร้อมความหรูหราระดับโรงแรมห้าดาวที่แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ตเมนต์ สุขุมวิท 101 ห้องสตูดิโอ ห้องชุดหนึ่งห้องนอน และสองห้องนอนที่ออกแบบอย่างประณีตของเรา ผสมผสานบริกา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
42 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿65,000/เดือน
(฿1,560/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
42 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿65,000/เดือน
(฿1,560/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
42 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ สุขุมวิท 93
บางจาก
฿69,000/เดือน
฿85,000 /เดือน
(฿630/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
Ideo Sukhumvit 93 (ไอดีโอ สุขุมวิท 93) คอนโดมิเนียม High Rise ยอดเยี่ยมด้วยโลเคชั่นที่จะเชื่อมต่อไปสู่ใจกลางเมือง หมดห่วงเรื่องการเดินทาง เพียง 1 นาทีจากสถานีบีทีเอสบางจาก อีกทั้งทำเลที่ตั้งสามารถเชื่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.26 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿75,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿75,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿75,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿75,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
นัดหมายเข้าชมยูนิต
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน BTS บางจาก
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿75,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก
฿75,000/เดือน
(฿603/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
ยกระดับการอยู่อาศัยที่หรูหราสไตล์เออร์เบิน "Tri-plux Urban Home Condo" แห่งแรกได้ที่ The Unique Sukhumvit 62/1 คอนโดมิเนียม Low-Rise สูง 8 ชั้น ที่ได้รับการออกมาอย่างพิถีพิถันและโดดเด่นด้วยเอกลักษณ์เ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.9 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
วิวสวน
ชั้นลอย
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: 15 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿80,000/เดือน
(฿1,340/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿80,000/เดือน
(฿1,340/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿105,000/เดือน
(฿1,170/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿105,000/เดือน
(฿1,170/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿110,000/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿110,000/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
บางจาก
฿115,000/เดือน
(฿1,100/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
>
1
2
3
...
16
17
18
511 - 529 จาก 529 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
พระโขนง
บางจาก
BTS บางจาก
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBTS บางจาก
ไอดีโอ สุขุมวิท 93
มี 201 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿69.3K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
มี 137 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.1K - ฿58.8K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ สุขุมวิท 62
มี 66 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12.1K - ฿40.2K
ดูข้อมูลโครงการ
พลัม คอนโด สุขุมวิท 62
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿23.1K
ดูข้อมูลโครงการ
ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.54K - ฿20.1K
ดูข้อมูลโครงการ
ไซมิส สุขุมวิท 87
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23.1K - ฿59.3K
ดูข้อมูลโครงการ
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 101
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿65.3K - ฿115K
ดูข้อมูลโครงการ
พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.55K - ฿16.1K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.1K - ฿75.4K
ดูข้อมูลโครงการ
บีท สุขุมวิท 93
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿27.6K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในBTS บางจาก
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในBTS บางจาก
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง